• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội-HCM-THẾ GIỚI CHÓ MÈO

cafedangvn20002

bạn ơi hình em mèo trắng số 91 bao nhiêu vậy bạn .em y' là mèo đực hay mèo cái vậy .được mấy tháng tuổi rồi.cả em mèo anh màu xám hình số 10 nữa .giá em ý là bao nhiêu .bạn cho mình biết thông tin với nha .đang quan tâm :143163ljogging: thanks

khigia001020

YTC Developer
bạn ơi hình em mèo trắng số 91 bao nhiêu vậy bạn .em y' là mèo đực hay mèo cái vậy .được mấy tháng tuổi rồi.cả em mèo anh màu xám hình số 10 nữa .giá em ý là bao nhiêu .bạn cho mình biết thông tin với nha .đang quan tâm :drinks: thanks

mèo 91 là mèo ba tư,mèo cái,khoảng 10 tháng tuổi :girl_in_love:.mèo hình 10 là mèo Anh lông xám,mèo đực,cũng 10 tháng tuổi.:em xin_em xin:.cả 2 đều bán mất rùi :143163ljogging:

cafedangvn20002

bạn ơi mình ở Ban Mê Thuật .mình muốn mua 1 em mèo batu hoặc mèo anh long dài hay nga lông dìa cũng được .giá của các em ấy như nào bạn cho mình biết cụ thể được ko. với lại mình gửi tiền rùi bạn gửi em ý cho mình được ko :143163ljogging:

khigia001020

YTC Developer
hình số 4 và hình số 8 2 em ý thì như thế nào hix hix nhanh nhanh mình muốn đón 1 em lắm rùi :143163ljogging:

hiển giờ mình còn 5 bé mèo nga 2 tháng tuổi màu trắng và 1 bé 34 cái 4 tháng tuổi màu đồi mồi.

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Hoàng Hoa Thám toàn mấy em yêu thôi. đi qua mà chỉ muốn dừng lại.

Bạn ơi chỗ nào Hoàng Hoa Thám vậy?

monok204

T.Viên Năng Động
hic. cứ thấy đường Lê Hồng Phong là mọi người lại bảo bán chó bệnh. :Onion21:

Bạn ơi mình muốn kiếm 1 cặp Becgie và 1 cặp đốm nhưng giá cả ra sao vậy? Mình xin lỗi trước nhưng mình nghe nói ở Lê Hồng Phong bán chó hay bị bệnh và yếu lắm. Mình mún kiếm 4 em ấy cỡ nhỏ nhỏ nhưng đủ khỏe để dễ nuôi ấy mà

puppypaws

Member
Cho em hỏi cửa hàng của bác có chó Gấu Úc trắng.Trắng hết toàn bộ.Em đọc thấy 800K đến 1 triệu,nếu qua ba tháng (Ngày 9 thảng năm 2011)thì có lên giá ko.Nếu có cho em biết giá .Cảm ơn :Onion33:

tra tra

T.Viên Năng Động
mình muốn mua 1 em chuột lang và 1 em chó gấu xinh, bạn cho mình giá nhé. cảm ơn!

khigia001020

YTC Developer
Cho em hỏi cửa hàng của bác có chó Gấu Úc trắng.Trắng hết toàn bộ.Em đọc thấy 800K đến 1 triệu,nếu qua ba tháng (Ngày 9 thảng năm 2011)thì có lên giá ko.Nếu có cho em biết giá .Cảm ơn :Onion33:

giá không thay đổi

khigia001020

YTC Developer
Bạn ơi mình muốn kiếm 1 cặp Becgie và 1 cặp đốm nhưng giá cả ra sao vậy? Mình xin lỗi trước nhưng mình nghe nói ở Lê Hồng Phong bán chó hay bị bệnh và yếu lắm. Mình mún kiếm 4 em ấy cỡ nhỏ nhỏ nhưng đủ khỏe để dễ nuôi ấy mà

1 cặp becgie giá khoảng 4 tr ; 1 cặp đốm khoảng 3tr500k.

tra tra

T.Viên Năng Động
cho mình hỏi nuôi chó gấu có dễ ko? nghe lời, ko vệ sinh bừa bãi? và chỗ bạn có chuột lang VN? nuôi thế nào hả bạn? mình hồi trước cũng nuôi 1 bé nhưng đc 1 tuần là chết, thương lắm!

puppypaws

Member
Nuôi chó gấu ko khó.Nếu bạn nuôi và dạy nó đàng quàng thì rất dễ dàng.Việc đầu tiên bạn phải làm cho bé quen bạn rồi từ từ huấn luyện bé sẽ nghe lời bạn.Về việc đi vệ sinh thì dắt ra đường bé đi rồi hốt.Còn ko bạn lấy nhang hay dây đo đuôi bé quẳng chỗ nào bạn muốn bé đi vệ sinh , rồi đưa bé đến đó cho ngửi từ từ bé sẽ quen mùi và cứ lại dó đi vệ sinh thường xuyên.Chúc bạn có được bé chó mà bạn mong muốn.Chúc bạn vui vẻ