• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm nhà mới cho 1 e alaskan cái 12 tháng (có ảnh )

Nika

T.Viên Năng Động
kiemtong said:
thực sự hqua mới để ý nên quá bất ngờ coment của bạn Nika. Thực sự nếu bác ý bị lừa bởi ai đó mà nghi là e. thì bác ấy đã gọi ngay cho e để nói chuyện rồi. Đằng này e chưa nhận được 1 cuộc gọi nào nói về vấn đề mua bán lung tung cả . nên chỉ có thể là bác ấy thừa quá nhiều thời gian nên đi phá 2pic người khác :p.
Dù sao cũng thx mod nhiều
OK xin lỗi mấy hôm nay mình ko online. Chắc có thể nhầm người nhưng cún thì không. để mình lục lại hình ảnh đăng cho các bạn xem phải ko nhé

Nika

T.Viên Năng Động
silvershark8x said:
Đề nghị thành viên @[member='Nika'], post dẫn chứng cụ thể trong 48h tới, nếu ko mình sẽ ban nick bạn cảnh cáo 3 ngày vì tội cố tình vu không người khác, phá hoại danh tiếng của chủ topic, nếu bạn có dẫn chúng cụ thể thì mình sẽ ban nik chủ topic vĩnh viễn vì lý do lừa đảo. Mọi thắc mắc vui lòng post bài trong box khiếu nại!
Bạn đợi tí sáng mai có hình ngay

kiemtong

T.Viên Năng Động
Nika said:
OK xin lỗi mấy hôm nay mình ko online. Chắc có thể nhầm người nhưng cún thì không. để mình lục lại hình ảnh đăng cho các bạn xem phải ko nhé
Cún không nhầm sao :co_y_tuong_xau: :co_y_tuong_xau: .. sao bạn có thể biết chắc vậy mình nuôi em từ lúc 3 tháng tuổi đến bây giờ. chưa đem đi đâu bg mà kêu không nhầm sao? bạn cãi cố vừa thôi chứ :-?. ... nên suy nghĩ trước khi chắc chắn 1 điều gì đi bạn à

kiemtong

T.Viên Năng Động
silvershark8x said:
Đề nghị thành viên @[member='Nika'], post dẫn chứng cụ thể trong 48h tới, nếu ko mình sẽ ban nick bạn cảnh cáo 3 ngày vì tội cố tình vu không người khác, phá hoại danh tiếng của chủ topic, nếu bạn có dẫn chúng cụ thể thì mình sẽ ban nik chủ topic vĩnh viễn vì lý do lừa đảo. Mọi thắc mắc vui lòng post bài trong box khiếu nại!
Mod ơi . Nika đã quá hạn 48h. bác ý hẹn sáng nay post ảnh mà chả thấy gì. Mong Mod xử lý Nika hợp lý

silvershark8x

T.Viên Năng Động
Kết luận vụ việc là có sự nhầm lẫn của bạn @[member='Nika'],, chó của chủ topic và chó của @[member='Nika'] hoàn toàn khác nhau, một lần nữa mong các bạn chú ý hơn khi comment trong topic của người khác, nếu có điều gì phàn nàn thì post bài trong box khiếu nại. Mọi comment của @[member='Nika'] sẽ bị ẩn để tránh hiểu nhầm cho chủ topic, chúc mọi người một ngày vui vẻ

Nika

T.Viên Năng Động
Nếu bị nhầm lẫn thì mình xin lỗi. Bạn có thể chụp cho mình 1 tấm ảnh rõ mặt ko chỉnh sửa ko photoshop được ko? xác minh lần này nửa mình với cam lòng. Pls !!!

kiemtong

T.Viên Năng Động
Nika said:
Nếu bị nhầm lẫn thì mình xin lỗi. Bạn có thể chụp cho mình 1 tấm ảnh rõ mặt ko chỉnh sửa ko photoshop được ko? xác minh lần này nửa mình với cam lòng. Pls !!!
tất cả ảnh của mình đều không qua 1 tý pts nào bạn à :D.

kiemtong

T.Viên Năng Động
Nika said:
bạn yên tâm mình k phải dân lái chó nên k lừa đảo những cái như vậy đâu. Nếu có dịp lên HN ra hồ thành công off alaskan chả ai là k biết mình cả :p.

Nika

T.Viên Năng Động
ok thanks bác. Chúc bé mau về với chủ mới.