• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed

Status
Không mở trả lời sau này.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
up phụ bạn ...
p/s: bạn này ngoài đời xinh cực, hôm nay 2 mẹ con bạn ấy khuôn... được về từ chợ hàng,

tình yêu ơi!thích câu trước nhá,chứ câu sau là ứ thích đâu ấy...

rebels

Mon & Nô - I love you!
tên mèo vợ có vẻ như đc lấy cảm hứng từ Alicia Keys :)) Mèo đẹp, up cho bạn.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
tên mèo vợ có vẻ như đc lấy cảm hứng từ Alicia Keys :)) Mèo đẹp, up cho bạn.

hì...chuẩn bạn ạ..mình thích Alicia Keys ...hì....nên đặt na ná thành Vanicia Keys.....^^

Mylovelybell

Thành viên uy tín
xin giá mèo chồng

mình đã nói là bạn có thể mua bao nhiêu thì cứ inbox cho mình.Mình thấy hợp lý là sẽ để em ấy về với bạn mà

minie.love

T.Viên Năng Động
ko biết mấy bé có phải hơi ốm ko mà bé mèo cái với mèo đực nhà mình cỡ = tuổi mèo bạn đứa hơn 5kg đứa gần 4kg...hihi...nhưng mà miu xinh... up cho 2 pé

Mylovelybell

Thành viên uy tín
ko biết mấy bé có phải hơi ốm ko mà bé mèo cái với mèo đực nhà mình cỡ = tuổi mèo bạn đứa hơn 5kg đứa gần 4kg...hihi...nhưng mà miu xinh... up cho 2 pé

thế bây giờ em nhà bạn bao nhiêu cân rồi?

gaibac

YTC Developer
mình đã nói là bạn có thể mua bao nhiêu thì cứ inbox cho mình.Mình thấy hợp lý là sẽ để em ấy về với bạn mà

200k đc ko chị Hai ơi..
. :157: :157: :157:

minie.love

T.Viên Năng Động
Mình ko cân thường xuyên nhưng đợt trước cân là zậy áh. Thấy trong hình pé mèo pạn cũng ú nu mà sao thấy nhẹ cân wa'

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Mình ko cân thường xuyên nhưng đợt trước cân là zậy áh. Thấy trong hình pé mèo pạn cũng ú nu mà sao thấy nhẹ cân wa'

mình cũng đang thắc mắc,vì mình cũng nhìn hình em bạn rồi,...hì...

Status
Không mở trả lời sau này.