• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Offline hội mèo TPHCM lần 2 (cập nhật danh sách)

Status
Không mở trả lời sau này.

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
zlent24 said:
Dẫn con simLa theo e sợ có máu đổ T.T
Ko sao, chị bảo kê cho :keke_hehe: ko dẫn đứa nào đi tội tụi nó, lâu lâu mới có off mà lị :(

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
ivys said:
p cũng tài trợ 1 món quà nho nhỏ heng.. :157: .. 2 hộp friskies nguyên tem nha đc hem?? :le_luoi: mấy bé nhà mình khoái cái ni lắm..
duyệt !!! haha vậy là 2 phần của P. Để mai N đi xem có gì ko mua thêm 1 phần nữa là đủ 3 phần. Bịch royal của anh Pate để ăn tại chỗ. Khà khà

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Charlene2801 said:
duyệt !!! haha vậy là 2 phần của P. Để mai N đi xem có gì ko mua thêm 1 phần nữa là đủ 3 phần. Bịch royal của anh Pate để ăn tại chỗ. Khà khà
:wub: nghe mấy chị bàn tính off lần này hoành tráng thích wá :girl_in_love: mà em ko đi được buồn muốn khóc luôn :lazy: huhuhu :cry: :cry: chắc em phải chờ ảnh để xem cho đỡ ghiền :cry: :cry: :cry:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
michu_meomeo99 said:
:wub: nghe mấy chị bàn tính off lần này hoành tráng thích wá :girl_in_love: mà em ko đi được buồn muốn khóc luôn :lazy: huhuhu :cry: :cry: chắc em phải chờ ảnh để xem cho đỡ ghiền :cry: :cry: :cry:
bận học ko đi được hả em? 2 lần rồi tưởng em đi được mà cuối cùng lại bận cũng tiếc ghê :m167:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
k_walk said:
mấy bạn tư vấn dùm mình nha, pé Sam nhà mình hiện đang xổ lãi nên chưa tiêm phòng, vậy mình có nên mang theo k vậy?
bé được mấy tháng rồi bạn? lần cuối bạn cho bé uống thuốc sỗ lãi là hồi nào zợ?

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
3) gọi thức uống tự do nhưng cuối giờ chia đều ra, thức ăn tự túc. Mình có thể nhờ quán chia thức ăn và uống thành 2 bills cho tiện
Anh thấy cái này được nè :D

Ai uống gì tự do, cuối giờ chia đều cho thoải mái. Còn bạn nào kêu thêm đồ ăn thì tính riêng trong bill đồ ăn. ^^

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Pate said:
Anh thấy cái này được nè :D

Ai uống gì tự do, cuối giờ chia đều cho thoải mái. Còn bạn nào kêu thêm đồ ăn thì tính riêng trong bill đồ ăn. ^^
Okie anh :) còn những phần khác trong chương trình, anh có góp ý gì hông? em nhox có góp ý là giới thiệu xong nên thảo luận ngay, để phần chụp hình sau cùng tại mn đã đứng lên, đi vòng vòng chụp hình rồi thì khó tập trung trở lại.

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Charlene2801 said:
bận học ko đi được hả em? 2 lần rồi tưởng em đi được mà cuối cùng lại bận cũng tiếc ghê :m167:
e vừa mới thi ngề xog tưởng đc đi off v' mấy a chị ai zè ba mẹ bảo ngày hum đó cho cả nhà đi vũng tàu :143163ljogging: e cũng tiếc lắm :cry: hẹn a chị lần sau nhé :m057:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
michu_meomeo99 said:
e vừa mới thi ngề xog tưởng đc đi off v' mấy a chị ai zè ba mẹ bảo ngày hum đó cho cả nhà đi vũng tàu :143163ljogging: e cũng tiếc lắm :cry: hẹn a chị lần sau nhé :m057:
à...ra là thế. Thôi đi chơi vui vẻ nhé! Hẹn em lần sau vậy :) À mà em đi rồi ai chăm mấy đứa ở nhà?

quynhhoa94 said:
Tên: Quỳnh Hoa, Trọng Khiêm
SN: 94,93
số lượng mèo mang theo:2
Tên mèo,: Min ( Nga) Shin (ta)
chaiyooo...off off offff
Thì ra là em Q. Hoa xinh đẹp ^^

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Charlene2801 said:
à...ra là thế. Thôi đi chơi vui vẻ nhé! Hẹn em lần sau vậy :) À mà em đi rồi ai chăm mấy đứa ở nhà?

Thì ra là em Q. Hoa xinh đẹp ^^
:hi: dạ em hẹn gặp chị lần sau nhe :lol: thanks chị nhiều :wub: chắc là em cho mấy pé ăn đỡ canin 36 với lại uống sữa tạm 2 ngày... :Onion27:

k_walk

Member

Charlene2801 said:
bé được mấy tháng rồi bạn? lần cuối bạn cho bé uống thuốc sỗ lãi là hồi nào zợ? 

Sam mình đến ngày off là dc 3 tháng đó, mình sỗ lãi hồi CN vừa rồi :D

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
k_walk said:

Sam mình đến ngày off là dc 3 tháng đó, mình sỗ lãi hồi CN vừa rồi :D
Vậy là giờ đi chích ngừa dc rồi đó bạn. Thật ra việc chích ngừa ko phải là cho mèo nhà ng khác, mà là cho mèo nhà mình khỏe mạnh. Nhiều khi ra ngoài gió mái con virut này con virut nọ nó tấn công thôi :gongxi-1: Bé nhà bạn nên đưa đi chích ngừa nha. 3 tháng là lố 1 tháng chích ngừa rồi á!

Status
Không mở trả lời sau này.