• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Có thể làm gì với 3triệu5?

bengvip

0913340652
bạn này có vẻ kén chọn nhỉ chó nào cũng chê!nếu nói về gsd đẹp và chuẩn kể cả không giấy tờ và 2-3 tháng tuổi thì giá cũng không 3tr5 đâu bạn!còn chó gsd không đẹp và hơi lai chút thì còn có giá đó!

quan_dog90

Uy tín đặt lên hàng đầu
Sự lựa chon của bạn nên là đốm vì nó vừa hợp với túi tiền của bạn và vừa giữ nhà được , kích thước không quá to và cũng không quá nhỏ

KnoopzKi

YTC Developer
hihi,vậy mình có thể mua ở đâu tại sài gòn vậy các bác,mình mún là là cữa hàng,có nhìu lứa đẩ lựa chọn,tùy tháng tuổi màk chọn cho phù hợp,chứ chó nhà đẻ tuy an toàn nhưng có điều chỉ có một lứa,khó lựa chọn

txh1403

Phá phách member
bạn này có vẻ kén chọn nhỉ chó nào cũng chê!nếu nói về gsd đẹp và chuẩn kể cả không giấy tờ và 2-3 tháng tuổi thì giá cũng không 3tr5 đâu bạn!còn chó gsd không đẹp và hơi lai chút thì còn có giá đó!

GSD mà đẹp,chuẩn không giấy tờ chắc cũng phải chục củ nhỉ bạn,đôi khi còn hơn ý chứ,thấy ông chủ thớt kén quá ,tôi cũng thích ngao tạng lắm mà có đúng 2 triệu ,ko hiểu mua dc không nhỉ ;)

cvchanh

YTC Developer
wawawa.cầm 3tr5 xin ý kiến vietdog+YTC lâu thế rồi mà vẩn chưa có quyết định cuối cùng nửa hả???bái phục bác luôn....quá kỷ

lv.thus

Banned
GSD mà đẹp,chuẩn không giấy tờ chắc cũng phải chục củ nhỉ bạn,đôi khi còn hơn ý chứ,thấy ông chủ thớt kén quá ,tôi cũng thích ngao tạng lắm mà có đúng 2 triệu ,ko hiểu mua dc không nhỉ ;)

bác này giỏi đùa ^^

KnoopzKi

YTC Developer
tìh hình là em đã xem rồi,mấy chú đốm ở đây có vẻ ko ổn,mấy chú gsd thì ko đk đẹp lắm,thấy chú rot là đk thôi

mangaka

YTC Developer
cẩn thận nhazzz... mua chợ chó là cẩn thận bệnh đấy.
Tốt nhất là chơi chó ta đi bạn. Vừa khỏe,thông minh lại vừa đỡ tốn...hihi

mangaka

YTC Developer
vấn đề đầu tiên vẫn là tiền đâu thui... quan trọng là đủ $ mua hok bạn ạ... o_0
Tiết kiệm đc thêm đồng nào chưa hay vẫn 3tr5 hả bạn?

KnoopzKi

YTC Developer
vì ng nhà nói cỡ 4tr mua chó,còn tiền đồ dùng,thức ăn ,thuốk và vài thứ linh tinh khác thì có ng lo rồi,các bác yên tâm