• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm nhà mới cho 1 e alaskan cái 12 tháng (có ảnh )

kiemtong

T.Viên Năng Động
Nika said:
chính mình mang bé đi siêu âm. Bé này kêu có bầu trên 45 ngày siêu âm 6 con. mình đặt cọc 5tr ship về. Mình đi siêu âm ko có bầu nên gửi trả lại. Tiền cọc 5tr ko chịu trả, còn đòi bồi thường lúc vận chuyển hư thai. Mất 3tr tiền vận chuyển trả bé + tiền cọc !!!!!!
Sory mọi người mấy htrc' e đi công tác k biết có vụ này có đứa e ở nhà nhờ nó vào thirng thoảng. 2pic.
còn vụ nói trên xác thực là không có .

1 là bạn nhầm mình vs ai đó ( mình đã hỏi rõ là có call nhầm hay không mà vẫn cố tình)
2 Nếu bạn thik phá đám thì tốt nhất nên suy nghĩ lại hành động thiếu văn hóa của mình.

Cún mình nuôi từ nhỏ mới salo lần 1 bỏ chưa phối bg.. SDT mình 0987803193. bạn có thể search google. xem mình đã lừa đảo ai bg chưa.
Còn bạn nào không tin có thể search nick mình bên vietdog. mình quen rất nhiều người nuôi alas vs husky có uy tín bên diễn đàn đó nếu thick có thể vào làm chứng cho mình .
Mình Xin Hết . Từ bg mình sẽ vào 2pic thường xuyên. bạn có thắc mắc gì nữa cứ vào 2pic nói tiếp . hoặc kiến nghị vs BQL diễn đàn để giải quyết

kiemtong

T.Viên Năng Động
Bé bông 1992 said:
Thế này là sao hả bác
mình trả lời bên dưới rồi đó bạn . Gặp phải những thành phần rỗi hơi của xã hội mệt thế đấy. Nếu có sự thực như thế chẳng nhẽ bác ấy k biết lên kiến nghị vs BQL diễn đàn để band nick mình sao =))

silvershark8x

T.Viên Năng Động
Đề nghị thành viên @[member='Nika'], post dẫn chứng cụ thể trong 48h tới, nếu ko mình sẽ ban nick bạn cảnh cáo 3 ngày vì tội cố tình vu không người khác, phá hoại danh tiếng của chủ topic, nếu bạn có dẫn chúng cụ thể thì mình sẽ ban nik chủ topic vĩnh viễn vì lý do lừa đảo. Mọi thắc mắc vui lòng post bài trong box khiếu nại!

kiemtong

T.Viên Năng Động
silvershark8x said:
Đề nghị thành viên @[member='Nika'], post dẫn chứng cụ thể trong 48h tới, nếu ko mình sẽ ban nick bạn cảnh cáo 3 ngày vì tội cố tình vu không người khác, phá hoại danh tiếng của chủ topic, nếu bạn có dẫn chúng cụ thể thì mình sẽ ban nik chủ topic vĩnh viễn vì lý do lừa đảo. Mọi thắc mắc vui lòng post bài trong box khiếu nại!
thực sự hqua mới để ý nên quá bất ngờ coment của bạn Nika. Thực sự nếu bác ý bị lừa bởi ai đó mà nghi là e. thì bác ấy đã gọi ngay cho e để nói chuyện rồi. Đằng này e chưa nhận được 1 cuộc gọi nào nói về vấn đề mua bán lung tung cả . nên chỉ có thể là bác ấy thừa quá nhiều thời gian nên đi phá 2pic người khác :p.
Dù sao cũng thx mod nhiều