• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mấy pé 34 mặt tịt xinh iu !

cat29

Ngoc Anh
friday2005 said:
giỏi gì ;)) sáng dậy là cắm mặt cắm đầu dọn cho tụi nó mún xỉu lun@@ dậy lúc 6h mà 7h mới ra khỏi nhà tắm đc đó ;))
haha, cùng chung cảnh ngộ, sáng ngủ dậy, mặt mày say ke, đầu tóc bù xù cũng phải làm việc đầu tiên là ra chỗ chuồng mèo nghía nghía, con ăn no thì mẹ mới đi wánh răng, haha :Onion34:

binbon

♛ Dog & Cat ♛
ô tê bạn..vậy là ko có duyên đc nuôi bé rồi hì hì
nhìn mấy đứa đứa nào cũng xinh cả, mà nhìn bé bị đau mắt thì tội quá :(
up cho các bé...bay lên cao nào :03:

cat29

Ngoc Anh
tinytei said:
Chị đã nói j vs e đâu :(
Inbox cho e với nào...
đã ib cho e rùi áh, ^^, chị tưởng nhầm bạn kia

pink.hp2809 said:
thằng heo con vs mấy đứa tam thể nhìn yêu quá bạn ơi, mặt cứ phị phị ngầu ngầu mún bấu véo quá đi
cám ơn bạn, ngày nào cũng cũng cắn mỗi đứa 1cái mới đi làm mà, hihi

Mèo Ú MiKi said:
bé xinh quá..up phụ c :D
cám ơn e nhé, :D

binbon said:
ô tê bạn..vậy là ko có duyên đc nuôi bé rồi hì hì
nhìn mấy đứa đứa nào cũng xinh cả, mà nhìn bé bị đau mắt thì tội quá :(
up cho các bé...bay lên cao nào :03:
Cám ơn bạn nè, hẹn bạn dịp khác nha

Tiểu Miu said:
Dạ, híhí :3, lứa sau có thì kêu e nhé :3
Nếu lúc đó e chưa có đem e nào về thì e lấy ngay >O<
uhm, có chị sẽ báo cho e

Bao Linh 85

I_Like_Pet
cat29 said:
Chị Linh, tình trạng của Heo con là e nó bị sưng cái mí mắt phụ (miếng thịt màu đỏ nhỏ xíu nằm ở hốc mắt), e đem bs thì nguyên nhân nói là do trời nóng, e bị sốt nhẹ nên sưng, e cũng rửa = nc nhỏ mắt trẻ sơ sinh + xức tetra ngày 3 lần, mà vài ngày tình trạng nó không giảm. Sau đó là đem bs chích kháng sinh cho con bớt viêm đc 2ngày, bs nói chỉ chích đc 2ngày, vì e còn wá nhỏ, chích kháng sinh nhiều sẽ không tốt, e cũng ráng giữ sạch sẽ, lau mắt xức thuốc cho con, tới khi cục đó lặn xuống thì con mắt của Heo bị kéo màng vậy luôn, và bs nói khả năng đục luôn là rất cao. Hic, e đau lòng lắm, Heo ăn uống khỏe nhất đàn, nghịch nhất luôn, mà bị vậy nhìn xót xa lắm chị ơi. Cám ơn chị đã wan tâm Heo con
Cat ơi c vừa inbox cho e 1 số cách điều trị, e vào tham khảo xem nhé, đó là nhg j c có thể chia sẻ với e từ kinh nghiệm bản thân của mình, ngồi viết dài thòng từ 1h tới h lun ák, hehe
Cùng là người yêu mèo nói riêng và pet nói chung, mà nhìn thấy các bé bị j xót chịu k đc, mong sẽ giúp dc e cải thiên tình hình phần nào, còn nếu may mắn mong ku Heo mau khỏi bệnh, lúc đó là cho Heo zìa là con trai tui lun đó nghen, hô hô hô, tự tin gớm! >.

cat29

Ngoc Anh
Bao Linh 85 said:
Cat ơi c vừa inbox cho e 1 số cách điều trị, e vào tham khảo xem nhé, đó là nhg j c có thể chia sẻ với e từ kinh nghiệm bản thân của mình, ngồi viết dài thòng từ 1h tới h lun ák, hehe
Cùng là người yêu mèo nói riêng và pet nói chung, mà nhìn thấy các bé bị j xót chịu k đc, mong sẽ giúp dc e cải thiên tình hình phần nào, còn nếu may mắn mong ku Heo mau khỏi bệnh, lúc đó là cho Heo zìa là con trai tui lun đó nghen, hô hô hô, tự tin gớm! >.<
Trời ơi! chị Linh ơi, e mở tin nhắn ra mà hết hồn luôn áh. Chị nhiệt tình ngoài sức tưởng tượng của e. Để e ráng cố gắng chữa cho Heo con. E cám ơn chị nhiều lắm lắm luôn

Nếu Heo con có duyên về làm con nhà chị thì e vui thiệt đó chị, chị chăm mèo, thương mèo tốt quá chừng.

bowie

meo meo con mều
Ui sáng ngủ dậy nhìn cả đám heo con này hạnh phúc thật. Up cho pé mắm còn lại sớm có nhà mới và nhóc Heo mắt sẽ chóg khỏi nhé

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Giá bé đồi mồi rất phải chăng nha mọi ng,mau rước bé về nhà mới lun nào!
Àh, hình như hbua Off chị em mình ngồi chụp hình kế nhau hay sao ấy nhỉ, e mặc áo thun sọc đỏ phải hôn? Vì c nhớ lại thấy quen quen

cat29

Ngoc Anh
bowie said:
Ui sáng ngủ dậy nhìn cả đám heo con này hạnh phúc thật. Up cho pé mắm còn lại sớm có nhà mới và nhóc Heo mắt sẽ chóg khỏi nhé
Cám ơn bạn nhé ^^

Bao Linh 85 said:
Giá bé đồi mồi rất phải chăng nha mọi ng,mau rước bé về nhà mới lun nào!
Àh, hình như hbua Off chị em mình ngồi chụp hình kế nhau hay sao ấy nhỉ, e mặc áo thun sọc đỏ phải hôn? Vì c nhớ lại thấy quen quen
Giờ chị mới nhận ra e hả ? hìhì, đúng rồi, e ngồi kế chị lúc chụp hình áh ^^

Charlene2801 said:
mèo xinh giá tốt nên các con mau về nhà mới quá ^^
Hìhì, cám ơn bạn Ng xinh iu :D