• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed

Status
Không mở trả lời sau này.

gaibac

YTC Developer
Gửi Minie.love Mình thấy mèo nhà bạn chẳng to hơn nhà Jing là mấy đâu...Chẳng qua là mèo nhà bạn nhiều lông hơn, xù hơn mèo nhà Jing nên bạn nhìn mới thế...Cứ đặt 2 đứa ra cho bàn dân thiên hạ so sánh xem..Mà mình thấy cân nặng chẳng giải quyết đc gì...To mà yếu thì cũng chẳng hay...Cái quan trọng là mèo khôn, dễ nuôi là đc.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Lên nào cục thịt...Mau về nhà mới nhé...
:157: :157: :157:

Zai đẹp thế mà mẹ cháu bảo cục thịt hả,nhìn xuống bên dưới đi ...hơi bị bụi đời nhá... :157: :157: :157:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Nhìn nó ngủ yêu nhể??? :-* :03: :03: :03:

hê hê...hum qua ngại ngồi may quần áo cho nó , tiện chị lấy luôn cái váy đỏ lần trc may làm mũ cho nó...hài thôi rồi... :157: :157: :157:

mew.mew

YTC Developer
đẹp dzai con nai :good_job:

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Thằng này nhà c là mèo Anh . Nhưng là aln lai ald đó c. Mặt nó tròn như cái mâm thế kia mà, bộ lông vân áng cũng đẹp nữa.
Up cho Kent zin sớm về nhà mới! Nhà c ở đâu hp đấy :) e cũng hp nhưng ở trên hn.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Thằng này nhà c là mèo Anh . Nhưng là aln lai ald đó c. Mặt nó tròn như cái mâm thế kia mà, bộ lông vân áng cũng đẹp nữa.
Up cho Kent zin sớm về nhà mới! Nhà c ở đâu hp đấy :) e cũng hp nhưng ở trên hn.

Nhà chị ở đại lộ Tôn Đức Thắng em à....hì.....nhà em ở đường nào vậy?.em đang học trên Hà Nội à!

Status
Không mở trả lời sau này.