• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TPHCM- các lọai cún xinh.....thuần chủng..sinh tại VN...và Thái Lan cho các b.......

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hix ,nhà sắp có em bé gửi nó lên trển cho ba nuôi dùm ! Tại ông ham nó lắm ! Hix ! Rốt cục làm mất ! Buôn ổng luôn !

Chị đag ở thú y chữa bệnh cho cún xíu về ghé ngag qa Cộng Hoà c xem thử coi sao rui nói e nhé nhóc

nguyenRua

T.Viên Năng Động
cho mình hỏi có con english bulldog cái nào khoảng 10th còn tơ ko. giá bao nhiêu

có chó gấu ko.cần mua một con chó gấu cái khoảng 3 tháng tuổi

Cám ơn các b đã qt nhé...m đã tl ib cho các bạn rùi

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Hix , hok thấy bé Young hả vhị Nguyên ! Chị Buôn bán đắt nhé !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Hix , hok thấy bé Young hả vhị Nguyên ! Chị Buôn bán đắt nhé !

C chưa thấy nhóc ơi...chị đag tìm nè...cám ơn e nhìu nhé

Ryan Raymond

Up cho ngày mới !!!

Ryan Raymond

Up cho cả tuần mới đc online ! huhu ! Giờ chiều đi in tờ rơi kiếm bé Young rồi mai ăn ngày nhỏ chị tròn 1 tháng tuổi ! Bận quá ! Young à về với anh đi Young hok có em anh điên mất !

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Up cho cả tuần mới đc online ! huhu ! Giờ chiều đi in tờ rơi kiếm bé Young rồi mai ăn ngày nhỏ chị tròn 1 tháng tuổi ! Bận quá ! Young à về với anh đi Young hok có em anh điên mất !

Điên đi e...herher

ButChiVang

Bạn ơi inbox dùm mình giá chihuahua (cute) nha, VN và nhập luôn. Mà ko có hình trước lỡ nhập về con ko dễ thương thì sao? thix con nào cute ah'