• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM (Hót)chihuahua lông dài,cái- chuẩn heo lùn luôn!-có bầu 20 hôm

chokiengdep

Active Member
con nay ban hoai ko thay ai mua
Bán hoài ko được thì đúng hơn chứ ko phải bán hoài ko có ai mua!-do ko chịu giảm giá nên em nó chưa có chủ-có lẽ em nó ko muốn rời mình!(mình nhận đc ko dưới 50 cuộc gọi hỏi mua,hàng chục tin nhắn với đủ thủ đoạn nhằm mua em nó với giá rẻ nhưng với 10 năm giao lưu mạng mình điếc,ko giảm giá!-giá thấp mình ko bán!)với lại mới đăng tin có nửa th-nhiều em cún mình thấy đăng gần 2th-vẫn chưa có chủ mới mặc dù giá rất mềm.

Last edited:
Khakha. Chihuahua cũng đẹp đó. Nha minh cũng có 1 em lông dài màu trắng. Hàng tuyển chọn nhiêu năm của 1 anh chơi chihuahua hơn 2 chục năm nay. Em nhà mình hơn 8 tháng rồi mà có 1.1 kg thôi. Đang đợi anh kia tuyển 1 em cái chobe nó mà đợi mãi chưa có.

Last edited:

chokiengdep

Active Member
em nó đã phối 2 cái với con phốc sóc nhập thái của nhà mình(trong hình bé phốc sóc mình cắt lông nhé)-hình lúc chưa cắt lông đây
mà con phốc sóc mấy bữa rồi nó mệt nên cho phối tiếp 2 cái với con chihuahua lông ngắn,nặng có 1,2kg,cực đẹp của chú Mười ở 730 Lê Đức Thọ,p15 Gò Vấp(chú bao đậu những 2 lần)-hôm qua tính ra vẫn trong chu kỳ phối mà em nó cắn chó đực nên chắc đậu thai rồi(có full ảnh,video lúc phối)-ai muốn em nó call: 01867172324

Last edited:
Phối với lông ngắn thì phí quá. Mà với phốc sóc thì bị lai rồi. Bé cua bạn 1kg7 chac sinhbdc 2 đứa đó. Nhà minh cũng nuôi phốc sóc nhập thái. Cân nặng còn nhẹ hơn chihuahua của bạn. Giống tuyển đc 2 em đẹp zai như diễn viên điện ảnh nên tuyển chọn mấy bé gái giữ lại giống cho nó đẹp.

chokiengdep

Active Member
Phối với lông ngắn thì phí quá. Mà với phốc sóc thì bị lai rồi. Bé cua bạn 1kg7 chac sinhbdc 2 đứa đó. Nhà minh cũng nuôi phốc sóc nhập thái. Cân nặng còn nhẹ hơn chihuahua của bạn. Giống tuyển đc 2 em đẹp zai như diễn viên điện ảnh nên tuyển chọn mấy bé gái giữ lại giống cho nó đẹp.
bn này bá đạo wá-Gia Cát Dự đc cả em của mình sinh đc 2 đứa-chihuahua lông dài lai phốc sóc-chó con tuy lai nhưng cực đẹp luôn bn nhé-vì chó con vừa lùn,nhỏ,lông dầy,dài-chứ ko giống chihuahua lông ngắn hay phốc hươu lai phốc sóc đâu,còn lai với lông ngắn thì ra cả lông ngắn+lông dài-ko phí chút nào,tăng cường độ thuần chủng của con con-cũng do vưà rồi đi tìm em chihuahua đực lông dài giá cao wá(toàn 2-4tr) !-bn up ảnh em của bn lên cho mọi người cùng xem đi!-mình thật thà nên mới show mọi thông tin chứ mình thấy đầy người bán phốc sóc lai phốc hươu mà giá cũng 6,7 chai

Last edited:

baoanh_2015

Member
Xl trước nha bạn. Mình thấy bạn dang e nó. Ban noi cho dài dòng thì nhìn e nó ko đẹp .lại là chó lai . Chó lai thì ko giá trị vì nhìn hok giống cái gì. Minh noi that ban dung buon. Ban bán e nó 500k mình còn chua mua nua. Đay la góp ý chân thành cho bạn

chokiengdep

Active Member
Xl trước nha bạn. Mình thấy bạn dang e nó. Ban noi cho dài dòng thì nhìn e nó ko đẹp .lại là chó lai . Chó lai thì ko giá trị vì nhìn hok giống cái gì. Minh noi that ban dung buon. Ban bán e nó 500k mình còn chua mua nua. Đay la góp ý chân thành cho bạn
đọc lại bài đăng đi bn!

Ờ e của mình vẫn chưa phối đc. Đang chờ e cái chuẩn mới cho phối. Đợi th gian nữa đợi a kia có e cái trắng cho đẹp. Tại của mình cha mẹ bé là giống nhập nên hơi kỹ 1 tý. Còn phốc sóc ở nhà cũng vậy. Nuôi chơi nén cả 2 em tương đối độc. Sr bạn nhé hình k up đc.