• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bạn nào đã mua chó ở BẠCH MAI (HÀ NỘI) chưa vậy?

chitchit318

mọi người góp ý thế , còn đâu cứ hỏi anh google là ra ngay thôi mà ? còn thích thử thì làm 1 em cho đỡ lăn tăn :D về là biết ngay thôi mà :))

love story

cửa hàng ở bạch mai cùng vs cửa hàng ở số 80 hồng mai là một mà, chỉ khác là bán hai địa điểm thoy, Mình mua 1 e nhật ở đó về đc mấy hum thì ốm suốt, mình cho đi tiêm, truyền nước, chăm còn hơn trẻ con mà vẫn ko qua khỏi, các bạn ko nên mua ở đó nhé, chất lượng chó không tốt đâu, bác sỹ bảo%

quan_dog90

Uy tín đặt lên hàng đầu
Tìm mua chó đẻ tại nhà là an toàn nhất bạn ah. Chúc chủ topic sớm tìm được chú cún ưng ý

mun16487

Nói chung là cũng hên xui lắm... MÌnh có đi hỏi ở BM và Hồng Mai...toàn chó k giấy tờ... có chỗ 372 ( nếu nhớ k nhầm) Bạch Mai,mình hỏi chó có giấy tờ không? Ng ta trả lời gọn lỏn: " Không,mua chó fai chịu ăn chơi,chết tự chịu,bệnh thì mang đi khám,bên này không bảo hành chó đâu"... Nghe vậy thì đừng nên mua bạn à. Toàn những ng không có tâm huyết với chó,bán chỉ để kiếm tiền thôi,nên 90% là ko an toàn. MÌnh cũng mún mua lắm mà k dám,vừa tốn tiền mà lại chứng kiến chó mình chết,thương lắm. Chịu khó lên 4rum xem có member nào rao bán chó ss ấy bạn. Đừng nóng vội. Đó là ý kiến của mình ^^~

luanlinh

Member
mh có 1 e nâu vàng, 4 tháng tuổi, mau mat xanh, nang 11kg, rat dep, dam bao nhin la thich, co giay kham suc kheo, neu can lien he voi mh 0934209228

chi yeu cho

Ta yêu chó
LovePets! said:
Mình thấy nhiều người mua lắm mà, nó mà bán chó bệnh nhỡ người ta đến để đòi thì sao? Thằng bạn mình cũng mua 1 con chó ở đấy nuôi gần đc 3 tháng rồi có sao đâu :|
nham con chu,minh cung cha biet duoc :lac_dau: