• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM (Hót)chihuahua lông dài,cái- chuẩn heo lùn luôn!-có bầu 20 hôm

chokiengdep

Active Member
khả năng em nó đậu thai là rất cao-nhà đang bán quán ăn nên ngại chăm chó đẻ-ai có nhu cầu call:01867172324

Last edited:

chokiengdep

Active Member
hôm nay em nó bỏ ăn-đâu thai là chắc như bắp-ai mua em về hơn 2th sau có bầy chó con-nhà bán wán ăn nên ngại chăm chó đẻ

chokiengdep

Active Member
mình bao bầu cho cún luôn nhé-tức sau khi ai đó mua cún mà sau 45 ngày,bụng cún chưa to thì mang cún đến mình lấy lại 3tr(vd mua cún giá 13tr thì lấy lại 3tr,coi như mua cún giá 10tr)(lấy lại 3tr rồi-mình vẫn giúp 2 lần phối lại miễn phí tại nhà chú Mười-đấy là tr hợp cún ko đậu thai-vì chú Mười bao phối free 2 lần nếu ko đậu mà)-mình làm việc chi tiết,tích đức cho con,cháu mình-các bn yên tâm!

chokiengdep

Active Member
mình khẳng định b mới nuôi chó, nên mới cho chó con mới hơn 6th tuổi phối giống..đúng qui định HIỆP HỘI CHÓ GIỐNG phải 18 th, còn ae mình nuôi lẻ chơi thì cũng phải từ 10- 12th mới cho chó cái làm mẹ , còn b thì vì... khai thác e nó sớm, nên b rao bán e nó là đúng>đẩy cái khó về chủ mới hihi, thân chào b !
về lý thuyết thì đung như vậy-hiện các nhà khoa học vẫn đang tranh cãi nảy lửa là có nên cho chó cái phối ở lần salo đầu tiên hay ko-tức là vẫn chỉ nói vậy chứ chưa có bằng chứng cm cho chó phối lần đầu là ko tốt-giống như tất cả mọi người đều cho rằng ăn bột ngọt gây ung thư nhưng hiện tại tất cả các nhà khoa học đều chưa cm được là ăn bột ngọt gây ung thư
****còn mg năm nay 36tuổi,nuôi chó đc 20 năm,đam mê nuôi chó,nghiên cứu sâu những gì liên quan(bn đọc kỹ bài đăng-người ít tuổi,mới nuôi chó sao đăng đc bài chi tiết đến vậy!)- thấy rằng chó mẹ nuôi con có tốt ko do bản thân chó mẹ là nhiều chứ ko liên quan gì tới lần đầu salo hay lần 2-con nào đẻ dễ,nuôi con tốt thì tốt ngay lần đầu(trc giờ nhà nuôi cũng nhiều chó đẻ lắm!)-xã hội nhiều khi họ A hoa kệ họ,mình cứ a thường,ko phải nhiều người cho là đúng thì cái đó đúng đâu bn
****bn thử hình dung thế này-nếu mình đăng tin là chó 14th,đã bỏ salo 1 lần,giờ salo lần 2-thì ai cm đc mình nói sạo! -thân

Last edited:

chokiengdep

Active Member
ok ! a năm nay 47 tuổi biết nuôi chó chihua cùng thời PHONG KỲ ĐỒNG- PHÁT BD ,sau này là HÙNG BTAY chắc e biết 3XIN cao thủ này ,chó mới phối đc 1 tuần e chắc như bắp có bầu ( a bái phục), e cũng nói do bản thân chó mẹ ..a nói đây là chó mẹ còn con nít sẽ khó cho mình việc chăm sóc chó con sau khi đẻ, đó là KN nhiều ae nuôi lâu và nhiều chó sinh sản, vài lời góp ý có phật lòng XIN LỖI , THÂN CHÀO
ko sao-anh nói cũng có lý mà!-phần đa mọi người nuoi nhốt-cún này em nuôi thả-em có cái lý riêng ko tiện nói(em biết tất những gì a nói chứ ko phải ko biết!)-còn em nói chắc có bầu,em bao cún có bầu là ok rồi còn gì-em có khẳng đinh 1000phần nghìn đâu!-còn xin lỗi anh-cái ông Hoàng ngọc báu nổi danh bsty Hà Nội-thực chất là tên lưu manh-anh thử seach mạng xem,và còn vô vàn vd tương tự(cao thủ tìm mộ liệt sĩ,cao thủ thần y-giả danh nhiều lắm!)-3 cao thủ anh nói có phải là cao thủ thực giả còn là dấu hỏi!

Last edited:

Vhson

Active Member
a đây, a ko dám coi thg e ,vì nói nhiều ko hay cho topic mua bán của e, nên a xóa comen, xuống pha cafe uống hihi, vậy là e hiểu ko đúng từ cao thủ , CTHU ở đây là nhà lai tạo giống chihua nổi tiếng đẹp nhất tp hcm, và chó con họ bán ra 2000-3000 USD là thường

Last edited:

nobita135

Member
Bán hoài ko được thì đúng hơn chứ ko phải bán hoài ko có ai mua!-do ko chịu giảm giá nên em nó chưa có chủ-có lẽ em nó ko muốn rời mình!(mình nhận đc ko dưới 50 cuộc gọi hỏi mua,hàng chục tin nhắn với đủ thủ đoạn nhằm mua em nó với giá rẻ nhưng với 10 năm giao lưu mạng mình điếc,ko giảm giá!-giá thấp mình ko bán!)với lại mới đăng tin có nửa th-nhiều em cún mình thấy đăng gần 2th-vẫn chưa có chủ mới mặc dù giá rất mềm.
Bạn bán cún mà nói người mua dùng "thủ đoạn" là sao nhỉ, haizz...

chokiengdep

Active Member
mình khẳng định 100%cún đã đậu thai(vú mẩy đỏ,to,dài đầu ti,nơ vẫn to như lúc phối,bụng thì bự hơn 1 xíu rồi,biếng ăn.v.v..-nhìn vú và bụng có thể dự là ít cũng 4 nhóc!)-tính từ ngày phối thì đã có bầu khoảng 20,22 hôm rồi

Last edited: