• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Còn cu WON BIN - mèo Nga (6 tháng tuổi) - mắt 2 màu này cả nhà ơi....

Status
Không mở trả lời sau này.

xinhxinh

YTC Developer
ặC. Em giới thiệu cho chị chị lại giới thiệu cho em. Ha ha. Bây h á...làm gì có tiền mà mua con mẹ đốp đấy chị...Hay để em bán chồng đi rồi mua nhé. He he. Chồng gầy, ôm ko sướng = ôm con mẹ đốp đấy :157: :157: :157:

lip_mc

T.Viên Năng Động
Hay để chị bắt thằng cu này cho em nha XINHXINH.............ha ha........trông mặt cũng gấu phết đấy............ :157: ...................cho tha hồ mà chăm con nha bà mẹ trẻ....................... :man_in_love: :man_in_love: :man_in_love: :man_in_love: :man_in_love:

chị có bé mèo Nga lông xù nào ko ạ ,,,

Mylovelybell

Thành viên uy tín
ặC. Em giới thiệu cho chị chị lại giới thiệu cho em. Ha ha. Bây h á...làm gì có tiền mà mua con mẹ đốp đấy chị...Hay để em bán chồng đi rồi mua nhé. He he. Chồng gầy, ôm ko sướng = ôm con mẹ đốp đấy :157: :157: :157:

HA HA................em ơi zai mà.....ha ha........ :157: :157: :157: :157: :157: :157:

gaibac

YTC Developer
Hay để chị bắt thằng cu này cho em nha XINHXINH.............ha ha........trông mặt cũng gấu phết đấy............ :157: ...................cho tha hồ mà chăm con nha bà mẹ trẻ....................... :man_in_love: :man_in_love: :man_in_love: :man_in_love: :man_in_love:

Chị ơi...Em xinhxinh đây. Spam vs bọn Bến Tre. Nó ban nick em lại rồi. He he

Mylovelybell

Thành viên uy tín
He he. Tại nó trêu ngứa em. Chúng nó cãi nhau hội đồng vs em nên chiến luôn. :157: :157: :157:

Em gửi link sang đây chị xem dư lào nào......^^

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Hé hé. Đừng nói chị cũng muốn chiến chúng nó nhé :157: :157: :157:

zời ạ...chiến gì mà chiến.....chị muốn xem mọi người nói chuyện với nhau thế nào mà lại thành ra cãi nhau........hic...........cô cứ như thế rồi về dạy con HÊ NA làm đầu gấu xóm mất.................... :157: :157: :157:

gaibac

YTC Developer
zời ạ...chiến gì mà chiến.....chị muốn xem mọi người nói chuyện với nhau thế nào mà lại thành ra cãi nhau........hic...........cô cứ như thế rồi về dạy con HÊ NA làm đầu gấu xóm mất.................... :157: :157: :157:

.........Em vào hỏi giá mèo nó cũng xoắn em. Thế là chiến luôn. Ha ha. Em đưa ảnh Hê na lên fb, thằng em em nó nói em áp bức mèo quá. Bắt mèo nghe tai phone, rồi bắt mặc quần áo....Nghe mà hài.... :157: :157: :157:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
.........Em vào hỏi giá mèo nó cũng xoắn em. Thế là chiến luôn. Ha ha. Em đưa ảnh Hê na lên fb, thằng em em nó nói em áp bức mèo quá. Bắt mèo nghe tai phone, rồi bắt mặc quần áo....Nghe mà hài.... :157: :157: :157:

hơ hơ........thế à.....cho ngay chị FB của em nào...........add lun!.........

gaibac

YTC Developer
hơ hơ........thế à.....cho ngay chị FB của em nào...........add lun!.........

......Em add của chị mấy lần rồi ế.......Nhưng chị ko cho add.....Gái Hp chảnh zữ......:))))))))))))))

Mylovelybell

Thành viên uy tín
......Em add của chị mấy lần rồi ế.......Nhưng chị ko cho add.....Gái Hp chảnh zữ...... :))))))))))))))

Ô.......thế á..............thế mà không bảo chị 1 câu.........hì.........em nói lại tên FB của em đi để chị accept......he he

Status
Không mở trả lời sau này.