• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Còn cu WON BIN - mèo Nga (6 tháng tuổi) - mắt 2 màu này cả nhà ơi....

Status
Không mở trả lời sau này.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
ha ha... :)) nhin ngao' wa chi oi. Hnay cho e mat dien, nog da man. Hix hix x-x. Ban holytien_ck may tuoi vay. Minh cung o trau quy ne. Co wen ban k ta???

Có khi lại hàng xóm cũng nên.....SNOW WHITE ạ..............

Thonthon

Diamond Member
Có khi lại hàng xóm cũng nên.....SNOW WHITE ạ..............

Kết nhất em bom,mỗi tội nhà có em bò sữa rồi.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Kết nhất em bom,mỗi tội nhà có em bò sữa rồi.

Ô...cu này dùng lắm nick thế....he he..............đừng nói Qủy lại nhắc nhở em nhé........ :hmmm:

Thonthon

Diamond Member
Ô...cu này dùng lắm nick thế....he he..............đừng nói Qủy lại nhắc nhở em nhé........ :hmmm:

hì hì.nick 1 thì spam,nik 2 thì tên là Ưhat the f***?>>>>>khóa

Mylovelybell

Thành viên uy tín
hì hì.nick 1 thì spam,nik 2 thì tên là Ưhat the f***?>>>>>khóa

ha..ha...chủ nhân mà ngổ ngáo thế này thế này thì sau nàu cu sushi nhà em cũng ngổ ngáo lắm đây,không khéo đầu gấu xóm.... :157: :157: :157:

Thonthon

Diamond Member
ha..ha...chủ nhân mà ngổ ngáo thế này thế này thì sau nàu cu sushi nhà em cũng ngổ ngáo lắm đây,không khéo đầu gấu xóm.... :157: :157: :157:

Em hiền khô à.........

Mylovelybell

Thành viên uy tín
ha ha... :)) nhin ngao' wa chi oi. Hnay cho e mat dien, nog da man. Hix hix x-x. Ban holytien_ck may tuoi vay. Minh cung o trau quy ne. Co wen ban k ta???

SNOW WHITE ơi! hôm nay mẹ chị xuống bác chị bế em ấy về hóa ra lại là boy em ạ,chị đt cho em lúc 12h kém mà em k nghe máy,...thằng cu này thì đẹp zai,mắt 2 màu xanh da trời - vàng ,đuôi xù bông.....4 tháng tuổi mà ông ấy to như con nhà người ta 6,7 tháng ấy....nhưng mà em bắt Bom rồi thì hay để em ấy làm con rể nhà Xinhxinh-mẹ Hê Na nhể.....rồi lần sau có bé gái nào thì chi để dành cho em..... :gongxi-1:

Tạm 1 kiểu về thằng cu nhé :

View attachment 43763

Thonthon

Diamond Member
SNOW WHITE ơi! hôm nay mẹ chị xuống bác chị bế em ấy về hóa ra lại là boy em ạ,chị đt cho em lúc 12h kém mà em k nghe máy,...thằng cu này thì đẹp zai,mắt 2 màu xanh da trời - vàng ,đuôi xù bông.....4 tháng tuổi mà ông ấy to như con nhà người ta 6,7 tháng ấy....nhưng mà em bắt Bom rồi thì hay để em ấy làm con rể nhà Xinhxinh-mẹ Hê Na nhể.....rồi lần sau có bé gái nào thì chi để dành cho em..... :gongxi-1:

ôi ôi nhà chị có khi trang trại còn thua....

Thonthon

Diamond Member
À,em này thì không phải mèo nhà chị cưng ạ...he he

Hình như nhà chị có mấy em chó à?

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Hình như nhà chị có mấy em chó à?

ư...hum nào rảnh em sang tham quan kĩ cái sở thú nhà chị đi....hôm em sang bắt thằng sushi thì chị lạ không có nhà.. :gongxi-1:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Hờ hờ...Ai? Ai muốn kết Thông Gia vs nhà ta. ??? Mau trình diện nào? Ta là mẹ tương lai của Hê na đây. Hê hê

XINHXINH ơi vào nhìn mặt con rể em đi,xem có duyệt thằng cu này không ...ha ha...chị là chị thấy kết đôi với Hê Na nhà mềnh là môn đăng hộ đối rồi đới...... :157:

View attachment 43764

View attachment 43765

Măt 2 màu xanh - vàng nhá,em nhìn ngộ không ..........ha ha...........:

View attachment 43776

View attachment 43786

Thonthon

Diamond Member
ư...hum nào rảnh em sang tham quan kĩ cái sở thú nhà chị đi....hôm em sang bắt thằng sushi thì chị lạ không có nhà.. :gongxi-1:

Haizzzzzzzzzzz.Hôm đó cả anh cũng không có nhà luôn.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Hờ hờ...Ai? Ai muốn kết Thông Gia vs nhà ta. ??? Mau trình diện nào? Ta là mẹ tương lai của Hê na đây. Hê hê

Thêm vài photos về con gái em này.....ha ha........

View attachment 43787

Con em cứ ăn no căng bụng ra rồi nằm dài ra ôm búp bê ngủ,nhìn vào người ta lại tưởng mình cố tình tạo dáng rồi chụp ảnh cơ.....he he........

View attachment 43788

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Haizzzzzzzzzzz.Hôm đó cả anh cũng không có nhà luôn.

À! đấy là em họ chị...nhà ở An Lão cơ....nhà bên ấy thì chuyên gà và chó Phú Quốc.......hì

Thonthon

Diamond Member
À! đấy là em họ chị...nhà ở An Lão cơ....nhà bên ấy thì chuyên gà và chó Phú Quốc.......hì

à à,chó phú quốc à.Anh ấy bán bao tiền một em hả chị?

Mylovelybell

Thành viên uy tín
à à,chó phú quốc à.Anh ấy bán bao tiền một em hả chị?

Chị cũng không rành về chó Phú Quốc lắm,hình như tầm 1,5 -> 3 tr là có 1 em đẹp kinh hồn,,,,heeeeeeeeeeeee

Status
Không mở trả lời sau này.