• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TPHCM- các lọai cún xinh.....thuần chủng..sinh tại VN...và Thái Lan cho các b.......

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Hix , em học trường đó hồi lớp 6 tời giờ rồi tại hok có tiền đóng tiền , rồi đi làm phụ mẹ ở Quán phở 83 ở Quận Thạnh Lộc Phường Thạnh Xuân ! Dẹp tiệm rồi , Buồn quá , biết thế xin ở đó học luôn ở đó , rồi qua nhà chị quậy ! Ở đó hay đi câu cá , đi dạo ngoài sông , mà làm hơi cực , giờ muốn ở dưới ghê ! Còn về vụ HS giỏi thì trường em khác trường chị khác !

Ryan Raymond

Up cho buổi tối an lành ! Buôn bán đắt nha chị !

Ryan Raymond

Up cho ngày Quốc Khánh vui vẻ ! Buôn bán đắt nha chị !

Ryan Raymond

Up cho 1 ngày mới , mát mẻ quá mưa trưa giờ ♥

nguyenRua

T.Viên Năng Động
tội nghiệp...vay bây giờ e còn phụ quán phở ko...phụ vây thơi gian đâu mà e đi hoc hả nhoc...e rảh thi qa c chơi nha

Nika

T.Viên Năng Động
cho giá alas Thai có giấy tờ vào ib nhé

hieuvuminh

YTC Developer
Bạn ơi , bạn inbox cho mình giá Golden màu vàng hoặc kem nhé . 2 > 6 tháng . minh thích cún ở HCM hơn vì đỡ di chuyển thì cún đỡ mệt mỏi hơn . minh chỉ mua cún sinh tại VN bạn nhé !!!! Thanks , chúc làm ăn phát đạt

Ryan Raymond

Up cho ngày ôi bức :head_hot: Hôm nay tắm 2 con quỷ nhỏ ! Cực ghê ! Tụi nó tắm xong là chạy nhong nhong ! Chứ tắm thì dễ rồi ! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Bạn ơi , bạn inbox cho mình giá Golden màu vàng hoặc kem nhé . 2 > 6 tháng . minh thích cún ở HCM hơn vì đỡ di chuyển thì cún đỡ mệt mỏi hơn . minh chỉ mua cún sinh tại VN bạn nhé !!!! Thanks , chúc làm ăn phát đạt

B oi m có cún Thái ko giấy Đc ko b....chứ ở HCM thì ko có b ạ

nguyenRua

T.Viên Năng Động
Up cho ngày ôi bức :head_hot: Hôm nay tắm 2 con quỷ nhỏ ! Cực ghê ! Tụi nó tắm xong là chạy nhong nhong ! Chứ tắm thì dễ rồi ! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Hehe tks Ñhøc nhé

nguyenRua

T.Viên Năng Động
chi cho e gia husky khoang 2 thang vao ib nha. e la hs chi de sat cho e nha. e ham wa ak. sinh tai vn ak

E check ib giúp c nhé...tks e

Ryan Raymond

Up cho một ngày mới may mắn !

Ryan Raymond

Hix , chúng bỏ ăn nhất quyết không ăn ! Và đã ra đi ! Buồn quá chị ơi , chắc em ôi không nuôi gà nữa !