• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Còn cu WON BIN - mèo Nga (6 tháng tuổi) - mắt 2 màu này cả nhà ơi....

Status
Không mở trả lời sau này.
HA HA ............10 TUỔI............ :157: :157: :157: :157: :157:

tôi sắp 21 rồi đó cô. 10 cái gì mà 10 =.= 13 còn nghe tàm tạm bảo 10 chắc t chết quá

:03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: ui biết tui đáng iêu mà =)) :157: :157: :157:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
tôi sắp 21 rồi đó cô. 10 cái gì mà 10 =.= 13 còn nghe tàm tạm bảo 10 chắc t chết quá

HA HA ........................13 THÌ XUỐNG 10 LUÔN CHO CHẴN.............HA HA.......... :bye: :bye: :bye:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
các bé về hết mẹ mới chưa chị?

Hì..chưa em ạ..còn bé Hê Rim nữa,hum nào chị phải chụp thêm ảnh để nhanh tìm mẹ cho em í thui....

xinhxinh

YTC Developer
Chị ơi...Vài ngày nay trong này mưa quá em chưa gửi tiền cọc bé Hê na đc. Cứ lúc tạnh mưa thì chồng em đi làm. Ở nhà ko ai coi quán cho nên cũng ko làm gì đc. Chị thông cảm em nhé. Bất cứ khi nào rảnh em qua ngân hàng gửi tiền chị luôn. Phải nói để chị hiểu ko có chị lại thắc mắc em hứa rồi mà chưa thấyi gửi tiền cho c. @@

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Chị ơi...Vài ngày nay trong này mưa quá em chưa gửi tiền cọc bé Hê na đc. Cứ lúc tạnh mưa thì chồng em đi làm. Ở nhà ko ai coi quán cho nên cũng ko làm gì đc. Chị thông cảm em nhé. Bất cứ khi nào rảnh em qua ngân hàng gửi tiền chị luôn. Phải nói để chị hiểu ko có chị lại thắc mắc em hứa rồi mà chưa thấyi gửi tiền cho c. @@

Vậy hả em...chị cũng không nghĩ gì mà....à,em ơi,01/09 chị mang BOM lên HN cho mẹ cháu là chị gửi Hê Na cho em lun hum ấy nhé!... :gongxi-1:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
tưởng chị bán hết rồi chứ nhỉ?

Các mẹ cháu đi dun lịch nên gửi chị chăm vài bữa......status của em ý nghĩa phết nhể !.. :157:

xinhxinh

YTC Developer
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.thật ko chị. Dạ vâng. Em sẽ thu xếp để gửi tiền cọc luôn. hihi. Thế là chuẩn bị đón Siêu mẫu về nhà rồi. He he. Chị sắm hết đồ cho Hê na chưa ạ?

Các mẹ cháu đi dun lịch nên gửi chị chăm vài bữa......status của em ý nghĩa phết nhể !.. :157:

ý nghĩa thì like cho thằng em một phát nha, :157:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.thật ko chị. Dạ vâng. Em sẽ thu xếp để gửi tiền cọc luôn. hihi. Thế là chuẩn bị đón Siêu mẫu về nhà rồi. He he. Chị sắm hết đồ cho Hê na chưa ạ?

Đã đầy đủ em nhé!..nhưng mấy hôm ốm xong bé hơi còi,em về cố gắng chăm bé cho nhanh mập nha....con em bây giờ trông như tiểu thư ấy,mặt hết trẻ kon rồi,lông yếm mọc dài trông điệu đà dã man,mà mặt bắt đầu người lớn rồi,không tròn tròn nữa ....trông đài các lắm nhé! :Onion35:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
mình có 1 em giống vs em SBD 01 của bạn nhưng của tớ là em đực ^^

He he ..... hay bảo mẹ Hê Na "dấm" em nhà bạn nhỉ , đến khi các bé lớn mình kết thông gia ...ha ha...........@ Xinhxinh ơi! em có đồng ý không? :Onion13:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
ý nghĩa thì like cho thằng em một phát nha, :157:

:phew:..........ha ha...like mạnh.............like nhanh...........like nhiệt tình ấy chứ................. :157: :157: :157:

:phew:..........ha ha...like mạnh.............like nhanh...........like nhiệt tình ấy chứ................. :157: :157: :157:

nhận ra em là ai chưa?

Status
Không mở trả lời sau này.