• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhà Liberu- Nhận đặt gạch đàn mèo con của Bê và Gấu

Status
Không mở trả lời sau này.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Các bạn này hay thật, mình k định nói nhưng bức xúc quá ấy!
ALN k rẻ đâu các bạn ạ, mình cũng xin trả lời hộ chị liberu là 7 triệu 1 bé nhé!
Có vài triệu để mua mèo nhưng tiếc vài nghìn tiền gọi điện thoại... Bó toàn thân luôn! :dead:

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Chị ơi! chị nói đúng quá! Chăm mèo xong khỏi ló mặt ra khỏi nhà luôn! Em ốm mấy hôm nay rồi, sáng còn phải truyền nước nữa! Nhà e bây giờ là 11 đứa trẻ con, k thua kém nhà chị.
Còn 1 bé đang bầu bí, hôm nay 58 ngày rồi của bạn e gửi ở đây. Tính ra chăm 3 con mèo đẻ 1 lúc @.@ ôi sao mà cái số em nó "mát tay" thế này :sadcorner:

Lee Bjn

YTC Developer
Chị ơi! chị nói đúng quá! Chăm mèo xong khỏi ló mặt ra khỏi nhà luôn! Em ốm mấy hôm nay rồi, sáng còn phải truyền nước nữa! Nhà e bây giờ là 11 đứa trẻ con, k thua kém nhà chị.
Còn 1 bé đang bầu bí, hôm nay 58 ngày rồi của bạn e gửi ở đây. Tính ra chăm 3 con mèo đẻ 1 lúc @.@ ôi sao mà cái số em nó "mát tay" thế này :sadcorner:

cô chủ nhỏ mẫu mực và đáng iu @@

liberu

T.Viên Năng Động

Ôi, thêm 1 bé nữa đẻ thì nhà em đúng khẩu hiệu "trang trại mèo" mất rồi. Thời tiết nóng bức thế này hay bị mệt lắm, cố gắng giữ sức khỏe để làm osin cho bọn mèo em nhé. Chắc sau đợt này chị em ta sẽ giật giải "Osin của năm" trong hội thi Pet Icon 2012 đó :D

liberu

T.Viên Năng Động
Up cho 2 bé đực còn lại nhé. Hi vọng sẽ kịp thực hiện 1 bộ ảnh kỉ niệm với cả 12 đứa trước khi chúng nó mỗi đứa 1 nơi

liberu

T.Viên Năng Động
Hiện nhà mình còn 2 bé đực này nhé

Bé đực số 7 của đàn Bê + Gấu (sinh ngày 19/5- đã sẵn sàng về nhà mới)

(dụ dỗ đủ trò mà ko sao chụp được hình tử tế nên đành phải túm nó lên thế này đấy ạ)

Bé đực đầu đàn của Hima và Gấu (sinh ngày 2/6)- đã biết ăn thịt gà và vệ sinh chậu xỉ, đang tập lon ton theo các anh chị nghịch ngợm linh tinh. Chụp được cái hình nó ở tư thế này khó đỡ quá =))

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Thằng Thất a ca đàn con mẹ Bê bố Gấu bây giờ cực đẹp trai chứ k còi như hồi bé đâu nhé! bé tí mà mặt đã phúng phính rồi!

liberu

T.Viên Năng Động
Hôm nay đại hoàng tử và tam cách cách đã được gả về nhà mới. Chia tay 2 đứa bịn rịn quá Cho 2 đứa vào lồng để chủ mới xách đi mà 4 mắt cứ ngơ ngác nhìn mình không hiểu chuyện gì xảy ra :((. Hi vọng các con về nhà mới bình yên nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.