• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BỨC XÚC - YÊU MÈO HAY CÒ MÈO?

byhoney

YTC Developer
Thật sự quá bức xúc nên phải viết bài này.
Gửi bạn chủ topic Cứu mèo...
http://www.yeuthucun...age__st__30
Dù bạn là người xấu hay tốt thì tôi cũng phải nói cho bõ tức với cái thái độ cư xử của bạn
Ngày 11/9 sau 2 ngày bạn đăng tin thì tôi mới đọc đc tin của bạn .Ngay khi đọc đc tin bạn đăng thì mình đã gọi điện cho bạn và hẹn hôm sau mình đến cứu bé về, mình ý thức đc việc này rất gấp. Mình rất yêu mèo dù nhà đã có đến 7 e nhưng vẫn quyết định đón bé về rồi cố gắng tìm chủ cho bé nếu ko đc thì nuôi. Giờ mình đang phải bán bớt mấy e tây đi để có chỗ nuôi mấy e mèo ta mới mang về, vì mèo ta cho thì chả ai lấy bán thì chả ai mua. Tối 11/9 ,Khi gọi điện thì bạn nói có vẻ như là người yêu mèo lắm. Hẹn lên xuống và mình đã chắc chắn mình đến cứu, dù mình ở Phương Mai -Đống Đa cách huyện Hoài Đức rất xa
Nhưng đến hôm sau 12/9 mình vác xác lên tận huyện Hoài Đức (ngoại thành HN) nhưng gọi điện cho bạn, nt thì bạn cũng ko hề bắt máy
Cả chiều hôm 12/9 mình gọi cho bạn, nt cho bạn liên tục thậm chí đăng bài tìm bạn nhg bạn cũng ko trả lời. Lúc đấy tôi thật sự thấy bực mình bạn, nhg cũng chẳng để làm gì, chỉ thương mấy bé và thấy bất lực khi muốn làm điều đó mà ko đc
Qua điện thoại hôm trc mình đã yêu cầu bạn POST ĐỊA CHỈ cái quán đó lên
Và rất nhiều người trong diễn đàn có ý cứu mèo cũng yêu cầu bạn post địa chỉ lên
TẠI SAO BẠN KO LÀM ĐIỀU ĐÓ?
Tôi nghi ngờ có điều gì khuất tất tại đây? khi mà bạn có thể chụp ảnh cận cảnh 1 cái chuồng mèo như thế?! bt người ta có thể dễ dàng cho chụp ảnh thế sao?
Bạn rảnh đến mức bất cứ ai đến mua mèo bạn cũng dẫn đi đc à?
Và rành rọt từng câu chuyện về mèo bị giết và kể cho mình như thế?
Còn nữa, bạn chỉ đăng tin cứu những em mèo đẹp, vậy còn những e mèo xấu thì sao? ko phải là mèo à? tại sao bạn ko đăng tin về cái quán đó để mọi người biết rồi đến cứu đc em nào thì tốt e ý??
Mình hỏi bạn mặc cả đc ko thì bạn nói bạn ko mua mặc cả người ta chửi, rồi nói giá cả cho mình bít giá là 135k/ 1 kg. Bạn đã từng cứu mèo chẳng nhẽ bạn ko bít bạn đã từng mặc cả giá bao nhiêu và ko thể nói với mình đc hay sao?
Cảm giác như bị lừa
Tối 12/9 bạn xuất hiện trên diễn đàn và kể 1 câu chuyện rằng bạn quên đt hay đại loại gì đó?
Chẳng lẽ bạn ko thấy cuộc gọi nhỡ hay tin nhắn của tôi và gọi lại?
Khi tôi yêu cầu bạn hãy cứu lấy e ý rồi tôi sẽ tới bắt
Nhưng bạn vẫn ko trả lời, và cũng ko có ý cứu
Tôi call lại và định hỏi bạn ngày mai (tức 13/9) còn có thể cứu bé đc ko thì máy vẫn tắt?????Từ lúc đó tôi ko call lại nữa, và bạn cũng chẳng còn bận tâm tới chuyện có ai cứu bé mèo hay ko?!
ĐẶT 1 DẤU HỎI LỚN??????
bạn là 1 người yêu mèo thật sự? hay là CÒ mèo?????
CÓ LẼ MAI TÔI VẪN SẼ GỌI CHO BẠN, VÀ HỎI ĐỊA CHỈ QUÁN ĐÓ,CỐ GẮNG LẦN CUỐI CÙNG CÓ THỂ LÀM ĐC GÌ ĐÓ TRC KHI QUÁ MUỘN. ĐÊM NAY TÔI ĐÃ KO NGỦ ĐC, VÌ QUÁ BUỒN
DÙ SAO TRONG THÂM TÂM TÔI VẪN CẦU MONG BẠN LÀ NGƯỜI YÊU MÈO THẬT SỰ VÀ CHỈ ĐANG GẶP SỰ CỐ GÌ ĐÓ. MONG RẰNG BẠN ĐÃ GIÚP ĐC NHIỀU BÉ MÈO THOÁT NẠN
CẦU TRỜI KHẤN PHẬT CHO CÁC BÉ ĐC SIÊU THOÁT VÀ KIẾP SAU LÊN LÀM NGƯỜI, CÒN LŨ THỊT MÈO THỊT CHÓ THÌ MÃI MÃI KO ĐC ĐẦU THAI......

