• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Offline hội mèo TPHCM lần 2 (cập nhật danh sách)

Status
Không mở trả lời sau này.

Putin_cute

T.Viên Năng Động
nhoxponlove said:
em like anh này kịch liệt luôn =]] Em mới thử chở con bé nhà em đi gần mà 1 mình cũng choáng hết cả váng rồi @@ Có túi đó nha!
kakaka, thường thoy em, anh mà đem theo hết chắc khỏi ngồi yên, em chưa thấy anh dẫn 4 đứa nhà anh đi dạo đâu :-<

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Putin_cute said:
kakaka, thường thoy em, anh mà đem theo hết chắc khỏi ngồi yên, em chưa thấy anh dẫn 4 đứa nhà anh đi dạo đâu :-<
À. anh chưa để lại số dt đó nha. Không muốn ng lạ biết thì inbox riêng cho em cũng dc. Để em có cái nt nhắc trc 1 ngày nha anh!

Putin_cute

T.Viên Năng Động
nhoxponlove said:
À. anh chưa để lại số dt đó nha. Không muốn ng lạ biết thì inbox riêng cho em cũng dc. Để em có cái nt nhắc trc 1 ngày nha anh!
ko phải là sợ, anh nhớ mà em, thanks em nhiệt tình nhé. Anh lên lịch rồi thì không quên đc đâu, Mong dịp nào quen dc nhìu bạn, hihi, nôn nao, nôn nao

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
huy vu said:
nhà mình mới có thành viên mới ko bít có nên mang theo ko nữa nhỉ :(,đứa nào cũng mún mang theo,đễ ở nhà thì sợ bùn :(
Đứa nào mới nữa vậy H? nhà giờ mấy đứa rồi?

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Putin_cute said:
bạn putin dẫn 4 đứa đi dạo ở đâu zạ? mình cũng hay dẫn 4 đứa...ah ko...giờ là 5 đứa đi dạo nè...hihi :keke_hehe:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
huy vu said:
hehe,nhà giờ đc 3 đứa rùi,chờ tih hình ổn định sẽ kiếm vk cho nó :lol: :lol:
ủa? bộ 3 thằng đực rựa hết hả? chả bù với nhà tui toàn gái ko :lau_mo_hoi:
-----------------------

Mà mình thiệt là ngưỡng mộ những bạn đi 1 mình. Đúng là yêu mèo vô biên :03:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Putin_cute said:
ko phải là sợ, anh nhớ mà em, thanks em nhiệt tình nhé. Anh lên lịch rồi thì không quên đc đâu, Mong dịp nào quen dc nhìu bạn, hihi, nôn nao, nôn nao
em ko đi được mà cũng nôn lắm nè, mhưng mà chắc pải chờ a huy đi về rồi kể lại cho e nghe :lol:hihihi :)

huy vu said:
hehe,nhà giờ đc 3 đứa rùi,chờ tih hình ổn định sẽ kiếm vk cho nó :lol: :lol:
kiếm cho heo đen một cô vợ trưởng thành đi a nó pị cấm cung lâu rùi :lol: kekeke

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Charlene2801 said:
bạn putin dẫn 4 đứa đi dạo ở đâu zạ? mình cũng hay dẫn 4 đứa...ah ko...giờ là 5 đứa đi dạo nè...hihi :keke_hehe:
lòng vòng nhà thoy ban, ban gân Q7 ko, bữa nào mình làm of mini di :-"

Putin_cute

T.Viên Năng Động
michu_meomeo99 said:
em ko đi được mà cũng nôn lắm nè, mhưng mà chắc pải chờ a huy đi về rồi kể lại cho e nghe :lol:hihihi :)

kiếm cho heo đen một cô vợ trưởng thành đi a nó pị cấm cung lâu rùi :lol: kekeke
nha anh 2 đứa đang gào kinh khũng đây :)

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
huy vu said:
đâu có,2 trai 1 gái,tính kiếm aln hay tai cụp màu siver cho đẹp hehe :D
vậy là sở thích mình giống nhau rùi...N cũng thích màu silver lắm áh, lông dài hay ngắn gì cũng đẹp cả :03:

Putin_cute said:
lòng vòng nhà thoy ban, ban gân Q7 ko, bữa nào mình làm of mini di :-"
nhà mình cũng ở Q.7 nè...vậy hôm nào bạn dẫn tụi nó đi dạo thì rủ mình với...thực ra là mình khoái đi mí chỗ thoáng mát, có nước có cây...chụp hình đẹp đẹp :good_job: Hehehe

Yêu Thú Cưng said:
Chà... đợt off này hoành tráng wá ta... hình ảnh mà ko hoành tráng thì YTC sẽ xử lý thẳng tay đấy nhé... :Onion38:
lần này thể theo nguyện vọng của anh, ad Pate đã tham gia :Onion38: ...có gì anh cứ xử lý thẳng tay nhé :le_luoi:
Àh mà sao anh ko tham gia luôn cho thêm phần hoành tráng hihi :laluot_01:

Status
Không mở trả lời sau này.