• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé Bull được 2 tháng (giống Husky)

silvershark8x

T.Viên Năng Động
cái này mà là Bull hả? điên rồ

Theo mình nghĩ tên bé là Bull, nhắc nhở bạn lần sau sử dụng ngôn từ cho phù hợp!

Pur.XìMáiÔz:">

A Dog Lover!
cái này mà là Bull hả? điên rồ

thêm 1 bạn " khôn " mà thích tỏ ra nguy hiểm nữa =)) đúng là " khôn" hơn các tình yêu của mình mà :X

A Dog Lover!
Bé rất đẹp :X rất thích mấy bé dòng als or hus vì trông các bé oai oai s ý :D chủ đẹp pet cũng đẹp :X úp cho bé và chị chủ nhé :D

A Dog Lover!
em ở tp.hcm, muốn xjn ace 1 pé cún con về nuôi... chẳng là hùi nào giờ mama hok có cho em nuôi chó trong nhà. Nhưng nay thời thế đã đổi, mama cũng cho phép em có cơ hội chăm sóc các pé, tuy hok có kinh nghiệm trong việc nuôi nấng nhưng em sẽ cố gắng hok để các pé sống thiếu thốn vật chất lẫn tình cảm.. SĐT: 0922-5700-62 ( các ace nếu có gọi đt thì gọi vào buổi tối thui haz, còn buổi sáng thì nhắn tin cho em biết... tại buổi sáng và trưa em phải đi học nên hok thể nghe máy được, mong các ace thông cảm cho em...) Từ tận sâu trong đáy tim em thật lòng rất muốn được tự tay chăm sóc các pé nên "người". Em xjn tks các ace đã đọc!!! :gud_job: :le_luoi:

lộn box r` nè ;))