• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

biji's pet shop dành cho các bạn yêu cún cưng .....

mochan

bạn có chó bk hoặc bk lai nhật ko? chó con 2,5 đến 3 tháng, tầm tiền vừa phải, ở HN nhé. Inbox cho mình giá luôn

belovecat

Member
cun_canh said:
bên mình tạm thời hết samoyed rồi bạn ạ .. sam mặt gấu thì đẹp quá rồi còn gì còn giá cung chỉ tầm từ 7 8 9 thôi bạn ạ
la` 7 8 9 trieu ay a xin loi tai em con` nhỏ.. :sadcorner: .

cun_canh

YTC Developer
mochan said:
bạn có chó bk hoặc bk lai nhật ko? chó con 2,5 đến 3 tháng, tầm tiền vừa phải, ở HN nhé. Inbox cho mình giá luôn
bạn nt cho mình nhé...dễ nói chuyện hơn.. bạn ạ

cun_canh

YTC Developer
belovecat said:
la` 7 8 9 trieu ay a xin loi tai em con` nhỏ.. :sadcorner: .
thế bạn nhỏ ơi..chắc bạn nghĩ là vài trăm nghìn đúng k..vậy thì chỗ mình k có giá đấy mất rồi chỗ mình chỉ có giá từ 7 cho đến 9 tr thôi còn bạn muốn rẻ hơn bạn có thể sang các tiệm bán chó tầu để mua...chấp nhận rủi ro cao hơn chó đẻ việt nam một chút bạn nhé

cun_canh

YTC Developer
Pham hoang ngoc tram said:
Upupup cho bạn hiền nha! Mình thích lab lắm mà ko dc nuôi
uấy tiếc quá đợt vừa rồi có đàn lab con mình k bán hết mà nhà hơi trật trội nên cho các bạn đến xem cún mà k có đủ kinh tế nuôi hết rồi...để lần sau có gì alo mình nhé...

cun_canh

YTC Developer
huongdieu64 said:
cho mình xin giá e chó đốm nhé, cái nha bạn...
đốm hiện giờ mình chỉ còn đốm trưởng thành sinh sản tại hà nội thôi bạn ạ

cun_canh

YTC Developer
thichgiaonap said:
bạn cho mình hỏi la còn lab ko vậy mình rất thích lab chùng nào có ban pm minh nha
hiện giờ mình có lạp xưởng con và phú quốc con thôi bạn ạ .. giá 2tr5 đối với lạp xưởng nhé

cun_canh

YTC Developer
huongdieu64 said:
đốm trưởng thành thì bao nhiêu bạn? có chuyển vào nam không?
đốm mình bán 6tr con cái đã đẻ 1 lứa bạn ạ

cun_canh

YTC Developer
MrAntony said:
Bạn ơi khoảng mấy h bạn onl yahoo nhỉ. Mình hỏi vài vấn đề về loại alaska cái
9h trở đi bạn ạ tối nhé

colin_vt

Member
cun_canh said:
ví dụ : cooker,labardo,alaskan.husky,colin , bắc kinh ,samoyed,béc ....
bạn nào có nhu cầu mua hoặc bán cứ gọi hoặc sms cho mình nhé

hoặc nếu mình cho phối giống mà có cún con các bạn có thể nhìn thấy bố mẹ cún con luôn nhé..nói thẳng thắn là mình ưu tiên các bạn sinh viên hay các bạn còn có hạn chế về kinh tế mà muốn nuôi cún con..
LƯU Ý: TẤT CẢ CÁC CÚN MÀ CÁC BẠN BÁN CHO MÌNH MÌNH CHỈ MUA THEO GIÁ VỪA PHẢI HỢP LÝ THÔI NHÉ .. VÀ NẾU TRONG TRƯỜNG HỢP CÁC BẠN SUY NGHĨ LẠI CÁC BẠN VẪN CÓ THỂ ĐẾN MUA LẠI CHÚ CÚN MÀ CÁC BẠN ĐÃ BÁN VỚI GIÁ BẰNG VỚI GIÁ LÚC MÌNH MUA CỦA CÁC BẠN ..(TRONG TRƯỜNG HỢP CÒN)
ban oi minh o vung tau , minh muon hoi ban co doi cho ko?
hien tai minh co nuoi 1 em chihuahua mau vang nhat, minh mun doi e ay lay 1 em cho bac kinh than chung, hoi truoc minh mua e ay 3tr5, h mih lai thich nuoi cho lonh xu xu hjhj! neu dc ban tra loi minh nhe! hinh em ay day a

cun_canh

YTC Developer
uppppp lên cho những đàn cún mới chuẩn bị xuất chuồng nào