• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TPHCM- các lọai cún xinh.....thuần chủng..sinh tại VN...và Thái Lan cho các b.......

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hix , chúng bỏ ăn nhất quyết không ăn ! Và đã ra đi ! Buồn quá chị ơi , chắc em ôi không nuôi gà nữa !

Sax có khj nao tui nó bị cúm gà ko vậy....tụi nó bị chích thuốc mà...nhanh chết lắm...cún cũng vậy....mấy nguoi đó nhẫn tâm quá

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Ừ , thiệt giờ chó VN cứ bị trộm hoài ! Chuộc về thì chó bị chích bậy nên em nghĩ không lâu nữa chó ở VN có nguy cơ tiệt chủng đó chị ! Chưa kể ăn thịt cầy !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Ừ , thiệt giờ chó VN cứ bị trộm hoài ! Chuộc về thì chó bị chích bậy nên em nghĩ không lâu nữa chó ở VN có nguy cơ tiệt chủng đó chị ! Chưa kể ăn thịt cầy !

Cai zi ma Tiet chug....khung qa' ..con lau e oi

Ryan Raymond

Hix , chị ở Thế An rồi biết ! Q.3 nữa ! Chúng nó bắt sạch chó riết em giấu chó lên lầu ! Tụi nó chạy XH hoặc cả cái xe tải bắt đó ! Bắt đc không chuộc lại nó cho vô lò thiệu hay lò mổ làm thịt á ! Riết ngoài đường chả thấy bé chó nào ! Hix ! Đi ngang tiệm thịt cầy nhìn mặt mấy em tội lắm !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hix , chị ở Thế An rồi biết ! Q.3 nữa ! Chúng nó bắt sạch chó riết em giấu chó lên lầu ! Tụi nó chạy XH hoặc cả cái xe tải bắt đó ! Bắt đc không chuộc lại nó cho vô lò thiệu hay lò mổ làm thịt á ! Riết ngoài đường chả thấy bé chó nào ! Hix ! Đi ngang tiệm thịt cầy nhìn mặt mấy em tội lắm !

Trời sao ghê vậy...c tưởng tụi nó thòng dây zô cổ kéo lê đi chứ...hùi đó nhà c bị 1 bé...tụi nó chạy xe máy kéo lê bé dưới đường...chạy nhanh quá nên nhà c chỉ đứng nhìn chứ ko làm Đc zì cả...c nhớ lúc đó bé cún còn quay lại nhìn nhà c lần cuối nữa...tội lắm

Ryan Raymond

Hix , lũ nó ác lắm ! Tha thế chúng bị viêm da , chảy máu tội lắm ! Bé mất rồi hả chị , em thì bị bắt bé nhật , kiếm lại đc ở Lê Hồng Phong ! Tội bé của chị quá !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
PDFHix , lũ nó ác lắm ! Tha thế chúng bị viêm da , chảy máu tội lắm ! Bé mất rồi hả chị , em thì bị bắt bé nhật , kiếm lại đc ở Lê Hồng Phong ! Tội bé của chị quá !

Hyc tôi tui nó e ha...mây ôg đó ác dơ?...hjc nhà c mới bị chết bé Rottweiler...hjx bùn qá,...

Ryan Raymond

Xui xẻo quá ! Chị ơi ! Mấy nay em cứ bối rối chả biết cho đứa nào trong nhà tại sắp có em bé về phải chó đứa ! Cứ bị la hoài ! Chả học đc ! Hỳ biết nhà chị rồi tháng sau rảnh kêu cô chở ra Ngã Tư An Sương kiếm ! Nhà chị gần nhà cô em (Cô Đức ở Chùa) ! Bữa nào chị rảnh PM em ! Em sắp xếp qua nhà chị cho gặp mặt mà nói trước em ẻo lã lắm đấy ! Tại mẹ nuôi nên tính hơi giống con gái ! Hix !

Ryan Raymond

Up cho chị Nguyên mấy nay về quê không kịp học bài nên ít online !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Xui xẻo quá ! Chị ơi ! Mấy nay em cứ bối rối chả biết cho đứa nào trong nhà tại sắp có em bé về phải chó đứa ! Cứ bị la hoài ! Chả học đc ! Hỳ biết nhà chị rồi tháng sau rảnh kêu cô chở ra Ngã Tư An Sương kiếm ! Nhà chị gần nhà cô em (Cô Đức ở Chùa) ! Bữa nào chị rảnh PM em ! Em sắp xếp qua nhà chị cho gặp mặt mà nói trước em ẻo lã lắm đấy ! Tại mẹ nuôi nên tính hơi giống con gái ! Hix !

Nhóc e bị mất cún hả....bé nào v em

nguyenRua

T.Viên Năng Động
bác ơi cho mình sin giá của em alaska sinh tại vn và nhập từ thái lan ? thanks

Cho mình. Xin giá husky, samoyed, fox sóc?

Tks các b đã qt.. Check ib dùm m nhé

Ryan Raymond

Bé mà em chụp cho chị á ! Chắc hôm đó bỏ nó , mấy ngày sau nó nhớ đi kiếm nghe nói bị hai hằn nào đó kéo cổ đi ! Hic ! Cái đồ dã man ! Đang đi kiếm bé mà chả biết ở đâu !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Bé mà em chụp cho chị á ! Chắc hôm đó bỏ nó , mấy ngày sau nó nhớ đi kiếm nghe nói bị hai hằn nào đó kéo cổ đi ! Hic ! Cái đồ dã man ! Đang đi kiếm bé mà chả biết ở đâu !

Sao e bỏ nó...e bỏ nó đi đâu...sao lại ko nuôi nó...nó kéo cổ nếu đi bằng xe máy koi chừng bé mất rui đó e ạ

vickytxd

mình muốn đặt 1 bé husky hay alsaka sinh tai VN màu nâu đỏ (bé khoảng 2-3 tháng thôi) bạn cho mình biết giá và khoảng bao lâu thì mới có hàng nhé

Ryan Raymond

Hix ,nhà sắp có em bé gửi nó lên trển cho ba nuôi dùm ! Tại ông ham nó lắm ! Hix ! Rốt cục làm mất ! Buôn ổng luôn !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
mình muốn đặt 1 bé husky hay alsaka sinh tai VN màu nâu đỏ (bé khoảng 2-3 tháng thôi) bạn cho mình biết giá và khoảng bao lâu thì mới có hàng nhé

B check ib giúp m nhé