• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé Bull được 2 tháng (giống Husky)

bebull

Bé vừa được 2 tháng tuổi mà lanh và đáng yêu lắm. 1 ngày ăn 6 cử. Đến giờ ăn là nằm kế bên cái dĩa thức ăn.hihi
Có ai biết hội chơi Husky ở đâu không? Chỉ mình với nhé.
Mình ở TPHCM.
nick yahoo la ritaholler24101988@yahoo.com
Bây giờ em nó đã 6 tháng, up hình cho mọi người xem nhé

Nghi bé này là alaskan chứ ko phải Hus rùi,vì 2 tháng mà lông trông nhiều với lại có 2 lá.Nhưng nói chung là rất đẹp.bạn mua bé này ở đâu và giá bao nhiêu vậy

bebull

uhm, ai cũng nói Bull giống Alaska hết vì lông nhiều, mỏ ngắn. Bạn có kinh nghiệm nuôi chó con chia sẻ với mình với nhé.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Uhm... giống alas hơn... thế là lại có thêm 1 mem nữ xinh đẹp (nhìn avatar đoán đại, ko phải bỏ wa nhé) tham gia rùi... lại ở TPHCM nữa... khi nào off nhớ tham gia cả chủ lẫn pé nhé...

nếu mình ko nhầm thì bé này là mua từ a Body_guard đúng ko bạn,nếu cần share kinh nghiệm thì bạn cứ lên diễn đàn,cái gì ko biết hỏi a e sẽ chỉ dẫn ngay à.Cún xinh,avatar xinh :good_job:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Mình ko phân biệt đc Husky là Alaska :(( Bạn nào am hiểu chỉ mình cách phân biệt đi. Hai giống chó này gần như giống hệt nhau phải không

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Uhm... giống alas hơn... thế là lại có thêm 1 mem nữ xinh đẹp (nhìn avatar đoán đại, ko phải bỏ wa nhé) tham gia rùi... lại ở TPHCM nữa... khi nào off nhớ tham gia cả chủ lẫn pé nhé...

eo ơi,...chú Quỷ thật là ...

bebull

Vậy khi nào đi họp nhớ cho em biết lịch với. Để em trao đổi thêm kinh nghiệm cho bé. Em cũng không thể phân biệt được giữa Husky và Alaska???

monok204

T.Viên Năng Động
chào bạn mới nha. con gái chắc rùi anh quỷ ơi. he he he. em méc vợ anh nha. lần nào off, mình đi thì ổng ko đi. hôm mình ko đi thì ổng lại đi. hình như quỷ với mèo ko hợp hay sao ý. à đúng rùi, trong mấy cái truyện ma đó, con ma mà muốn làm hại người tự nhiên có con mèo nhảy vào là hết hại. he he he.. hôm sau đi off nha bạn. chào mừng, chào mừng.......... :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
eo ơi,...chú Quỷ thật là ...

A chỉ chào đón thành viên mới thui mà... ^^

chào bạn mới nha. con gái chắc rùi anh quỷ ơi. he he he. em méc vợ anh nha. lần nào off, mình đi thì ổng ko đi. hôm mình ko đi thì ổng lại đi. hình như quỷ với mèo ko hợp hay sao ý. à đúng rùi, trong mấy cái truyện ma đó, con ma mà muốn làm hại người tự nhiên có con mèo nhảy vào là hết hại. he he he.. hôm sau đi off nha bạn. chào mừng, chào mừng.......... :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

A hem sợ mèo đâu nhé... bắt cóc mèo lun đó... kakaka...

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
xinh xinh mũm mĩm

bebull

Thank mấy bạn nè. Dạo này thời tiết thay đổi nên bé Bull bị bệnh, cũng may là khỏe rồi. Làm 1 phen hú vía.

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
a quỷ này đi đâu có mem nữ xinh là thôi rồi hjhj mà phải công nhận nhà mình nhìu mem xinh lung linh :good_job:

em ở tp.hcm, muốn xjn ace 1 pé cún con về nuôi... chẳng là hùi nào giờ mama hok có cho em nuôi chó trong nhà. Nhưng nay thời thế đã đổi, mama cũng cho phép em có cơ hội chăm sóc các pé, tuy hok có kinh nghiệm trong việc nuôi nấng nhưng em sẽ cố gắng hok để các pé sống thiếu thốn vật chất lẫn tình cảm.. SĐT: 0922-5700-62 ( các ace nếu có gọi đt thì gọi vào buổi tối thui haz, còn buổi sáng thì nhắn tin cho em biết... tại buổi sáng và trưa em phải đi học nên hok thể nghe máy được, mong các ace thông cảm cho em...) Từ tận sâu trong đáy tim em thật lòng rất muốn được tự tay chăm sóc các pé nên "người". Em xjn tks các ace đã đọc!!! :gud_job: :le_luoi: