• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội-HCM-THẾ GIỚI CHÓ MÈO

khigia001020

YTC Developer
mình đến đúng tiệm mà hỏi chị Tâm nói đi vắng alo số thì ko được nên đành về, bữa đó trời mưa nữa................. :th_haha_hammer:
Mình hỏi giá thì nói là 5-6tr...thế 1 bé 3 tháng là giá bao nhiu, đã chích ngừa sỗ lãi đảm bảo sk cho mấy bé ko

bé 3 tháng giá 5tr đã sổ lãi chẩn bị chích ngừa.

khigia001020

YTC Developer
bé fox sóc có sẵn ở cửa tiệm ko, có đảm bào sk gì ko, chó gấu thì giá sao bạn :th_haha_hammer:

4 bé phốc sóc trắng đó đã đc bán rùi.phải đợi đợn sau mới có !!! còn chó gấu thì 800k

migoibo

cũng cùng câu hỏi ư bạn gloria-xteen nè, chó gấu khi nào có đợt về, ra lấy luôn, có j đảm bảo sk ko ? nếu mình bắt về đi khám bs ngay mà có bệnh mình có trả lại được ko ?

khigia001020

YTC Developer
cũng cùng câu hỏi ư bạn gloria-xteen nè, chó gấu khi nào có đợt về, ra lấy luôn, có j đảm bảo sk ko ? nếu mình bắt về đi khám bs ngay mà có bệnh mình có trả lại được ko ?

mình trả lời cả 2 bạn luôn!! thứ 4 có gấu về. nếu bạn về đi khám bs mà có bệnh thì trả lại ok.

khigia001020

YTC Developer
chi nhánh hà nội là ở đâu vậy bạn ???
cihhỗ bạn có bán mèo k :p

Hiện giờ cửa hàng của mình đang có mèo anh lông xám đực và cái. Mèo 34 màu trắng và phấn hồng, Mèo nga trắng và trắng vá vàng,xám vá trắng :die_die:.bạn có thể click váo đây để xem hình mấy bé mèo.
Cửa hàng mình ở HCM bạn ơi!!