• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

anhvan

T.Viên Năng Động
Vì một CLUP CON TRAI ngày mai...!!!!!hùng mạnh,bềnh vững,hữu nghị,hợp tác và phát triễn......
Vững tin lên nào anh em!!!!!!!!!!!!!!!!!! :th_haha_hammer: :143163ljogging: :keke_hehe:
Nấm tay nhau...cùng bước bên nhau....vì clup con trai ........ :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :Onion21: :Onion21:

Pikachu

T.Viên Năng Động
chết rồi có quân phát xít vào doanh trại của chúng ta oy` :th_haha_hammer: :143163ljogging: :keke_hehe: , các mem mới coi chừng Nấm nha :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

Pikachu

T.Viên Năng Động
tớ yếu đuối lắm hem làm phát xít được đâu. :th_haha_hammer:
tớ chỉ muốn nói là các mem Con Zai hem còn nhiệt nữa rồi.

Nấm vào đây spam nhìu dzô đi làm lợi ích cho clb hehehehe :143163ljogging: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

Pikachu

T.Viên Năng Động
:keke_hehe: :keke_hehe: :Onion21: :Onion21: loa loa loa
Các bạn ơi, clb đã vượt qua clb con gái rồi, tất cả chính là nhờ công của Nấm đấy, đề nghị a e cho Nấm một chiếc ghế trong ban clb con trai đi :th_haha_hammer: :143163ljogging: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

Pikachu

T.Viên Năng Động
hahaha buồn cười quá
các mem Con Zai thấy bạn ý nói đúng hem??? :em xin_em xin:

Nấm vào đây giúp clb này mà đúng k nhở :thang_nao: :sadcorner: :em xin_em xin: :em xin_em xin: :em xin_em xin:

anhvan

T.Viên Năng Động
đúng đấy....Nấm sẽ có 1 gế rất cao trong clup con trai...nhưng....đã là nhân vật cỡ bự thì phãi chứng tõ 1 chút đi chớ...tự sướng chút jh!!!!!! hê hê hê như vậy là clup con trai thế nào cũng là tâm điểm cũa ytc hê hê hê hê ...nói vây thoi chứ poss vài pô lên cho bọn anh chim ngưỡng nhung nhan chút jh mà...ảnh 1*2 cung dc nữa rõ rõ là dc oy....lỡ ra đường có gặp thì cũng bít mà tám chứ...
:em xin_em xin: :thang_nao: :sadcorner: :em xin_em xin:

Pikachu

T.Viên Năng Động
vất vã cho pikachu quá..... :sadcorner: :Onion38: :Onion38: :Onion38:

:em xin_em xin: :thang_nao: :sadcorner: :em xin_em xin: mình đúng là một thiên tài. Nấm hứa nhớ đăng hình tự sướng nhớ. Chiếc ghế của clb đang chờ đấy :em xin_em xin: :em xin_em xin: :birth: :sadcorner:

anhvan

T.Viên Năng Động
huầy. sướng à nha.
anh Văn nói chí lí, hiện h ảnh tự sướng của em sẽ là hot ko kém ai. :em xin_em xin:
nếu em chọn post ở CLB này thì quá hay! nhưng để em duyệt đã nhé. :em xin_em xin:

vây Nấm duyệt nhanh nhanh đi nhák....cã clup đang mõi mòn chờ đợi dc thấy những pô ãnh tự xướng đầu tiên cũa Nấm ý...... :thang_nao: :sadcorner: :em xin_em xin: :em xin_em xin:

anhvan

T.Viên Năng Động
khakhakha. duyệt từ từ thui. :em xin_em xin: :thang_nao:

hum nay Nấm k đi hoc ah?

anhvan

T.Viên Năng Động
có ai mún coi hình Nấm k. E cho coi :em xin_em xin: :thang_nao: :sadcorner:

đâu đâu đâu???? :em xin_em xin: :em xin_em xin: :em xin_em xin:

Pikachu

T.Viên Năng Động
đâu đâu đâu???? :sadcorner: :em xin_em xin: :em xin_em xin:

hình như a xem rồi, e thấy a comment trong đó lun mừ. Còn hình Nấm bi h chắc giảm độ hot oy` :em xin_em xin: :thang_nao:

anhvan

T.Viên Năng Động
hình như a xem rồi, e thấy a comment trong đó lun mừ. Còn hình Nấm bi h chắc giảm độ hot oy` :em xin_em xin: :thang_nao:

ah!!!! hình đóa hã...!!! koi rùi... đang đợi Nấm duyệt cho nhanh đễ còn tung ra 1 album hình mới ne....lâu woa1 jak ta...????
Nấm oi....????? :sadcorner: :em xin_em xin: Nấm oi Nấm....