• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TPHCM- các lọai cún xinh.....thuần chủng..sinh tại VN...và Thái Lan cho các b.......

Nika

T.Viên Năng Động
gớm, còn đi học mà máu kinh doanh thế.

votuan87

trạichóvõtuấn 1987,1lần mất tín vạn lần mất tin
:03:

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Up cho ngày mới nhé ! Hix ! Mới thi xong hết 3 môn chắc HS Tây Tiến ! Hix !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Up cho ngày mới nhé ! Hix ! Mới thi xong hết 3 môn chắc HS Tây Tiến ! Hix !

Hs Tây Tiến là về miền Tây trồng lúa hả e

hoandang

T.Viên Năng Động
nghe chủ topic khoe có nhiều cún nhưng ko thấy 1 tấm hình nào để anh em xem tham khảo. nghe boxer mình cũng ham vậy cho mình hỏi nếu muốn mua boxer thì làm bạn đảm bảo cún ko lai bằng cách nào? vì hiện nay dòng boxer tại việt nam có vẻ khan hiếm khi tìm 1 bé đẹp thuần cả cha mẹ. nếu bạn có boxer cho minh xin giá vào inbox hoặc sms cho mình 0942111267 thanks bạn nhiều nhé.

Ryan Raymond

Hix ! Là Tiên Tiến á chị , HS Khá ! Hix ! Tại trường em chọc thế !

Ryan Raymond

Hix ! Chị dể cái web hình các chủ đề cũ cho người ta nhìn hoặc up hình lên đc mà chị ! Cần em up dùm hok ! Hix !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
nghe chủ topic khoe có nhiều cún nhưng ko thấy 1 tấm hình nào để anh em xem tham khảo. nghe boxer mình cũng ham vậy cho mình hỏi nếu muốn mua boxer thì làm bạn đảm bảo cún ko lai bằng cách nào? vì hiện nay dòng boxer tại việt nam có vẻ khan hiếm khi tìm 1 bé đẹp thuần cả cha mẹ. nếu bạn có boxer cho minh xin giá vào inbox hoặc sms cho mình 0942111267 thanks bạn nhiều nhé.

B ko thấy hình m đã giải thích ở trên rôi...có gì b lhe trực tiếp m nhé...tks

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hix ! Là Tiên Tiến á chị , HS Khá ! Hix ! Tại trường em chọc thế !

Vay sao e ko cố gắng Đc hs giỏi hả...hùi học cấp 2 c toàn hs giỏi ko nhé...h về bán cún nè

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hix ! Chị dể cái web hình các chủ đề cũ cho người ta nhìn hoặc up hình lên đc mà chị ! Cần em up dùm hok ! Hix !

Khj nào có sẵn chó c mới đăng hình chứ...c chẳng thích nguoi ta dùng chữ khoe...như kiểu noi m xạo ak

Ryan Raymond

Hix ! Em là con trai với lại lười lắm ! Nên HS Tây Tiến ! Hix Văn làm 3 tờ giấy mà có 5 điểm ! Má ơi ! Mới là KT Trắc nghiệm đầu năm mà dậy ! Á ! Còn về cún thì cho mấy` bạn coi mấy bé người mẫu để họ tự sướng và biết là cún chị xinh chừng nào ! Không phải là chị chảnh mà chỉ để hình góp ý ấy ! ^^! Tùy chị ! Hix ! Riết mình như cụ già non !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hix ! Em là con trai với lại lười lắm ! Nên HS Tây Tiến ! Hix Văn làm 3 tờ giấy mà có 5 điểm ! Má ơi ! Mới là KT Trắc nghiệm đầu năm mà dậy ! Á ! Còn về cún thì cho mấy` bạn coi mấy bé người mẫu để họ tự sướng và biết là cún chị xinh chừng nào ! Không phải là chị chảnh mà chỉ để hình góp ý ấy ! ^^! Tùy chị ! Hix ! Riết mình như cụ già non !

Cái này là tội lười chứ con trai thú zì đứa giỏi hả...qa đây chị luyện Văn cho nhá....phải cố lên chứ...èo tks e đã góp ý Cho c nhé...để c kiếm hình c up lên sau

Ryan Raymond

Hix , tại em nghỉ 1 năm học lại lớp 7 chứ em học lớp cơ ! Quên ôn chưong trình lớp 6 nên trung bình ! Hix ! Trên TP thì mấy hằn học sinh giỏi toàn bị pêđê không à chị à ! Hix ! True Story ! Buôn bán đắt nha !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hix , tại em nghỉ 1 năm học lại lớp 7 chứ em học lớp cơ ! Quên ôn chưong trình lớp 6 nên trung bình ! Hix ! Trên TP thì mấy hằn học sinh giỏi toàn bị pêđê không à chị à ! Hix ! True Story ! Buôn bán đắt nha !

Ui trời sao lại nghỉ học dạ e...bede hồi nào thíu zì thằng bt học vẫn giỏi mờ

Ryan Raymond

Năm ngoái có chuyện gia đình em với nhỏ chị học lớp 11 nghỉ ! Hix ! Trường em đứa con trai nào HS Giỏi toàn ẻo lã , kều kều , đi ẹo ẹo như pêđê nhìn ớn ăn !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Năm ngoái có chuyện gia đình em với nhỏ chị học lớp 11 nghỉ ! Hix ! Trường em đứa con trai nào HS Giỏi toàn ẻo lã , kều kều , đi ẹo ẹo như pêđê nhìn ớn ăn !

Sax chuyên zi thi chuyên chứ sao lại nghỉ học vậy e...e chuyển truong zô đây hay học trong này lâu rùi....hy truong c con trai mà học giỏi toàn boy chính hiệu thôi...hy