• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

biji's pet shop dành cho các bạn yêu cún cưng .....

cun_canh

YTC Developer
lilongngu said:
bạn có nhập ovcharka không vậy,nếu có thì inbox cho mình giá 1 em cái nhé
mình k có dòng đấy rồi bạn ạ

cun_canh

YTC Developer
dallascao said:
Bạn có GSD tầm 2 tháng ko? PM cho mình giá luôn nhé...loại lông dài càng tốt!^^
cám ơn bạn đã quan tâm becgie bạn nên tìm những người chuyên chơi dòng đấy sẽ có cún giá tốt mà chất lượng chỗ mình k bán các dòng như thế bạn ạ

cun_canh

YTC Developer
Otoya said:
bạn cho mình hỏi giá bé samoyed cái 3 tháng đi ạ :"D thks bạn
hiện giờ chỗ mình lại có samoyed mất rồi ;) hic tiếc quá

cun_canh

YTC Developer
Salem91 said:
bạn ơi, bạn có bán chó đốm cái từ 3 tháng đến 1 tuổi ko ?
đốm à .. chỗ mình hiện giờ chỉ còn đốm sinh sản thôi .. để tốt và khá là đẹp nhưng giá lại k đẹp lắm đâu bạn ạ

cun_canh

YTC Developer
Khi tình yêu khóc 999 said:
có con nào từ 450k trở xuống k, cún nào dể xương ý
chỗ mình không có mất rồi .. thi thoảng mới có thôi bạn ạ .. bạn để lại địa chỉ vào yahoo của mình nhé .. có mình gửi cả lish .. có gì bạn gọi cho mình cũng dc mà .. hehe

cun_canh

YTC Developer
mispham said:
mình đang muốn mua một chú cún xù.hiện mình đang ở đà nẵng.bạn có cún xù ko vậy?
hiện giờ mình có chú bắc kinh màu vàng ở nhà mình gọi bé là công chúa vì lông của bé rất dài và xù bông lên ý .. bạn ạ .. bạn quan tâm liên lạc số điện thoại mình nhé

cun_canh

YTC Developer
dallascao said:
Mình muốn đổi với bạn con Rottweiler đực 7 tháng lấy một bé baby giống khác tầm hơn 2 tháng đc ko bạn?
em no co anh k ban. De lai so dien thoai lien lac di ban

Salem91

dallascao said:
Mình muốn đổi với bạn con Rottweiler đực 7 tháng lấy một bé baby giống khác tầm hơn 2 tháng đc ko bạn?
cun_canh said:
đốm à .. chỗ mình hiện giờ chỉ còn đốm sinh sản thôi .. để tốt và khá là đẹp nhưng giá lại k đẹp lắm đâu bạn ạ
cụ thể là bn hả bạn. Bn tuổi? Bn xiền hả ban. .

cun_canh

YTC Developer
dallascao said:
Mình muốn đổi với bạn con Rottweiler đực 7 tháng lấy một bé baby giống khác tầm hơn 2 tháng đc ko
bé rott nhà mình có ảnh không bạn..bạn gọi điện hoặc liên lạc qua yahoo cho mình nhé