P/S: VẪN MONG BẠN VÀO ĐÂY VÀ CÓ LỜI GIẢI THÍCH VÀ CÓ HÀNH ĐỘNG cụ thể để CHỨNG MINH ( bằng thiện chí cứu mèo, hay đăg địa chỉ quán v..v) ĐỂ MÌNH VẪN TIN BẠN LÀ NGƯỜI TỐT, RẰNG MỌI CHUYỆN KO TỒI TỆ NHƯ TÔI NGHĨ, MONG RẰNG NHƯ VẬY

Bao Linh 85

I_Like_Pet
1 topic đc viết lúc 3h sáng,mình có thể hiểu đc bạn bức xúc đến cỡ nào!
Trong chuyện này k bít thực hư ra sao,những nghi vấn bạn đặc ra mình thấy rất hợp lý! Thôi thì đành đợi bạn ấy vào trloi.
nhg trc đó,mình đc bít bạn giadinh này có cái phết đen sau
Mình past cái link qua k đc vì diễn đàn k cho phép
Bạn vào box phòng kỷ luật - giải quyết đề nghị khiếu nại
Xem topic mang tên "Ban nick giadinh 7 ngày sẽ rõ"

byhoney

YTC Developer
1 topic đc viết lúc 3h sáng,mình có thể hiểu đc bạn bức xúc đến cỡ nào!
Trong chuyện này k bít thực hư ra sao,những nghi vấn bạn đặc ra mình thấy rất hợp lý! Thôi thì đành đợi bạn ấy vào trloi.
nhg trc đó,mình đc bít bạn giadinh này có cái phết đen sau
Mình past cái link qua k đc vì diễn đàn k cho phép
Bạn vào box phòng kỷ luật - giải quyết đề nghị khiếu nại
Xem topic mang tên "Ban nick giadinh 7 ngày sẽ rõ"

Mình vừa vào đọc bài đó,theo bài đó thì là con gái, nhưng hôm mình gọi lại là giọng con trai miền nam nghe máy. Mình còn cám ơn vì bạn ý đã làm đc việc tốt. rồi bạn ý nói rất hay là làm mấy việc nhỏ đó có đáng gì đâu..??? Giờ mình đang rất hoang mang và lo cho mấy bé mèo. Còn bạn kia là ng tốt hay xấu thực sự k quan trọng nữa. Ước j bít đc cái địa chỉ quán đó thôi

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Đúng! Nếu là mình fai đi một quãng đường xa như thế thì mình cũng điên hết cả người. Nghi vẫn của bạn honey đặt ra là: 1/ giadinh có thể công sức thời gian ra để cứu mèo cùng các bạn ---> sao nhiệt tình thế!
2/ sao giadinh có thể vào tận trong quán để chụp ảnh mà sao ng khác ko vào đc mà fai có sự hộ tống của giadinh.
3/ theo 1 topic khác giá mèo đã làm lông lên đĩa rồi có 90k mà từ topic 1 đến topic 3 bạn giadinh tăng giá liên tục
Mình chả có ý dìm hàng ai cả , đúng là thời buổi bây h ai cũng phải kiếm tiền bằn mọi cách. Nhug ai đó đừng làm gì quá lộ liễu mà lại đánh quá mạnh vào tâm lí chúng tôi là những con gà của bạn. Nhg con cáo ko cần thận là Gà sẽ tập hợp lại rỉa cho đến lụi thì thôi

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Còn vấn đề giadinh là con trai hay con gái. Qua cách viết mình đã đoán đc con trai. MÌnh đã gặp giadinh ngoài đời, ăn nói nhỏ nhẹ, bình tĩnh và là ng miền tây. Đến thời diêmd này mình cứ tạm khẳng định giadinh rất có ý tốt, sống có trách nhiệm... Vậy để chứng minh mọi chuyện bạn làm là đúng: 1/hãy vào topic trả lời mọi thắc mắc của mọi người
2/ gọi lại đt cho bạn honey giải thik rõ ràng sao bạn ko nghe máy chứ ko fai lên diễn đàn show làm gì. Nếu người yêu bạn hẹn hò, để bạn đi quãng đường xa như thế rồi cho leo cây thì bạn có tức ko?
3/ nói rõ địa chỉ quán để mọi người chủ động đón bé nào thì đón, ko cần phiền bạn đi cùng

byhoney

YTC Developer
ax..the caj topic cuu meo dey la Co meo ah???

BẠN ƠI THỰC RA CÒ MÈO HAY CỨU MÈO THÌ CÁC BÉ MÈO ĐỀU TRONG TÌNH TRẠNG NGUY HIỂM HẾT, DÙ THẾ NÀO THÌ CÁC BÉ Ý VẪN ĐANG TRONG TÌNH TRẠNG SẮP BỊ GIẾT THỊT. MÌNH VẪN TIN 70% BẠN Ý LÀ NGƯỜI TỐT VÀ CÓ Ý CỨU MÈO. THỰC SỰ BH CHỈ MONG BẠN Ý MAU XUẤT HIỆN ĐỂ POST CÁI ĐỊA CHỈ QUÁN MÈO ĐÓ LÊN ĐÂY THÔI
P/S: MÌNH VỪA NHỜ BẠN MÌNH GỌI HỎI ĐỊA CHỈ QUÁN TIỂU HỔ ĐÓ THÌ NHẬN ĐC CÂU TRẢ LỜI LÀ : " XA LẮM, TẬN TRÊN HOÀI ĐỨC CƠ, RỒI RẼ RẼ GÌ ĐÓ" TÓM LẠI LÀ VẪN KO CỤ THỂ. BẠN MÌNH ĐANG YÊU CẦU BẠN Ý POST LÊN DIỄN ĐÀN ĐỊA CHỈ CỦA QUÁN ĐÓ

gia.dinh

T.Viên Năng Động

shakefoot

YTC Developer
sợ là sợ cái điều nhỡ bạn đó lại là chủ quán thịt mèo thì sao nhỉ? có ai nghĩ đến vấn đề này ko :-SS mình thấy rất nhiều bài viết nhưng bạn ý chỉ post đi post lại đúng có mấy hình bé mèo trắng vs xiêm, haizz, mình đọc nhiều 2pic của bạn này, 2pic nào cũng thấy k có thiện cảm tí nào nhưng cũng ko cmt nhiều :|

byhoney

YTC Developer
Mình vừa qua topic cứu mèo thì bạn ý có trả lời như vầy đây

bạn ơi là bạn
bạn biết gì mà đã vội nói rồi
nhà mình là khu vực làng quê,bạn xuống thì bít làm gj có địa chỉ nhà ở khu vực này chứ,
m đã chỉ rõ đường đi rồi mà
đường 32 xuân thủy đi thẳng đến ngã 4 trôi rẽ trái 4km là đến,chỗ bán thịt mèo nằm bên tay phải,nhà ko có địa chỉ thì m chỉ có thể chỉ vậy thôi
mà m nói lên m dẫn chứ thực chất mỗi lần có bạn nào lên m toàn nhờ ng wen dẫn hộ chứ m làm gì có nhà,m toàn đi làm trên hà nội suốt mà
bạn có bít những lời nói của bạn sẽ làm ng khác buồn và nản lòng lắm ko
bạn làm vậy mai mốt m sẽ ko dám đăng những topic cứu mèo như vậy nữa vì chẳng ai ủng hộ m,m cũng sẽ chẳng có cách nào cứu chúng,đành để chúng chết vậy
m cũng đã giải thích lí do hôm qua máy mình bị tắt nguồn rồi,m chỉ bít xin lỗi ,ban có trách m nữa cũng chịu
m nghĩ nếu m làm ko tốt và bạn có lòng thương mèo thật sự bạn có thể làm giống m,m tin bạn có thể làm tốt hơn m nhiều,có thể cứu đc nhiều sinh mạng đáng thương đó
thân bạn...!
Chào bạn giadinh
Trong topic tôi chưa hề khẳng định bạn là người xấu hay tốt? tôi vẫn nói hi vọng vô cùng bạn là ng` yêu thương mèo thật sự. Đây chỉ là tôi đang đặt ra nghi vấn mà thôi
bạn nói cái giọng dọa dẫm mai mốt ko cứu các em ý nữa để các em ý chết vậy? Bạn có phải là người có lương tâm ko? Ở đây là chỗ nào mà bạn ra vẻ dỗi cứ như mình là cái gì của bạn ý mà bạn phải nói cái giọng dỗi đấy. Nếu bạn là người yêu mèo thực sự thì đã ko dỗi cái kiểu trẻ con như thế.
Nếu tôi mà cũng giống bạn thì tôi dỗi lun cần gì phải gọi liên tục hỏi về mèo như thế, bạn nhỉ?
Thứ 2 bạn có đặt địa vị của tôi nếu bị bỏ bo0m thì sẽ như thế nào ko? Bạn có lên tiếng ko hay với tính cách của bạn thì bù lu bù loa lên rồi?
Điều tôi muốn nói ở đây là bạn có thể ko có địa chỉ thì tả cái quán mèo đó cho mọi người cùng biết thì có gì khó khăn, tiếp theo là tôi đã hẹn lên cứu bé mèo giờ bé vẫn chưa đc cứu tại sao bạn thấy cuộc gọi và tn của tôi, kể cả trên diễn đàn nhờ bắt giùm bé về mà bạn vẫn ko trả lời?
Rốt cuộc bạn quan tâm đến cái j`?
Qua bài viết của bạn thì mình cảm thấy bạn thật trẻ con và nông nổi
p/s: Ở đây ko có chỗ cho sự giận dỗi, tất cả vì tình yêu thương mèo , phải chung tay với nhau, vậy thôi

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Thật sự quá bức xúc nên phải viết bài này.
Gửi bạn chủ topic Cứu mèo...
http://www.yeuthucun...age__st__30
Dù bạn là người xấu hay tốt thì tôi cũng phải nói cho bõ tức với cái thái độ cư xử của bạn
Ngày 11/9 sau 2 ngày bạn đăng tin thì tôi mới đọc đc tin của bạn .Ngay khi đọc đc tin bạn đăng thì mình đã gọi điện cho bạn và hẹn hôm sau mình đến cứu bé về, mình ý thức đc việc này rất gấp. Mình rất yêu mèo dù nhà đã có đến 7 e nhưng vẫn quyết định đón bé về rồi cố gắng tìm chủ cho bé nếu ko đc thì nuôi. Giờ mình đang phải bán bớt mấy e tây đi để có chỗ nuôi mấy e mèo ta mới mang về, vì mèo ta cho thì chả ai lấy bán thì chả ai mua. Tối 11/9 ,Khi gọi điện thì bạn nói có vẻ như là người yêu mèo lắm. Hẹn lên xuống và mình đã chắc chắn mình đến cứu, dù mình ở Phương Mai -Đống Đa cách huyện Hoài Đức rất xa
Nhưng đến hôm sau 12/9 mình vác xác lên tận huyện Hoài Đức (ngoại thành HN) nhưng gọi điện cho bạn, nt thì bạn cũng ko hề bắt máy
Cả chiều hôm 12/9 mình gọi cho bạn, nt cho bạn liên tục thậm chí đăng bài tìm bạn nhg bạn cũng ko trả lời. Lúc đấy tôi thật sự thấy bực mình bạn, nhg cũng chẳng để làm gì, chỉ thương mấy bé và thấy bất lực khi muốn làm điều đó mà ko đc
Qua điện thoại hôm trc mình đã yêu cầu bạn POST ĐỊA CHỈ cái quán đó lên
Và rất nhiều người trong diễn đàn có ý cứu mèo cũng yêu cầu bạn post địa chỉ lên
TẠI SAO BẠN KO LÀM ĐIỀU ĐÓ?
Tôi nghi ngờ có điều gì khuất tất tại đây? khi mà bạn có thể chụp ảnh cận cảnh 1 cái chuồng mèo như thế?! bt người ta có thể dễ dàng cho chụp ảnh thế sao?
Bạn rảnh đến mức bất cứ ai đến mua mèo bạn cũng dẫn đi đc à?
Và rành rọt từng câu chuyện về mèo bị giết và kể cho mình như thế?
Còn nữa, bạn chỉ đăng tin cứu những em mèo đẹp, vậy còn những e mèo xấu thì sao? ko phải là mèo à? tại sao bạn ko đăng tin về cái quán đó để mọi người biết rồi đến cứu đc em nào thì tốt e ý??
Mình hỏi bạn mặc cả đc ko thì bạn nói bạn ko mua mặc cả người ta chửi, rồi nói giá cả cho mình bít giá là 135k/ 1 kg. Bạn đã từng cứu mèo chẳng nhẽ bạn ko bít bạn đã từng mặc cả giá bao nhiêu và ko thể nói với mình đc hay sao?
Cảm giác như bị lừa
Tối 12/9 bạn xuất hiện trên diễn đàn và kể 1 câu chuyện rằng bạn quên đt hay đại loại gì đó?
Chẳng lẽ bạn ko thấy cuộc gọi nhỡ hay tin nhắn của tôi và gọi lại?
Khi tôi yêu cầu bạn hãy cứu lấy e ý rồi tôi sẽ tới bắt
Nhưng bạn vẫn ko trả lời, và cũng ko có ý cứu
Tôi call lại và định hỏi bạn ngày mai (tức 13/9) còn có thể cứu bé đc ko thì máy vẫn tắt?????Từ lúc đó tôi ko call lại nữa, và bạn cũng chẳng còn bận tâm tới chuyện có ai cứu bé mèo hay ko?!
ĐẶT 1 DẤU HỎI LỚN??????
bạn là 1 người yêu mèo thật sự? hay là CÒ mèo?????
CÓ LẼ MAI TÔI VẪN SẼ GỌI CHO BẠN, VÀ HỎI ĐỊA CHỈ QUÁN ĐÓ,CỐ GẮNG LẦN CUỐI CÙNG CÓ THỂ LÀM ĐC GÌ ĐÓ TRC KHI QUÁ MUỘN. ĐÊM NAY TÔI ĐÃ KO NGỦ ĐC, VÌ QUÁ BUỒN
DÙ SAO TRONG THÂM TÂM TÔI VẪN CẦU MONG BẠN LÀ NGƯỜI YÊU MÈO THẬT SỰ VÀ CHỈ ĐANG GẶP SỰ CỐ GÌ ĐÓ. MONG RẰNG BẠN ĐÃ GIÚP ĐC NHIỀU BÉ MÈO THOÁT NẠN
CẦU TRỜI KHẤN PHẬT CHO CÁC BÉ ĐC SIÊU THOÁT VÀ KIẾP SAU LÊN LÀM NGƯỜI, CÒN LŨ THỊT MÈO THỊT CHÓ THÌ MÃI MÃI KO ĐC ĐẦU THAI......

P/S: VẪN MONG BẠN VÀO ĐÂY VÀ CÓ LỜI GIẢI THÍCH VÀ CÓ HÀNH ĐỘNG cụ thể để CHỨNG MINH ( bằng thiện chí cứu mèo, hay đăg địa chỉ quán v..v) ĐỂ MÌNH VẪN TIN BẠN LÀ NGƯỜI TỐT, RẰNG MỌI CHUYỆN KO TỒI TỆ NHƯ TÔI NGHĨ, MONG RẰNG NHƯ VẬY

noí như bạn m là cò mèo?vậy m hỏi bạn cò mèo thì phải muốn bán mèo chứ,chứ theo như cách bạn nói thì chỉ là đăng cho vui thôi chứ ko muốn bán,vậy cò kiểu gì?m đã giải thích lí do vì sao máy m bị tắt nguồn ko liên lạc đc rồi,đt m là đt rẻ tiền ko phải đt xịn như bạn m đành chịu thôi,còn về e mèo thì ko cần bạn cứu nữa đâu vì nhờ bạn mà từ đây m sẽ đóng luôn topic cứu mèo này
vì mình đã buồn lắm rồi,m làm 1 việc ko là gì cả.ko đc gì cả,m là ng bao đồng tự chuốc họa vào thân,m sẽ dừng việc m làm lại,vì cố gắng chẳng đc gì

shakefoot

YTC Developer
Mình vừa qua topic cứu mèo thì bạn ý có trả lời như vầy đây

bạn ơi là bạn
bạn biết gì mà đã vội nói rồi
nhà mình là khu vực làng quê,bạn xuống thì bít làm gj có địa chỉ nhà ở khu vực này chứ,
m đã chỉ rõ đường đi rồi mà
đường 32 xuân thủy đi thẳng đến ngã 4 trôi rẽ trái 4km là đến,chỗ bán thịt mèo nằm bên tay phải,nhà ko có địa chỉ thì m chỉ có thể chỉ vậy thôi
mà m nói lên m dẫn chứ thực chất mỗi lần có bạn nào lên m toàn nhờ ng wen dẫn hộ chứ m làm gì có nhà,m toàn đi làm trên hà nội suốt mà
bạn có bít những lời nói của bạn sẽ làm ng khác buồn và nản lòng lắm ko
bạn làm vậy mai mốt m sẽ ko dám đăng những topic cứu mèo như vậy nữa vì chẳng ai ủng hộ m,m cũng sẽ chẳng có cách nào cứu chúng,đành để chúng chết vậy
m cũng đã giải thích lí do hôm qua máy mình bị tắt nguồn rồi,m chỉ bít xin lỗi ,ban có trách m nữa cũng chịu
m nghĩ nếu m làm ko tốt và bạn có lòng thương mèo thật sự bạn có thể làm giống m,m tin bạn có thể làm tốt hơn m nhiều,có thể cứu đc nhiều sinh mạng đáng thương đó
thân bạn...!
Chào bạn giadinh
Trong topic tôi chưa hề khẳng định bạn là người xấu hay tốt? tôi vẫn nói hi vọng vô cùng bạn là ng` yêu thương mèo thật sự. Đây chỉ là tôi đang đặt ra nghi vấn mà thôi
bạn nói cái giọng dọa dẫm mai mốt ko cứu các em ý nữa để các em ý chết vậy? Bạn có phải là người có lương tâm ko? Ở đây là chỗ nào mà bạn ra vẻ dỗi cứ như mình là cái gì của bạn ý mà bạn phải nói cái giọng dỗi đấy. Nếu bạn là người yêu mèo thực sự thì đã ko dỗi cái kiểu trẻ con như thế.
Thứ 2 bạn có đặt địa vị của tôi nếu bị bỏ bo0m thì sẽ như thế nào ko? Bạn có lên tiếng ko hay với tính cách của bạn thì bù lu bù loa lên rồi?
Điều tôi muốn nói ở đây là bạn có thể ko có địa chỉ thì tả cái quán mèo đó cho mọi người cùng biết thì có gì khó khăn, tiếp theo là tôi đã hẹn lên cứu bé mèo giờ bé vẫn chưa đc cứu tại sao bạn thấy cuộc gọi và tn của tôi, kể cả trên diễn đàn nhờ bắt giùm bé về mà bạn vẫn ko trả lời?
Rốt cuộc bạn quan tâm đến cái j`?
Qua bài viết của bạn thì mình cảm thấy bạn thật trẻ con và nông nổi
bạn ý có máy ảnh chụp ảnh mèo, sao bạn ý ko chụp luôn ảnh cái quán đấy lên, vì làng quê k địa chỉ nhưng khi nhìn ảnh và qua tả đg thì tìm nhà cũng rất dễ, đằng này lại là 1 quan tiểu hổ

byhoney

YTC Developer
BẠN NÓI NGHE KHÓ CHỊU THẾ? NHỜ TÔI MÀ ĐÓNG TOPIC BÁN MÈO?
VẬY CÀNG CHẲNG CHỨNG MINH ĐC BẠN ĐÚNG, MÀ CÀNG ĐẨY CÁI SUY NGHĨ XẤU VỀ BẠN DÂNG CAO LÊN
ĐÁNG LẼ KHI BỊ NGHI NGỜ NHƯ VẬY, BẠN SẼ VẪN TIẾP TỤC LÀM VIỆC TỐT, ĐỂ MỌI NG KO NGHĨ XẤU VỀ BẠN
HƠN HẾT NỮA LÀ VÌ CHÍNH CÁI LÒNG THƯƠNG TRONG CON NGƯỜI BẠN
BẠN ĐÓNG TOPIC THÌ BẠN VẪN VUI SỐNG, CHỈ TỘI CHO MẤY E MÈO, BẠN CHẢ HỀ HẤN GÌ
RỐT CUỘC BẠN CÓ PHẢI LÀ NG YÊU MÈO KO? HAY CHÉM GIÓ THẾ THÔI?
TÔI MÀ CŨNG NHƯ BẠN THÌ TỪ HÔM QUA TÔI CŨNG DỖI, CHỨ KO PHẢI QUAN TÂM XEM E MÈO THẾ NÀO RỒI, CÒN ĐÓN ĐC KO, HAY NHỜ BẠN ĐÓN VỀ.
CÁI TÔI QUAN TÂM Ở ĐÂY LÀ MÈO THÔI CHỨ KO PHẢI BẠN
BẠN LÀ GÌ CŨNG CHẢ QUAN TRỌNG NỮA

byhoney

YTC Developer
bạn ý có máy ảnh chụp ảnh mèo, sao bạn ý ko chụp luôn ảnh cái quán đấy lên, vì làng quê k địa chỉ nhưng khi nhìn ảnh và qua tả đg thì tìm nhà cũng rất dễ, đằng này lại là 1 quan tiểu hổ

OH BI GIỜ BẠN Ý LẠI LÀM CÁI TRÒ DỖI RỒI, KO CỨU MÈO NỮA, MẶC KỆ MÈO CHẾT. NẾU BẠN NÓI LÀ MẶC KỆ ĐỂ BẠN CHẾT THÌ TÔI CHẢ Ý KIẾN GÌ. ĐÀNG NÀY MẤY E MÈO CÓ TỘI GÌ MÀ BẠN NỠ LÀM NHƯ THẾ?

shakefoot

YTC Developer
OH BI GIỜ BẠN Ý LẠI LÀM CÁI TRÒ DỖI RỒI, KO CỨU MÈO NỮA, MẶC KỆ MÈO CHẾT. NẾU BẠN NÓI LÀ MẶC KỆ ĐỂ BẠN CHẾT THÌ TÔI CHẢ Ý KIẾN GÌ. ĐÀNG NÀY MẤY E MÈO CÓ TỘI GÌ MÀ BẠN NỠ LÀM NHƯ THẾ?

qua cách nói này thì chúng ta cũng nên xem xét lại con người của bạn ý thôi

byhoney

YTC Developer
may quá, có tin vui rồi. Bạn ý đã chủ động gọi điện và nói chiều nay sẽ dẫn đi. khi đến đó mình sẽ chụp ảnh lại quán và post lên diễn đàn cho ai yêu mèo có thể đến cứu các bé. Nếu như những gì mình nghĩ về gia dình hoàn toàn sai mình sẽ post 1 bài xin lỗi bạn ý chính thức
Thân

byhoney

YTC Developer
các bạn ơi, mình có 1 em ALD 2,5 tháng tuổi màu hồng ( mình bán 1tr2) và 1 e xiêm 6 tháng trắng xám, mắt xanh (500k) ( riêng e xiêm rất tình cảm nuôi sẽ thích lun). Bạn nào đón bé về để mình còn có chỗ để đón thêm mèo về với,.bt thì mình cứ post lên bao giờ bán thì bán, nhg mà bh hơi gấp rồi, mún đón mấy bé kia về nuôi. Ngày trc chỉ nuôi 2 3 đứa thui mà đã mẹ ầm ĩ nhà cửa rùi mà bh nhà nhìu mèo quá rồi híc híc

linhmu_93

T.Viên Năng Động
các bạn ơi, mình có 1 em ALD 2,5 tháng tuổi màu hồng ( mình bán 1tr2) và 1 e xiêm 6 tháng trắng xám, mắt xanh (500k) ( riêng e xiêm rất tình cảm nuôi sẽ thích lun). Bạn nào đón bé về để mình còn có chỗ để đón thêm mèo về với,.bt thì mình cứ post lên bao giờ bán thì bán, nhg mà bh hơi gấp rồi, mún đón mấy bé kia về nuôi. Ngày trc chỉ nuôi 2 3 đứa thui mà đã mẹ ầm ĩ nhà cửa rùi mà bh nhà nhìu mèo quá rồi híc híc

Bé ald là đực hay cái hả bạn ? :D mình quan tâm thực sự nhé!