• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận mua và bán các bé mèo đáng yêu

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
Benny so cute said:
thế thì tớ mún mua của bạn 1 e mèo ta ... mèo lai 350k là mèo j đấy bạn ??
mèo ta giá 150k
mèo lai thì có nhiều loại bạn à, 350k là giá thấp nhất, hiện tại mình đang có 1 e xiêm lai bạn nếu thích thì mình có thể giảm giá cho bạn còn 400k.Tại có một bạn mua ở HP ngại ship xa nếu bạn thích mình ship gần sẽ giảm giá, đây là thông tin em nó http://www.yeuthucung.com/topic/69547-mot-be-xiem-lai-tim-chu-a-nhagia-500k/?p=571606

Benny so cute

YTC Developer
258258 said:
mèo ta giá 150k
mèo lai thì có nhiều loại bạn à, 350k là giá thấp nhất, hiện tại mình đang có 1 e xiêm lai bạn nếu thích thì mình có thể giảm giá cho bạn còn 400k.Tại có một bạn mua ở HP ngại ship xa nếu bạn thích mình ship gần sẽ giảm giá, đây là thông tin em nó http://www.yeuthucung.com/topic/69547-mot-be-xiem-lai-tim-chu-a-nhagia-500k/?p=571606
mình ở cầu giấy ... mà mình mún mua 1 e tầm 350k thôi tại là hs nên ko cóa nh tiền :lau_mo_hoi:

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
Benny so cute said:
mình ở cầu giấy ... mà mình mún mua 1 e tầm 350k thôi tại là hs nên ko cóa nh tiền :lau_mo_hoi:
bạn có thích em xiêm k để mình nc qua với anh nhà mình để giảm giá cho bạn nhé.Vì thấy bạn cũng rất yêu mèo :D

Benny so cute

YTC Developer
258258 said:
bạn có thích em xiêm k để mình nc qua với anh nhà mình để giảm giá cho bạn nhé.Vì thấy bạn cũng rất yêu mèo :D
a ... thế thì tút quá ... bạn cứ hỏi cho mình nhé ... cám ơn bạn trc ... nếu a bạn ko đổi giá thì mình xin một e mèo ta thôi cũng dc ... yêu mèo là chính ý mà ^^
:le_luoi:

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
Benny so cute said:
a ... thế thì tút quá ... bạn cứ hỏi cho mình nhé ... cám ơn bạn trc ... nếu a bạn ko đổi giá thì mình xin một e mèo ta thôi cũng dc ... yêu mèo là chính ý mà ^^
:le_luoi:
ok bạn :D

augustro

YTC Developer
mèo nhà minh là mèo lai: bố mẹ và 4 con sinh ngày 6-7-2013, hình như đàn con chủ yếu là cái, bạn xem rồi cho biết tớ nên chuyển giao ntn nhé, thankS!