• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Offline hội mèo TPHCM lần 2 (cập nhật danh sách)

Status
Không mở trả lời sau này.

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
k_walk said:

Sam mình đến ngày off là dc 3 tháng đó, mình sỗ lãi hồi CN vừa rồi :D
bạn cho chích 1 mũi rồi đi off là ok rồi. Chích về có thể bé sẽ bị mệt 1 ngày áh nên bạn chích sớm cho bé có thời gian nghỉ trước khi đi thì tốt hơn. Với lại nếu chích ngừa giảm bạch cầu và 1 số bệnh khác (mũi Leucorifelin) thì khoảng 1 tuần sau khi chích thuốc mới được gọi là phát huy tác dụng áh :)

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
k_walk said:
mới đi bs zìa, bs nói sau 1 tuần xổ lãi mới chích dc :((
àh đúng rùi, vậy là bạn mới sỗ cách đây mấy ngày hả? mình tưởng bạn nói cn trước nữa...àh mà bé là mèo gì vậy bạn?

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Mình sẽ tài trợ 1 phần quà nhỏ là 1 bịch hạt giống cỏ mèo (wheat grass) nhé các bạn :)

Ôiii cn này off rồi...có ai nôn hông? ^^

tom_meo

Thành viên cũ
1 vé và 1 hoặc 2 ng bạn
1 pé mèo
Mình là luanluong nếu mn ko hoang hênh mình đi thì nói trc,để mác công lên đó rồi mn ko zui...cám ơn

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Charlene2801 said:
Mình sẽ tài trợ 1 phần quà nhỏ là 1 bịch hạt giống cỏ mèo (wheat grass) nhé các bạn :)

Ôiii cn này off rồi...có ai nôn hông? ^^
huhuhu :cry: em cũng nôn lắm nè :cry2: vậy mà sắp đến ngày rồi mà ko đi được :cry: :cry: :cry:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
huy vu said:
nhà mình mới có thành viên mới ko bít có nên mang theo ko nữa nhỉ :(,đứa nào cũng mún mang theo,đễ ở nhà thì sợ bùn :(
Sắm cái túi như Sushi nè rồi vác hết theo luôn đi :03:

michu_meomeo99 said:
em thanks chị nghe :) e ko đi được chắc đành phải chờ xem hình của mấy pé ....... :lol:
Yên tum đi em, chị Ngọc chụp hình là bao đẹp rồi :le_luoi:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Charlene2801 said:
thôi yên tâm đi chơi đi nhé...chị sẽ chụp nhiều hình cho em coi mà ^^
chủ nhật này chị đi off vui vẻ nhe :De thanks nhiều nhe :wub:

huy vu said:
nhà mình mới có thành viên mới ko bít có nên mang theo ko nữa nhỉ :(,đứa nào cũng mún mang theo,đễ ở nhà thì sợ bùn :(
đem pé đen đi anh huy :D hihihi :lol:

Status
Không mở trả lời sau này.