• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Còn cu WON BIN - mèo Nga (6 tháng tuổi) - mắt 2 màu này cả nhà ơi....

Status
Không mở trả lời sau này.

Thonthon

Diamond Member
Chị cũng không rành về chó Phú Quốc lắm,hình như tầm 1,5 -> 3 tr là có 1 em đẹp kinh hồn,,,,heeeeeeeeeeeee

Hem đủ xiền. :sadcorner: :sadcorner:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
SNOW WHITE đâu rồi ấy nhỉ...hông thấy comment...em thấy thằng cu này thế nào.?...hay nhường lại cho mẹ HÊ NA em nhé...hì..........

xinhxinh

YTC Developer
à à,chó phú quốc à.Anh ấy bán bao tiền một em hả chị?

Tớ mới mua đc 1 em chó Phú Quốc rẻ mà đẹp lắm. Hehe. Mới nuôi đc 3 ngày. 8 tháng mà có 700k :157:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Ôi...chị ơi...Cái bé chị bảo con rể em ý. Sao xinh thế. Của ai vậy chị??? Bán hông??? ^^

ui zời..em biết sao không...ông này vừa về ,thấy lạ nhà nên gào cái mồm lên....thế là từ đâu Hê Na chạy tới...nó chẳng sợ gì cả...chạy lại gần thằng cu...hít hít,ngửi ngửi....chị sợ quá tưởng thằng kia đánh hê na cơ......ai dè thấy gái mắt nhắm tịt,hết kêu luôn,Hê Na lại còn liếm liếm cho nó chứ......ha ha....thằng cu kia có 4 tháng mà nhìn to vật nhỉ......thằng này hứa hẹn là cao to đẹp zai lắm đây mẹ cháu ạ......... :157:

xinhxinh

YTC Developer
Đúng là con mình giống mình. Có máu liều...:)) Chị ơi...Hay là thế này nhé. Em bắt Hê na trc' xong sang tháng em bắt tiếp thằng con rể mới đủ tiền lấy. Tại em mới xúc thằng Phú Quốc về nuôi nên hết tiền rồi ạ. Chị thấy sao???

xinhxinh

YTC Developer
ui zời..em biết sao không...ông này vừa về ,thấy lạ nhà nên gào cái mồm lên....thế là từ đâu Hê Na chạy tới...nó chẳng sợ gì cả...chạy lại gần thằng cu...hít hít,ngửi ngửi....chị sợ quá tưởng thằng kia đánh hê na cơ......ai dè thấy gái mắt nhắm tịt,hết kêu luôn,Hê Na lại còn liếm liếm cho nó chứ......ha ha....thằng cu kia có 4 tháng mà nhìn to vật nhỉ......thằng này hứa hẹn là cao to đẹp zai lắm đây mẹ cháu ạ......... :157:

Sao chị ko chụp cái khoảnh khắc đấy cho em xem nhỉ??? :157: :157: :157:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Sao chị ko chụp cái khoảnh khắc đấy cho em xem nhỉ??? :157: :157: :157:

ha ha...được được...tí chị chộp lại rồi cho em xem.....nhưng mà bây giờ con gái em kiêu rồi...thằng kia gào mồm lên mà nàng này vẫn thờ ơ đi qua.........không thèm liếc nhìn luôn..............ha ha..........à. ..e ơi..thằng cu này hơn Hê Na 1 tháng tuổi thôi nhá...chứ không phải mèo lớn đâu,ông ấy mowsim 4 tháng thôi đấy...nhìn như thanh niên nhể...chắc cháu hay uống fristy............. :157:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
:)) Thế thì đêm ngủ đè bẹp dí con gái em xuống à chị? Hjxhjx.

Hai đứa này ngang cơ nhau em ạ...chỉ vì mấy hôm Hê Na bị ốm nên xọp đi thôi...mèo tây mà ốm là nhanh xọp lắm....em về chăm vài bữa thì thằng cu này không si nhê gì với con gái em đâu....... :keke_hehe:

holytien_ck

ha ha... :)) nhin ngao' wa chi oi. Hnay cho e mat dien, nog da man. Hix hix x-x. Ban holytien_ck may tuoi vay. Minh cung o trau quy ne. Co wen ban k ta???

tớ cũng ở nông nghiệp này. :D

Mylovelybell

Thành viên uy tín
tớ cũng ở nông nghiệp này. :D

Em ơi!em bắt em nào í nhỉ....thứ 7 là chị lên hà nội rồi đó em...tiện mang BOM lên cho SNOW WHITE chị mang lên cho em luôn không là lại mất tiền ship đấy .........

snowwhite99152

o0o L0v3 CAt o0o
chị ơi, e vẫn lấy bom chị nhớ, e vân thích bom hơn. Để mẹ hê na có một cặp ng mẫu mèo lun :D. Chúc 2 bé tương lai nhà xinh xinh hay an chong nhon nho. Ak chi oi, ve chi mua thi may h den noi vay? E ms nhan be cag som cag tot. Tks chi nh. Chi nho tim dau cho bom dum e vs chi nka, tks chi lan nua :)

Mylovelybell

Thành viên uy tín
chị ơi, e vẫn lấy bom chị nhớ, e vân thích bom hơn. Để mẹ hê na có một cặp ng mẫu mèo lun :D. Chúc 2 bé tương lai nhà xinh xinh hay an chong nhon nho. Ak chi oi, ve chi mua thi may h den noi vay? E ms nhan be cag som cag tot. Tks chi nh. Chi nho tim dau cho bom dum e vs chi nka, tks chi lan nua :)

À,chị đi chuyến 6h30,chắc 8h30 là tới,giờ chắc chỉ chênh 30 phút,có gì thì tối thứ 6 chị sẽ báo lại chính xác cho em nha....!

Mylovelybell

Thành viên uy tín
chi ới chị ơi, tiền ship phải chia đôi chớ chị nhể, làm vậy là thiên vị đó ak nka... ^-^!

he he...thì con e đã được cả gói whish cat ,với lại BOM nhà em đẹp zai nhất rồi,khỏi tỵ nha cô nương.....

xinhxinh

YTC Developer
he he...thì con e đã được cả gói whish cat ,với lại BOM nhà em đẹp zai nhất rồi,khỏi tỵ nha cô nương.....

Ơ...thế em ko đc tí nào à??? Ghen r đấy...;))

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Ơ...thế em ko đc tí nào à??? Ghen r đấy... ;))

HÊ NA nhà em chị đã nuôi cho gần cả tháng rùi mà còn ghen tỵ vs nhà BOM hả cưng...con nhà em lại còn dã man hơn thằng BOM,nàng ấy chỉ thịt nạc vs giò mà dã.....có khi sau này e cũng sạt nghiệp vs nó đấy chứ đừng thấy con gái xinh mà đã vội mừng nha mẹ cháu............. :157: :157: :157:

Status
Không mở trả lời sau này.