• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vừa mất 2 tình yêu đầu nhưng mình sẽ vẫn tiếp tục tình yêu mèo với 2 cục cưng này! ♥‿♥ [Hình mới up

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Charlene2801 said:
mình tính up lên cho ad cái hình thẻ, nhưng lỡ mọi người đàm tiếu thì chít :dead: với lại ad kêu người ta up mà chả nói chỗ up, chả lẽ lên đây chiếm dụng đất bất hợp pháp của chị Bao Linh 85 cho chỉ quạu...hix... :lau_mo_hoi:
Bao Linh 85 said:
No no no , làm j cóa! Up lên đi e, hình như meonho cg có đưa r sau ad up len r ad xoa di mà!
Ko thì chút đất tại đây hoan nghênh mọi ng mún làm j thì làm,dạo chơi, nằm ngồi, show hình show hàng j cg đc! Hớ hớ hớ
@Charlene2801: Bao Linh 85 nói đúng đó e, a đưa hình vào topic kia rồi a lập tức xóa hình tại topic này mà. :phew:
@Bao Linh 85: Show hình thì up lên đây, show hàng thì pm riêng cho Admin nhé. :Onion13:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Yêu Thú Cưng said:
@Charlene2801: Bao Linh 85 nói đúng đó e, a đưa hình vào topic kia rồi a lập tức xóa hình tại topic này mà. :phew:
@Bao Linh 85: Show hình thì up lên đây, show hàng thì pm riêng cho Admin nhé. :Onion13:
đây e giao nộp cho đồn 1 tấm trong đợt off vừa rồi với mí tấm hùi Tết. Hehe

Mà ko biết ad nhà mình sinh năm mấy nhỉ? sao nghi nhỏ hơn "em" quá :Onion35:

huy vu

cucao
Bao Linh 85 said:
E thấy bị admin ban nick 5 giây chưa zạ?
Ah, c mới bít có 1 thú y rất mát tay và đx mọi ng tin tưởng k bít e bít chưa, bs Sơn ở 50 trần phú cương,P5,Q. GV
E rảnh mang bé tới thử xem nha
ý,bs này ỡ đâu vậy chị,e cũng ỡ gv nè,mà ko bít bs thú y nào mát tay hết,sợ mang nhóc nhà đi chích lại chịu ko nỗi,đã ốm còn thêm bệnh nữa chắc chết mất :sadcorner:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
huy vu said:
ý,bs này ỡ đâu vậy chị,e cũng ỡ gv nè,mà ko bít bs thú y nào mát tay hết,sợ mang nhóc nhà đi chích lại chịu ko nỗi,đã ốm còn thêm bệnh nữa chắc chết mất :sadcorner:
Có lun địa chỉ rùi đó e! Bs này đặc biệt chỉ cho uống thuốc chứ hạn chế chík, chỉ chík khi thsu cần thiết chứ k fai đụng là chík như mấy chỗ khác e ạh!

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Yêu Thú Cưng said:
Nhỏ thì ko nhỏ, cũng 8x thôi. :Onion38:
Charlene2801 sn 88 hả :Onion35:
Ad nhà ta tính làm thầy bói "trông mặt mà bắt hình dong" àh? vây ad đoán xem mèo của chị Linh mấy tuần rồi nào :keke_hehe: nếu đoán đúng thì xem như câu trên đúng :Onion34:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Bao Linh 85 said:
Có lun địa chỉ rùi đó e! Bs này đặc biệt chỉ cho uống thuốc chứ hạn chế chík, chỉ chík khi thsu cần thiết chứ k fai đụng là chík như mấy chỗ khác e ạh!
em cũng nghe nhiều người khen bác sĩ Sơn. Mỗi tội nhà em xa quá...chỡ mấy đứa lên tới đó chắc tụi nó phờ râu luôn... :lau_mo_hoi:
bé Apple được nhiêu kg rồi chị? Chị mua trong tp luôn hả?

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Charlene2801 said:
em cũng nghe nhiều người khen bác sĩ Sơn. Mỗi tội nhà em xa quá...chỡ mấy đứa lên tới đó chắc tụi nó phờ râu luôn... :lau_mo_hoi:
bé Apple được nhiêu kg rồi chị? Chị mua trong tp luôn hả?
Mở đầu c giới thiệu apple 2,5 tháng rùi mà còn đố j nữa!
C mua ở gò vấp, topic của chị chuột đó e, lúc mua về cân chỉ có 300g thôi,e có tin nổi ko? >.<
Số c mua bé nào trc h cg toàn suy dinh dưỡng, nhà này thì chưa j hết bán mèo mẹ đi r, còn đàn con dứt sữa mẹ sớm quá nên đứa nào c nhẹ cân, lúc mua là cg cỡ hơn 1,5 th rồi mà nhỏ lắm, như con thỏ con mấy tuần thôi, nhìn hình bgio cg bự hơn bên ngoài hết đó, hix.. Chưa bằng bé út của đàn đó đâu, tịt lít nhất và suy dd nhất lun, đến nổi c k tin vào mắt mình j mà có chút éc. Chỉ bằng con hamster bear lúc trưởng thành ák, c k dám mua lun, sợ đem bề nhỏ quá có chuyện j nữa, nên mua apple. Giờ apple gần 700g rôì! Tách mẹ sớm nên suy dd, đề kháng kém lắm, lúc mua bé bị nấm nè, chữa hết xong tới sổ mũi, át xì, chữa hết rồi qua đau mắt, giờ tạm ổn r, đợi khoẻ khoắng hết c mang chík ngừa là xong!

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Charlene2801 said:
Ad nhà ta tính làm thầy bói "trông mặt mà bắt hình dong" àh? vây ad đoán xem mèo của chị Linh mấy tuần rồi nào :keke_hehe: nếu đoán đúng thì xem như câu trên đúng :Onion34:
Bao Linh 85 said:
C mua ở gò vấp, topic của chị chuột đó e, lúc mua về cân chỉ có 300g thôi,e có tin nổi ko? >.<
Số c mua bé nào trc h cg toàn suy dinh dưỡng, nhà này thì chưa j hết bán mèo mẹ đi r, còn đàn con dứt sữa mẹ sớm quá nên đứa nào c nhẹ cân, lúc mua là cg cỡ hơn 1,5 th rồi mà nhỏ lắm, như con thỏ con mấy tuần thôi, nhìn hình bgio cg bự hơn bên ngoài hết đó, hix.. Chưa bằng bé út của đàn đó đâu, tịt lít nhất và suy dd nhất lun, đến nổi c k tin vào mắt mình j mà có chút éc. Chỉ bằng con hamster bear lúc trưởng thành ák, c k dám mua lun, sợ đem bề nhỏ quá có chuyện j nữa, nên mua apple. Giờ apple gần 700g rôì! Tách mẹ sớm nên suy dd, đề kháng kém lắm, lúc mua bé bị nấm nè, chữa hết xong tới sổ mũi, át xì, chữa hết rồi qua đau mắt, giờ tạm ổn r, đợi khoẻ khoắng hết c mang chík ngừa là xong!
@Charlene2801: Vậy là 88 đúng rùi hả, vì Bao Linh đã nói tuổi của Apple rồi. :Onion33:
@Bao Linh 85: Đổi Avatar lun, xin hình up lên diễn đàn thì hem cho. :Onion28:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Charlene2801 said:
E đố ad cái câu đúng rồi như thía là koai như thừa nhận rùi còn đâu! ><

Yêu Thú Cưng said:
@Charlene2801: Vậy là 88 đúng rùi hả, vì Bao Linh đã nói tuổi của Apple rồi. :Onion33:
@Bao Linh 85: Đổi Avatar lun, xin hình up lên diễn đàn thì hem cho. :Onion28:
Thía avt này k phải là hình chứ còn là j lào Admin!??

Gà Ngây Thơ said:
2 tầm cuối là 2 thái cực cảm xúc .... nhìn bả tếu wá đêêê
Hè, nge e nói phải chạy qua xem lại! ^^
Danh hiệu Gà gật gù là e đổi hay admin Pate đổi cho e thế?
Còn chị lấy nick bên hamstervn

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Bao Linh 85 said:
Trùi...700g mà nhìn hình to dữ vậy chị. Em cứ tưởng 1kg mấy...mà từ 300g - 700g cũng cả 1 vấn đề :lau_mo_hoi:
Hôm bữa em mới mua bé 34, cũng đẹt lét luôn, cũng thiếu sữa mẹ :( giờ em đang cho nó ăn súp dinh dưỡng em tự nấu trộn với pate whiskas. Súp thì nó ko ăn nhưng trộn 1 ít pate vào là ăn khí thế ko biết trời đất gì trong đó luôn :Onion34:
Giờ em bị ghiền cân mèo. Rảnh là đem tụi nó ra cân. Em có cái cân đt hồi trước mua về cân bột làm bánh, giờ chỉ dùng cân mèo thôi, thấy lên xuống từng gram luôn :gud_job: bữa nào lên thì thôi, xuống em buồn thúi ruột :Onion07:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Bao Linh 85 said:
E đố ad cái câu đúng rồi như thía là koai như thừa nhận rùi còn đâu! ><
Yêu Thú Cưng said:
Em tưởng admin phải coi nhiều bài, chỉ thường để ý nội dung với từ ngữ thôi, ko để ý con số nên mới đố 5 ăn 5 thua...mà ai có ngờ đâu...giờ thua roài :cry:

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Bao Linh 85 said:
Thía avt này k phải là hình chứ còn là j lào Admin!??
Avatar nhỏ xíu hà, up lên nhìn hem đẹp, hem lộ hết đc vẻ đẹp của Bao Linh 85 :m129:
Charlene2801 said:
Em tưởng admin phải coi nhiều bài, chỉ thường để ý nội dung với từ ngữ thôi, ko để ý con số nên mới đố 5 ăn 5 thua...mà ai có ngờ đâu...giờ thua roài :cry:
Đây là lần đầu tiên a nhìn mặt mà đoán đúng tuổi đó e :m123:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Yêu Thú Cưng said:
Đây là lần đầu tiên a nhìn mặt mà đoán đúng tuổi đó e :m123:
Xin chúc mừng Admin Yêu Thú Cưng đã được phong tặng danh hiệu "Thành Viên Già Biết Đoán Tuổi" ~bùm chéo~bùm chéo~ :bravo: :bravo: :bravo:
Nhưng mà dù sao cũng cảm ơn anh đã đoán đúng tuổi em. Chứ người khác toàn nói em già hơn tuổi thật ít nhất cũng phải 5 tuổi :cry: :cry: :cry:

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Charlene2801 said:
Xin chúc mừng Admin Yêu Thú Cưng đã được phong tặng danh hiệu "Thành Viên Già Biết Đoán Tuổi" ~bùm chéo~bùm chéo~ :bravo: :bravo: :bravo:
Nhưng mà dù sao cũng cảm ơn anh đã đoán đúng tuổi em. Chứ người khác toàn nói em già hơn tuổi thật ít nhất cũng phải 5 tuổi :cry: :cry: :cry:
Đúng là sự thật thường gây mất lòng :oi82: