• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhà Liberu- Nhận đặt gạch đàn mèo con của Bê và Gấu

Status
Không mở trả lời sau này.

liberu

T.Viên Năng Động
cho minh gia e ay nhe,

Đã PM giá cho các bạn nhé. Up lên để bé mèo sớm gặp chủ mới tốt bụng nào.

Nhìn mà mình muốn mua quá. Tiếc là mình ở HCM.

Khi nào mình có đk nhất định sẽ ra HN đón 1 bé về nhà. Mình sợ chuyện ship đi tỉnh quá. Có ng bạn lúc nhận mèo thí đã chết cứng ngắc... Thà tốn thêm chút đỉnh để đem bé về khỏe mạnh vậy.

Thôi thì bây h cứ chờ vậy :(

liberu

T.Viên Năng Động
Bác cho e hỏi còn bé kách kách nào hok ạ?
Cho e xin giá fix của các bé với
E đang muốn nuôi 1 bé lắm........ :Onion38:

Nhà mình hiện chỉ còn 1 bé đực duy nhất này thôi bạn ạ

Khi nào mình có đk nhất định sẽ ra HN đón 1 bé về nhà. Mình sợ chuyện ship đi tỉnh quá. Có ng bạn lúc nhận mèo thí đã chết cứng ngắc... Thà tốn thêm chút đỉnh để đem bé về khỏe mạnh vậy.

Mình có nhận ship HCM, có thể ship tàu hoặc ship máy bay (tàu thì ~300K, máy bay thì từ 800K-1300K tùy theo ngày chuyển)

Các bé > 2 tháng tuổi mình mới nhận ship đi xa, các bé vào đến nơi đều khỏe mạnh cả, chưa bé nào gặp vấn đề gì.

yukile

YTC Developer

Minh cung o Tphcm neh ban, cung moi ruoc 2 thang anh dau gau ( 8aka va 5 aka )cua thang ku nay vao tuan truoc , ship bang tau hoa, vao den noi van manh khoe va quay nhu giac, neu thix ban cu ship nhe..k sao dau

liberu

T.Viên Năng Động
Xin phép close topic này để làm topic mới cho 2 bé đực còn lại (vỡ gạch) Cám ơn mọi người đã ủng hộ.

Status
Không mở trả lời sau này.