• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

biji's pet shop dành cho các bạn yêu cún cưng .....

cun_canh

YTC Developer
mimi.neko said:
Dạ a , đen trắng thì bao nhiu ạ
tùy nhóc bạn ạ giờ đàn nhà mình hết rồi còn đàn nhà bạn mình thôi mà chắc giá hơi cao trên 10tr bạn ạ

cun_canh

YTC Developer
yuyukenshi said:
vậy cho em giá con đen trắng cũng được ạ tks :03:
tùy nhóc bạn ạ giờ đàn nhà mình hết rồi còn đàn nhà bạn mình thôi mà chắc giá hơi cao trên 10tr bạn ạ

cun_canh

YTC Developer
pugandbull said:
cho mình xin giá của 1em alaska cái trưởng thành màu gì cũng đc
đang có mấy nhóc trưởng thành đực cái đều có đấy liên lạc qua yahoo hoặc sdt mình nhé

trandainghia

cun_canh said:
ví dụ : cooker,labardo,alaskan.husky,colin , bắc kinh ,samoyed,béc ....
bạn nào có nhu cầu mua hoặc bán cứ gọi hoặc sms cho mình nhé

hoặc nếu mình cho phối giống mà có cún con các bạn có thể nhìn thấy bố mẹ cún con luôn nhé..nói thẳng thắn là mình ưu tiên các bạn sinh viên hay các bạn còn có hạn chế về kinh tế mà muốn nuôi cún con..
LƯU Ý: TẤT CẢ CÁC CÚN MÀ CÁC BẠN BÁN CHO MÌNH MÌNH CHỈ MUA THEO GIÁ VỪA PHẢI HỢP LÝ THÔI NHÉ .. VÀ NẾU TRONG TRƯỜNG HỢP CÁC BẠN SUY NGHĨ LẠI CÁC BẠN VẪN CÓ THỂ ĐẾN MUA LẠI CHÚ CÚN MÀ CÁC BẠN ĐÃ BÁN VỚI GIÁ BẰNG VỚI GIÁ LÚC MÌNH MUA CỦA CÁC BẠN ..(TRONG TRƯỜNG HỢP CÒN)
1 chu becgie duc bao nhieu vay.

cun_canh

YTC Developer
có đàn husky sắp xuất chuồng màu nâu đô bạn nào có nhu cầu alo nhé

cun_canh

YTC Developer
lên cho các cháu nó nhanh về nhà mới nào có đàn cún con nhé

cun_canh

YTC Developer
yako_kw said:
Bạn cho mình giá và hình vào inbox 1 em lạp xưởng với nhé,đực cái đều được, thanks bạn
lạp xưởng vừa xuất đàn 8 nhóc ra đi cả rồi bạn ạ...cám ơn bạn đã ủng hộ

cun_canh

YTC Developer
mimi.neko said:
Husky nâu đỏ giá nhiu a Bé cái nha
bên a đang cần bán một bé cái nâu đỏ vừa tách đàn con dc 1 tháng nếu bạn thích có thể liên lạc qua bên mình

cun_canh

YTC Developer
belovecat said:
mún nuoi 1 em cun' con samoyed mặt gấu co k?gia nhiu i
bên mình tạm thời hết samoyed rồi bạn ạ .. sam mặt gấu thì đẹp quá rồi còn gì còn giá cung chỉ tầm từ 7 8 9 thôi bạn ạ