• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Còn cu WON BIN - mèo Nga (6 tháng tuổi) - mắt 2 màu này cả nhà ơi....

Status
Không mở trả lời sau này.
hì...em là chủ của em boy khoang bò sữa nhà chị...chuẩn hem..........?........... :gongxi-1:

:good_job: :good_job:

Thèng cu nghịch quá,chưa phôt được.To lắm rồi nhé,lông xù ra iu kinh.......

Mylovelybell

Thành viên uy tín
:good_job: :good_job:

Không phải hả em....đừng nói với chị em là THẠCH SANH mới từ rừng núi Tây Nguyên về nhá................ha ha........... :157:

Không phải hả em....đừng nói với chị em là THẠCH SANH mới từ rừng núi Tây Nguyên về nhá................ha ha........... :157:

Qúa chuẩn rồi mà.Nick kia spam nhiều quá,bị quỷ nhắc nhở rùi.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Thèng cu nghịch quá,chưa phôt được.To lắm rồi nhé,lông xù ra iu kinh.......

Thế hả em...chắc nó giống thằng Bell bố nó............ui zời ơi..........a chị em nhà nó nghịch dã man.................HÊ NA,HÊ XU, HÊ RIM ,... với thằng cu nhà em là cùng bố khác mẹ nhé,.....ông ấy lăng nhăng với mấy bà liền...........hic..........sau này em phải quản thằng boy nhà em chặt vào.........k với cái gen ấy thì có mà............ha ha..........tha hồ được hàng xóm bế cháu sang ăn vạ........... :157: :157: :157:

ha ha,thèng đó bị em nhốt vô chuồng rùi.Kêu gào phản đối ghê lắm.Chắc bao giờ phải kiếm cho nó em mèo cái thui...........he...........he.........

Mylovelybell

Thành viên uy tín
ha ha,thèng đó bị em nhốt vô chuồng rùi.Kêu gào phản đối ghê lắm.Chắc bao giờ phải kiếm cho nó em mèo cái thui...........he...........he.........

ừ!..có khi phải kiếm thật...chứ đến tuổi tình tính tang....ông ấy lại gào mồm lên thì không ai ngủ được cơ.......... :hmmm:

ừ!..có khi phải kiếm thật...chứ đến tuổi tình tính tang....ông ấy lại gào mồm lên thì không ai ngủ được cơ.......... :hmmm:

Sao chưa bao giờ em thấy anh online nhỉ?

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Sao chưa bao giờ em thấy anh online nhỉ?

em chị hả?....em chị bây giờ đang ôn thi vào cảnh sát nên ít onl em ạ.........

ồ,chúc anh thi tốt nhé.Mà nhà chị nuôi nhiều pet nhỉ?Nhà em nuôi cũng nhiều lắm.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
ồ,chúc anh thi tốt nhé.Mà nhà chị nuôi nhiều pet nhỉ?Nhà em nuôi cũng nhiều lắm.

thế hả em,nhà em nuôi những gì thế?

thế hả em,nhà em nuôi những gì thế?

thì có 1 em chó ta, 1 đôi cwd(con trai mà,nghịch tí),em bò sữa(suri),với 8 em hams nữa.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Ship ra hn đc ko bạn? Chỉ đến Trâu Quỳ , Gia Lâm là đc

He....sao trùng hợp thế,mùng 01/09 là mình bế các bé lên HN cho mẹ các cháu nè! cũng đến đúng ga Gia Lâm là mẹ các cháu ra đón! :gongxi-1: ...Có 1 mẹ cháu ở Trâu Qùy nhé....

Status
Không mở trả lời sau này.