• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vừa mất 2 tình yêu đầu nhưng mình sẽ vẫn tiếp tục tình yêu mèo với 2 cục cưng này! ♥‿♥ [Hình mới up

meonho124

Đi Muôn Nơi
Bao Linh 85 said:
E nói mấy câu chí phải quá! Thường nhg ng nui động vậy sẽ có 1 cái j đó rất gắn kết với nhau, gần gũi hơn, sống có trách nhiệm và yêu đời hơn
E yên tâm, chị e mình cố gắng chụp nhìu hình thật đẹp,để các bạn xem qua ko cưỡng nổi lun,hị hị.... nhưng chỉ mong các b đửng nui theo phong trào 1 sớm 1 chiều cho bít thôi là đc rồi!
Ôi,cô nàng Lô khó chịu thế kia àh, mà phải thôi,lông cháu xù bông lên đẹp thế kia mà bạn mặc áo che và xẹp hêt lông kon thì sao
Apple ngoan lắm, mặc vào rồi cho là đi chơi, k thèm xem mẹ mặc đồ cho có đẹp cho k, và cứ thế mặc suốt, ngoan lắm cô meonho ạh!
Bây giờ em mới chú ý nhé , bé Asamy , râu rất là dày , rất là nhiều râu nhé :keke_hehe: ,Trời ơi , bé yêu của tôi còn bé là con gái sao lắm râu thế này , kiểu này thì thính giác cực nhạy đây .
Râu bé Lô nhà em thì không nhiều nhưng bây giờ bị quắm , lúc nào ăn cũng nhai vài cái râu , :Onion33: , râu quắm thì là rất là ...
Ui Lô nhà em tính cách như mều boy ý , tắm cũng khó nhảy chồm chồm , mặc áo cũng thế . Con bé không biết làm điệu ấy chị ạ , phải như bé Táo xinh , biết mặc điệu từ bé , nữ tính , ngoan hiền . :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Mấy đứa cứ nhỏ nhỏ nghịch thế này thật đáng yêu , chỉ ngắm mấy đứa thôi cũng đủ vui , đủ quên hết mệt mỏi , khó chịu một ngày dài , nhưng mà không được bé mãi phải lớn nhanh nhé hihihi .

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Gà Ngây Thơ said:
em nghe tiếng bs đó nhiều òi , em cũng tính mang tới mà e nghe thấy nhiều ng lại nói bs đó k còn ở VN nữa nên em ko biết mô tê ra sao ==" nhà e xún GV cũng xa nữa nên e cũng đang nghe ngóng =)))

p/s : h` e mới zô nick mờ , anh AD ban 5s sao e biết dc hahahaha ko biết sao chứ cái số e ưa hành mấy ông AD ghê :3
Mấy hnay c vẫn xuống nhà bs để trị đau mắt cho apple nè! Bs rất từ tốn, tận tình e ạh!

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Bao Linh 85 said:
Mấy hnay c vẫn xuống nhà bs để trị đau mắt cho apple nè! Bs rất từ tốn, tận tình e ạh!
thế hả chị :3 vậy chắc mai hay t5 em cũng cho Mực xuống :D

@ Ad : hê hê hê

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
hixxx chị cho mấy đứa ăn cái gì mà đứa nào đứa nấy ú nu vậy chị? Em cũng chăm giữ lắm mà tụi nó vẫn gầy còm :(

Bé 34 cái của chị xinh quá. Em cũng đang tìm 1 bé cái, mà dao này ko tìm đâu 1 bé màu xám mặt tịt xinh như vậy...:(

meonho124

Đi Muôn Nơi
Yêu Thú Cưng said:
E nịnh Bao Linh 85 lộ liễu quá :le_luoi:
Em đâu có nịnh sự thật chứ , nói câu này cũng bao hàm nói cả em , anh và tất cả những pet lover ai cũng đều trẻ hơn tuổi chứ , không những thế còn lạc quan yêu đời , đẹp trai xinh gái nữa cơ :phew:

Em cũng có trẻ hơn tuổi đấy chứ há há :Onion33:

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Charlene2801 said:
hixxx chị cho mấy đứa ăn cái gì mà đứa nào đứa nấy ú nu vậy chị? Em cũng chăm giữ lắm mà tụi nó vẫn gầy còm :(

Bé 34 cái của chị xinh quá. Em cũng đang tìm 1 bé cái, mà dao này ko tìm đâu 1 bé màu xám mặt tịt xinh như vậy...:(
meonho124 said:
Em đâu có nịnh sự thật chứ , nói câu này cũng bao hàm nói cả em , anh và tất cả những pet lover ai cũng đều trẻ hơn tuổi chứ , không những thế còn lạc quan yêu đời , đẹp trai xinh gái nữa cơ :phew:

Em cũng có trẻ hơn tuổi đấy chứ há há :Onion33:
Đề nghị 2 bạn này đưa hình cho Admin up lên topic Hình ảnh thành viên YTC nào :Cmon baby_kusit:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Yêu Thú Cưng said:
Đề nghị 2 bạn này đưa hình cho Admin up lên topic Hình ảnh thành viên YTC nào :Cmon baby_kusit:
Vừa vừa thôi nhá Admin, lộ liễu quá rồi đó!
Admin Có mún tuyển ng yêu thì cứ làm cái profile đầy đủ hình ảnh lên trc đi nhớ!

