• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Có thể làm gì với 3triệu5?

KnoopzKi

YTC Developer
Mẹ vừa cho em nui chó,nhưng với 3t5 thì còn phân vân chưa bik nên chọn giống nào cho phù hợp nên vào box này là vậy,ae thông cảm,ae xem xem với số tiền ấy thì em có thể chọn giống chó nào thì đượk,em thi thik mấy giống to con như gsd,rot,dob hoặc xoáy thái,phú quốc,nam phi,đốm......và nhìu giốg chó trung bình khác,gsd thì có khả thi ko nữa???

KnoopzKi

YTC Developer
em định nui gsd cơ,ko bik giá cả thế nào một em 3 thág,hạg thường thôi,đừg lai là đk,ko gia phả cũg ko sao

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
ồh GSD thì phải hỏi
__Li.Bu__ ảnh là mod chuyên bán GSD đó bạn giá của 1 con GSD 1,5 hay 2,5 cũng cỡ 3tr > 5 tr thui @@ hỏi ảnh xem sao

KnoopzKi

YTC Developer
chó gấu mua dễ lầm lắm, còn pug thì wák nhỏ con,dễ bị bắt,,mẹ kêu nui mấy con to như rot, gsd hay chó lai gì đó bự bự để giữa nhà,bắt chuột nữa

lv.thus

Banned
tớ thấy ko khả thi đâu bạn.
tốt nhất là bạn chuyển số tiền đó vào tk ngân hàng cho mình :man_in_love:
đùa thôi.
số tiền đó bạn đầu tư vào mèo, thỏ, trăn, rắn thì sẽ được 1 bé rất là đẹp đó.
chúc bạn sớm được 1 bé như ý muốn!

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
Hàng Việt Nam chất lượng cao. Theo diet7 nên mua chó Phú Quốc. Vì đặc tính nó khôn hơn chó xoáy thái. Mang nét mạnh mẽ hùng dũng. Tinh thần có chất thép hơn các loại chó khác.

KnoopzKi

YTC Developer
CPQ thì thuộc dòng chó săn,dữ,tíh hiếu động nên hay cắn phá đồ đạc,lục lọi,chỉ nên nui ở vùng biệt lập