• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thành viên mới nhà mình

Lâm Hà said:
bạn cóa bán ko ?? đợi iem ý lớn lớn ..nếu mầu lông là silver thì tớ đăng ký nhá . đang thik một iem mầu lông ý. nếu là scottish thì sướng tớ thik loại ý
hi, nó là tabby blue có vảy tí nâu vì mẹ là hima bạn ạ, đàn này mình cũng giữ lại luôn ^^!

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
trùi uiiii exotic shorthair kìa :03: :03: :03: iu woa' đi à

lớn màu nhóc nó sẽ giống vầy phải hông bạn? :Onion13: update hình khi các em nó mở mắt nha bạn. mình kết exotic với scottish folds lém. :143163ljogging:

ocbieuvang100 said:
Mèo ba tư dòng lông ngắn (exotic) bạn ạ ^^

meonho124

Đi Muôn Nơi
Xinh dã man con ngan , bé trông có vẻ là tabby , bé kia hyma , xinh quá cơ , chúc mừng bạn nhé
Đợt tới chắc phải lấy giông exotic thui , chăm ba tư hêt hơi vì lông với lá hihiihi

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
ocbieuvang100 said:
T vẫn thích lông bọn lông dài hơn, exo lông cứng lắm, như mèo ta í, t nuôi cho có thôi chứ nuôi ít thì 34 là số 1 ^^ :)
mình cũng thích lông dài hơn. Hihi. Nhưng lứa sau có thì bạn gọi mình nhé. Mà bạn ở HN hay HCM thế?

Charlene2801 said:
mình cũng thích lông dài hơn. Hihi. Nhưng lứa sau có thì bạn gọi mình nhé. Mà bạn ở HN hay HCM thế?
mình ở Hn bạn ạ. 2 tháng nữa mình cũng sẽ đón 1 đàn bố mẹ exo, có gì mình sẽ post ảnh lên trên này nhé :)

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
ocbieuvang100 said:
mình ở Hn bạn ạ. 2 tháng nữa mình cũng sẽ đón 1 đàn bố mẹ exo, có gì mình sẽ post ảnh lên trên này nhé :)
khi nào có mèo con để cho mình 1 đứa giá hữu nghị, ship vào tp.hcm nhé :) hihi

meonho124

Đi Muôn Nơi
Exo ông đâu có cứng đâu nhỉ , nó dài hơn ALN 1 chút và dày bông còn hơn ALN nếu chăm lông tốt ý chứ , tắm rất dễ , chẳngphải chải lông nhiều , không rối không vón cục , nhưng có vẻ trên TG thì chuộng Ba Tư hơn vì với Ba Tư , chăm sóc cho ra đời 1 bộ lông hoành tráng không phải dễ , các bé cùng giống cùng cha mẹ đó nhưng có bé chăm tốt có bộ lông rất khủng , lông exo thì ngắn dày như nhau ít phải bàn :)))
Tớ ủng hộ Ba Tư ở Vn nóng lắm , tội mấy bé lông dài , ngắn cho nó mát mẻ

hi, sr các bạn, dạo này t bận quá ^^ mấy hôm nữa t chụp ảnh r post nha. Exo muốn lông mềm thì phải có mẹ là 34 lông dài thôi, chứ chính xác của nó thì lông cứng đơ bạn ạ . Mình có 2 bé exo khác nhau, 1 bé trắng nâu mắt xanh và 1 bé exo vằn hima mắt xanh đực, 2 bé đều lông cứng đơ, bme exo thuần