• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TOPIC CỨU MÈO - LẦN III

gia.dinh

T.Viên Năng Động
m đã nói rồi,ko phải chỉ chỗ m mới có quán thịt mèo,ko phải chỉ 1 mình mình mới cứu đc mèò
còn rất nhiều rất nhiều mèo đang bị làm thịt ở mọi nơi,mọi chỗ,xung quanh các bạn
topic của m chỉ là 1 phần nhỏ bé thôi,m cũng ko thể làm điều này mãi đc,
qua việc này tuy mình sẽ ngừng nó lại ,nhưng mình mong topic này sẽ luôn luôn và mãi mãi hoạt động với những bạn khác,m chỉ mong việc m làm sẽ truyền chút ngọn lửa nhỏ và các bạn sẽ tiếp tục thắp nó lên.,.mỗi ng 1 tay ,mỗi ng chút công sức.
mình chỉ có ít lời vậy thôi,tạm biệt các bạn.
mong topic cứu mèo luôn và mãi phát triển

gia.dinh

T.Viên Năng Động
em mèo đã đc 1 a có số đt 0946002687 cứu rồi nhé
tiiếc là bà chủ thịt mèo đưa giá cao quá nên ko thể cứu thêm em mèo to đc(e trong ảnh)
m cũng ko còn cách gì khác đành bất lực vậy, . .

Chinny

YTC Developer
nói thì có vẻ hay lắm nhưng mình em mèo trắng còn ko ai cứu huống hồ đòi cứu cả đàn :dead:

Chẳng ai nói cứu cả đàn đâu bạn. Ý tôi là nếu cứu thì cứuhết chứ cứu 1 con thì những con còn lại thì sao? Cứ đẹp mới cứu à. Tôi xem ảnh cả cái lồng mèo đó con nào cũng đáng thuong tội nghiệp cả.cứu 1 thì thà ko cứu còn hơn. Quán thịt mèo mà bán het cả c lồng mèo cho ng đi cứu thì có mà sập tiệm. Ý tôi là dù có cố gắng ntn thì cũng lâm vào đg cụt thôi