• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

Pikachu

T.Viên Năng Động
ah!!!! hình đóa hã...!!! koi rùi... đang đợi Nấm duyệt cho nhanh đễ còn tung ra 1 album hình mới ne....lâu woa1 jak ta...????
Nấm oi....????? :em xin_em xin: :birth: Nấm oi Nấm....

Chắc Nấm đang bận chụp hình tự sướng oy` :em xin_em xin: :thang_nao: :sadcorner: :em xin_em xin: :em xin_em xin:

anhvan

T.Viên Năng Động
Chắc Nấm đang bận chụp hình tự sướng oy` :em xin_em xin: :thang_nao: :sadcorner: :em xin_em xin: :em xin_em xin:

:sadcorner: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :le_luoi: :le_luoi:
Điệu lên chút Nấm nhak!!!!! :em xin_em xin: :birth: :sadcorner:

anhvan

T.Viên Năng Động
Nấm còn onl k nhĩ????? :em xin_em xin: :thang_nao: :sadcorner:
Nấm ôi!!!

Pikachu

T.Viên Năng Động
sao anh gọi em khủng khiếp thế anh có việc gì cứ nói đi

để hỏi Nấm là Nấm đã duyệt xong các tấm hình chưa :em xin_em xin: :thang_nao:

anhvan

T.Viên Năng Động
sao anh gọi em khủng khiếp thế anh có việc gì cứ nói đi

đã cóa hình chưa Nấm nhĩ...!!???? :em xin_em xin: :thang_nao: :sadcorner: :em xin_em xin:

anhvan

T.Viên Năng Động
Hiện nay anhvan đã liệt kê xong bãng danh sách các thành viên clup con trai ỡ trang đầu...mời các thành viên cứ xem và góp ý kiến....các thành viên vào sau sẽ dc bỗ sung mỗi tháng 1 lần....

Pikachu

T.Viên Năng Động
ảnh của nấm đã được xem trên facebook rồi!há há há!nhưng mà bây giờ bị chặn facebook nên không copy cho mọi người xem được! :em xin_em xin: :thang_nao: :sadcorner:

:em xin_em xin: tức thế, :em xin_em xin: :em xin_em xin: :birth: :sadcorner: :sadcorner: