• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bạn nào đã mua chó ở BẠCH MAI (HÀ NỘI) chưa vậy?

LovePets!

Nhà mình đang muốn mua 1 bé cún về cho vui nhà :). Đi qua cửa hàng ở đường BẠCH MAI thấy rất nhiều loại chó và đông người mua quá ko biết có an toàn ko?
Bạn nào đã mua chó ở đấy thì góp ý với mình với, ko biết chó ở đấy có khỏe ko, mình chỉ sợ chó bị bệnh thôi :(
Cảm ơn các bạn nhiều

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Nhà mình đang muốn mua 1 bé cún về cho vui nhà :). Đi qua cửa hàng ở đường BẠCH MAI thấy rất nhiều loại chó và đông người mua quá ko biết có an toàn ko?
Bạn nào đã mua chó ở đấy thì góp ý với mình với, ko biết chó ở đấy có khỏe ko, mình chỉ sợ chó bị bệnh thôi :(
Cảm ơn các bạn nhiều

Ngay gần nhà mình, ngày nào đi học qua cũng nhìn thấy nhưng mình chưa vào thử bao giờ. Thấy chỗ đó mới nên cũng ít chó

iloveyoudogandcat

Thành Viên Tích Cực Có Uy Tín
Nghiêm cấm!Đây là cửa hàng đứng thứ 3 trong top 10 cửa hàng lừa đảo kinh điển nhất, tránh xa những lời đường mật, vụ này đnag rét, sức chịu đựng chó kém nên chúng nhập ít để ko bị lỗ do chó chết nhiều

LovePets!

Mình thấy nhiều người mua lắm mà, nó mà bán chó bệnh nhỡ người ta đến để đòi thì sao? Thằng bạn mình cũng mua 1 con chó ở đấy nuôi gần đc 3 tháng rồi có sao đâu :|

kyanh242

YTC Developer
theo mình thì ko nên mua ở đây,mình thấy thái độ làm ăn kiểu chợ búa,lúc nào cũng muốn mình bắt chó về cho nhanh cho lẹ...haizz

iloveyoudogandcat

Mình thấy nhiều người mua lắm mà, nó mà bán chó bệnh nhỡ người ta đến để đòi thì sao? Thằng bạn mình cũng mua 1 con chó ở đấy nuôi gần đc 3 tháng rồi có sao đâu :|

Nhiều người mua nhiều ng đau, nhưng cắn răng thôi, vì biết nó là lừa đảo ra đấy đòi tiền thì chỉ cãi nhau trả giải quyết ji cả! Còn chẳng may bắt được con ko bệnh thì cũng yếu ốm, còi cọc, có khi 6 tháng 1 năm đổ bệnh tim phổi mà chết

The Dark

YTC Developer
Bạn nói quá không . Ở đó toàn chó nằm lì 1 chỗ không à . Kím đâu ra lắm người mà mua vậy bạn ! Nếu muốn mua thì tốt nhất cứ mua chó nhà người ta đẻ thôi . Đừng mua ngoài đó làm gì .

chokyu

T.Viên Năng Động
Đừng nhầm bạch mai với hồng mai nhé. Mình đã từng mua 1 bé cún ở đấy, rất xinh và khỏe mạnh ( nhưng bh thì bố mình tặng rồi), anh chị bán hàng ở đấy cũng khá là nhiệt tình. Mình nghe cô mình kể là anh đấy nuôi chó từ bé rồi mới bán. Cô mình nhà ở đấy ma. Nên Nhiều bạn ko biết đừng nói cửa hàng ng ta như thế nhé

iloveyoudogandcat

Đừng nhầm bạch mai với hồng mai nhé. Mình đã từng mua 1 bé cún ở đấy, rất xinh và khỏe mạnh ( nhưng bh thì bố mình tặng rồi), anh chị bán hàng ở đấy cũng khá là nhiệt tình. Mình nghe cô mình kể là anh đấy nuôi chó từ bé rồi mới bán. Cô mình nhà ở đấy ma. Nên Nhiều bạn ko biết đừng nói cửa hàng ng ta như thế nhé

bố bạn tặng hay nó chết bố bạn đem trả hoặc vứt vậy?Bạn thấy cún khỏe mạnh được 1 tháng ko?...Cũng có thể bạn gặp may nếu mua fox hoặc chi hua hua thì mua 10 sống 6, còn loại khác thì...thử khác biết

chokyu

T.Viên Năng Động
Mình nuôi dc gần 2 tháng bạn ạ, nếu ko cũng chẳng nói làm gì. Tại đầu năm học bận nên mình mới chuyển từ nuôi cún sang nuôi mèo. Thế mấy bạn bảo cún ở đấy bệnh thì đax đón em nào ở đấy về chưa mà nói như thế. Các bạn ko biết thì đừng hùa theo như thế. Thật sưj mình ủng hộ cưar hàng đấy vì cún ở đấy xinh, khỏe mạnh, anh chị bán hàng nhiệt tình. Cún ở đấy cũng dc bán rất nhanh, chỉ mấy ngày mà mình đã thấy nhập lứa cún mới rồi. Nhưng có đón cún ở đấy hay ko là quyết định của bạn chủ top. Chúc bạn mau tìm dc cún xinh, khỏe mạnh

heneiken475

YTC Developer
thế mấy bạn bảo cún ở đấy bệnh thì đax đón em nào ở đấy về chưa mà nói như thế.........da co nhieu ban phan anh roi ban nhe.vao viet dog ,viet pet nhe.neu cho khoe manh moi nguoi ung ho la chuyen khac roi ban