Charlene2801 said:

E tham khảo topic này nhé! Sổ giun đều đặn nữa!
http://www.yeuthucung.com/topic/57643-meo-an-gi/#entry469531

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Bao Linh 85 said:
Vừa vừa thôi nhá Admin, lộ liễu quá rồi đó!
Admin Có mún tuyển ng yêu thì cứ làm cái profile đầy đủ hình ảnh lên trc đi nhớ!
Sax, tuyển người iu làm jì chài, Admin chỉ muốn làm topic Hình ảnh thành viên YTC thêm phong phú thôi. Bao Linh 85 vào xem topic đó chưa mà phán lung tung thế. :co_y_tuong_xau:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Yêu Thú Cưng said:
Sax, tuyển người iu làm jì chài, Admin chỉ muốn làm topic Hình ảnh thành viên YTC thêm phong phú thôi. Bao Linh 85 vào xem topic đó chưa mà phán lung tung thế. :co_y_tuong_xau:
Kkkk, mình xem rồi chứ! Mờ tại thấy từ topic này qua topic hình off bên kia, Admin toàn hỏi ảnh các bợn gái mừ thôi! Kkkkk

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Bao Linh 85 said:
Kkkk, mình xem rồi chứ! Mờ tại thấy từ topic này qua topic hình off bên kia, Admin toàn hỏi ảnh các bợn gái mừ thôi! Kkkkk
Àh, tại Admin nghĩ đa số các bạn nữ thì mới thích chụp hình và up hình thôi, các bạn nam thì cũng có nhưng ít, vì vậy mới đi xin hình các bạn nữ để up. Bao Linh 85 cũng cho Admin 1 tấm khác đi

meonho124

Đi Muôn Nơi
Sao mà không có cơ chứ , đến đây để em chụp cho

Hình em đây nè , không làm hero giấu mặt đâu nhé * đang kháy admin đấy :phew: , ảnh có tính chất nâng hàng , ngoài đời nhìn còn xấu hơn nhiều

Cho em hình lên trang chính nhé , để em được nổi tiếng , em đang tự lăng xê mình đó :Onion33:

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
meonho124 said:
Sao mà không có cơ chứ , đến đây để em chụp cho

Hình em đây nè , không làm hero giấu mặt đâu nhé * đang kháy admin đấy :phew: , ảnh có tính chất nâng hàng , ngoài đời nhìn còn xấu hơn nhiều

Cho em hình lên trang chính nhé , để em được nổi tiếng , em đang tự lăng xê mình đó :Onion33:
Hè hè, xong ùi đóa. :good_job:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Yêu Thú Cưng said:
mình tính up lên cho ad cái hình thẻ, nhưng lỡ mọi người đàm tiếu thì chít :dead: với lại ad kêu người ta up mà chả nói chỗ up, chả lẽ lên đây chiếm dụng đất bất hợp pháp của chị Bao Linh 85 cho chỉ quạu...hix... :lau_mo_hoi:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Em cũng hay trộn cơm với đủ thứ cho tụi nó, rồi cho uống thêm sữa. Em nghĩ vẫn là đồ tươi sống tốt hơn. Lâu lâu bận mới cho ăn hạt.

Hôm nay em siêng năng mua đồ về nấu súp dinh dưỡng cho tụi nó (khoai tây, cà rốt, rau củ, thịt nạc xay). Nấu ra rồi đút thì tụi nó ăn tới tấp còn để ra tô thì ko ăn. Rốt cuộc em lười quá tự ăn gần hết nồi súp :Onion34: còn 1 ít để tủ lạnh sáng mai ăn sáng :Onion33:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Charlene2801 said:
mình tính up lên cho ad cái hình thẻ, nhưng lỡ mọi người đàm tiếu thì chít :dead: với lại ad kêu người ta up mà chả nói chỗ up, chả lẽ lên đây chiếm dụng đất bất hợp pháp của chị Bao Linh 85 cho chỉ quạu...hix... :lau_mo_hoi:
No no no , làm j cóa! Up lên đi e, hình như meonho cg có đưa r sau ad up len r ad xoa di mà!
Ko thì chút đất tại đây hoan nghênh mọi ng mún làm j thì làm,dạo chơi, nằm ngồi, show hình show hàng j cg đc! Hớ hớ hớ

Charlene2801 said:
Em cũng hay trộn cơm với đủ thứ cho tụi nó, rồi cho uống thêm sữa. Em nghĩ vẫn là đồ tươi sống tốt hơn. Lâu lâu bận mới cho ăn hạt.

Hôm nay em siêng năng mua đồ về nấu súp dinh dưỡng cho tụi nó (khoai tây, cà rốt, rau củ, thịt nạc xay). Nấu ra rồi đút thì tụi nó ăn tới tấp còn để ra tô thì ko ăn. Rốt cuộc em lười quá tự ăn gần hết nồi súp :Onion34: còn 1 ít để tủ lạnh sáng mai ăn sáng :Onion33:
Hay quá nhỉ!??? ( ̄ー ̄)