• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
dân chơi đấy, nhìn cậu tớ cứ thấy quen quen :th_haha_hammer:

yellow_libra_9x

YTC Developer
em Lâm ơi cái interests của em là hay lắm đấy nhá. em đọc sách nhiều lắm phải ko chị cũng thích đọc văn học nước ngoài lắm chị đọc "PS I love you" với "Kiếp sau" rồi, tất nhiên là với nhiều quyển nữa.
hề hề. rất vui được làm quen với em.

Hi hi! Em cảm ơn chị ạ! Nếu chị muốn trao đổi thêm thì chị cứ add nick em vào.
Còn vụ thuần hóa phụ nữ của mấy anh kia em không đồng ý!
Nếu cứ thế thì chúng ta đang biến cái clb Con Trai này thành clb Dâm Dê Đê Tiện rùi!
Em có vài lời thế thui! :143163ljogging: :th_haha_hammer:

Pikachu

T.Viên Năng Động
ủa sao pikachu thấy Nấm "tự sướng dzới mèo" trong topic "Áo mới ..." được đó. Tham gia clb đi Nấm, tham gia cho "xôm tụ" :th_haha_hammer: :143163ljogging: :keke_hehe: :keke_hehe:

yellow_libra_9x

YTC Developer
:keke_hehe: mình mất chức bé mất trong clb oy` :keke_hehe: :keke_hehe:

Ha ha! vậy là em bé nhất trong clb roìa!
Vì em là maknae nên anh Văn và các anh khác ( kể cả bạn meomeomiu nữa, bạn sinh trước tớ mừ!) tha cho em mấy vụ chụp ảnh tự sướng!
Em thú thật là em cực kì xấu xí và cực kì không ăn ảnh tí nào! Mọi người thông cảm!
HÃY THA THỨ CHO THẰNG MAKNAE TỘI NGHIỆP NÀY!
Hãy tha thứ cho vịt con xấu xí em út này! :th_haha_hammer:
Đừng bắt em chụp ảnh, em xấu hổ lém và ghét máy ảnh lém ! Hu hu! :143163ljogging:

Hãy tha thứ cho Lâm!

anhvan

T.Viên Năng Động
Cho em đăng kí:
Họ tên : Nguyễn Tùng Lâm
Sinh nhật : 14-10-1997 ( cung Thiên Bình , loại ba, là thuộc những con người tài ba)
Sống tại : Vĩnh Phúc
Nick yahoo: yellow_libra_9x
Hoạt động: Học tập, thích đọc sach( như trong phần interests),

hê hê hê wellcome wellcome tuy chào trễ nhưng ít ra cũng có chào....
nhân đây mình cũng xin loi các men thời gian qua mình bận quá....chứ không phãi mình bõ trốn đâu nhoa.....xin các men xí xóa choa.... :th_haha_hammer: :143163ljogging: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

anhvan

T.Viên Năng Động
Hi hi! Em cảm ơn chị ạ! Nếu chị muốn trao đổi thêm thì chị cứ add nick em vào.
Còn vụ thuần hóa phụ nữ của mấy anh kia em không đồng ý!
Nếu cứ thế thì chúng ta đang biến cái clb Con Trai này thành clb Dâm Dê Đê Tiện rùi!
Em có vài lời thế thui! :143163ljogging: :th_haha_hammer:

ah... mìng quên nhắc cậu....nhớ xem chừng Nấm nhá.....

anhvan

T.Viên Năng Động
Thấy cũng vui nên em cũng muốn tham gia hìhì :th_haha_hammer:
Tên/Nick name: Rif
SN : 01-02-1997
Sống tại: TPHCM
Nick yahoo: meomeomiu55
Hoạt động: học ... học nữa ... học mãi

wellcome em, đẹp trai đấy...nhưng nhớ xem chừng Nấm nhá....

anhvan

T.Viên Năng Động
Ha ha! vậy là em bé nhất trong clb roìa!
Vì em là maknae nên anh Văn và các anh khác ( kể cả bạn meomeomiu nữa, bạn sinh trước tớ mừ!) tha cho em mấy vụ chụp ảnh tự sướng!
Em thú thật là em cực kì xấu xí và cực kì không ăn ảnh tí nào! Mọi người thông cảm!
HÃY THA THỨ CHO THẰNG MAKNAE TỘI NGHIỆP NÀY!
Hãy tha thứ cho vịt con xấu xí em út này! :th_haha_hammer:
Đừng bắt em chụp ảnh, em xấu hổ lém và ghét máy ảnh lém ! Hu hu! :143163ljogging:

Hãy tha thứ cho Lâm!

có sao đâu nào....anh đã đề ỡ phần tự xướng là không bắt buộc mà....vui lên đi nhok

anhvan

T.Viên Năng Động
Chào đại ka lâu quá k gặp

Ối !!!!! sao lại có đại ca j ỡ đêy chứ hóa ra mình là gian hồ ah..!???....gọi là anh đại là dc roài hê hê hê :th_haha_hammer: :143163ljogging: :keke_hehe: :keke_hehe: noái nhõ nhõ thoy kevodanh tới thu phí bão kê là chết...mềm mình ah...!!!! :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :Onion21: :Onion21:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Ối !!!!! sao lại có đại ca j ỡ đêy chứ hóa ra mình là gian hồ ah..!???....gọi là anh đại là dc roài hê hê hê :th_haha_hammer: :143163ljogging: :keke_hehe: :keke_hehe: noái nhõ nhõ thoy kevodanh tới thu phí bão kê là chết...mềm mình ah...!!!! :Onion21: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

Zậy thì chào a đại :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :Onion21: