• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

anhvan

T.Viên Năng Động
wellcome wellcome...!!!! mong là các mem mới và các mem cũ trong clup giúp đỡ nhau nhiều trong quá trình xây dựng 1 clup CT kiêu hùng.....
cùng nhau chém gió nha'k các anh em.......

anhvan

T.Viên Năng Động
Các mem mới cứ yên tâm ỡ đây mọi người rất hòa đồng....mọi người ít khi xung đột hay mâu thuẫn nội bộ....chĩ thích chém thoi chứ k có j hết :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
ah! mà chém gió đấy nhak chư hok phai che'm ....đâu....
những thành viên cũ cứ lên trang đầu xemca62n bỗ sung thêm thông tin j thì cho mình biết và các mem chưa có hình nếu mún thì gỡi link qua cho mình poss lên thêm phần sinh động nhak'....còn các mem mới thì cứ yên tâm cứ cuối tháng thì mình sẽ bỗ sung theo thứ tự thời gian ..... mong mọi người tích cự nha'k......
Vì một clup CT kiêu hùng........

anhvan

T.Viên Năng Động
chém gió dey mọi ng` ơi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

pikachu này!! mình mún hõi ngoài mình ra thì có ai có thễ vào chĩnh sữa bài trang đầu cũa mình không nhĩ?????

Pikachu

T.Viên Năng Động
hân hạnh làm quen hehe ; :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: bữa nèo rãnh đi uống nước bàn chuyện xe hen ; còn trong đây chắc hem dám sợ chị sư " tử " ý nhầm sư " tỷ " Quyên chém chít ko kịp ngáp hẻ hẻ :keke_hehe: :143163ljogging: :143163ljogging: :em xin_em xin:

a nỳ gan nhỉ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

anhvan

T.Viên Năng Động
Thế này nhá, chuyệh là hum trước mình có đề cặp với Nấm về vấn đề cần có 1 girl gia nhặp nhóm cho vui(vì Nấm tuy là girl nhưng cũng có rất nhiều đóng góp tích cực cho clup con trai cũa chúng ta qua việc cô pé chém gió gần như là mỏi ngày trong suốt thời gian qua trong clup với những teen boy mới gia nhập),mình cho là 1 gia đình hay 1 tỗ chức gì cũng vậy cũng cần phãi có 1 bàn tay phụ nữ hay con gái chứ nếu k sẽ hõng hết....như là 1 gia đình mà k có bàn tay phụ nữ thì sẽ ra sao các bạn biết ròi đấy....
và Nấm đã đặt ra 2 phương án cho chúng ta chọn lựa...
nếu anh nói thế thì, có 2 tình huống đưa ra:
1 - em làm vợ các anh
2 - em làm quản lý CLB con zai
Và bây giờ nếu ai chọn phương án 1 hay 2 thì thễ hiên qua phần bình chọn phía trên nhá, mình sẽ đợ cho đến khi tất cã thành viên đã bõ phiếu...thì mới công bố kết quã...các bạn có đồng ý không nhĩ...!!!???? :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

dxdcamel

Mr.Cat
hjhj a ở đâu ? e ở gò vấp nè bữa nào ra giao lưu chơi .....

mình cũng ở Gò Vấp nì hè hè bữa nào rãnh alo cho mình hen hay là chờ sư tỷ Q khỏe rùi đi lun :143163ljogging: :143163ljogging:

hê hê hê wellcome wellcome..!!!! Ngại quá ngại quá tuy hơi muộn nhưng còn hơn là không....
Khi nào có sóc tui pm choa D liền....

hok sao hok sao ( nói vậy chứ trong lòng đang nóng râm rang đey hjz hjz :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: )
a nỳ gan nhỉ :em xin_em xin: :keke_hehe: :em xin_em xin:

:thang_nao: :thang_nao: thông cảm mới uống 1 " thùng " thuốc liều nên ..... :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

zậy là chưa nếm mùi của chị Q oy` :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

có nghe qua có nghe qua :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: nên mới chuản bị 1 bộ áo quan cho mình đây :frozesweat: :frozesweat:

bengvip

0913340652
pikachu này!! mình mún hõi ngoài mình ra thì có ai có thễ vào chĩnh sữa bài trang đầu cũa mình không nhĩ?????

có tôi đây ông bạn!tôi update thêm 1 thành viên vào trang đầu hộ ông đó!

bengvip

0913340652
Thế này nhá, chuyệh là hum trước mình có đề cặp với Nấm về vấn đề cần có 1 girl gia nhặp nhóm cho vui(vì Nấm tuy là girl nhưng cũng có rất nhiều đóng góp tích cực cho clup con trai cũa chúng ta qua việc cô pé chém gió gần như là mỏi ngày trong suốt thời gian qua trong clup với những teen boy mới gia nhập),mình cho là 1 gia đình hay 1 tỗ chức gì cũng vậy cũng cần phãi có 1 bàn tay phụ nữ hay con gái chứ nếu k sẽ hõng hết....như là 1 gia đình mà k có bàn tay phụ nữ thì sẽ ra sao các bạn biết ròi đấy....
và Nấm đã đặt ra 2 phương án cho chúng ta chọn lựa...
nếu anh nói thế thì, có 2 tình huống đưa ra:
1 - em làm vợ các anh
2 - em làm quản lý CLB con zai
Và bây giờ nếu ai chọn phương án 1 hay 2 thì thễ hiên qua phần bình chọn phía trên nhá, mình sẽ đợ cho đến khi tất cã thành viên đã bõ phiếu...thì mới công bố kết quã...các bạn có đồng ý không nhĩ...!!!???? :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging: :143163ljogging: :em xin_em xin:

nếu mà thế này thì con trai vẫn bị lép vế dài dài!ai lại CLB con trai mà để con gái cùng quản lý!con gái vào chém gió cho vui thôi!ai lại để làm quản lý!Phản đối phản đối! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

dxdcamel

Mr.Cat
nếu mà thế này thì con trai vẫn bị lép vế dài dài!ai lại CLB con trai mà để con gái cùng quản lý!con gái vào chém gió cho vui thôi!ai lại để làm quản lý!Phản đối phản đối! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

đúng đúng chỉ nên cho làm bx cả clb thôi :143163ljogging: :143163ljogging: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

dxdcamel

Mr.Cat
chuẩn chuẩn chuẩn!ông bạn anhvan dính mỹ nhân kế rồi!tỉnh lại đi bạn hiền! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging: tỉnh lại :143163ljogging: :em xin_em xin: tỉnh lại

dxdcamel

Mr.Cat
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging: tẩn ổng 1 trận cho tỉnh người đi anh em hẻ hẻ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

dxdcamel

Mr.Cat
bengvip thêm món vote mới đó hỷ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: ý kiến tuyệt vời hẻ hẻ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: