• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mấy pé 34 mặt tịt xinh iu !

Bao Linh 85

I_Like_Pet
binbon said:
cáo già chị hế hế...mà giờ chị còn nuôi bé mèo nào hok vậy c Linh ??
Chời ơi, sao k còn e, k còn thì tui tới lui cái nhà này làm j nữa, vẫn còn 2 con gái lớn, hôm đi Off c còn dắt 1 cháu theo mà

cat29

Ngoc Anh
Con gái chị Linh tròn tròn dễ thương lắm, có điều mẹ dạy khéo wá, kg cho con gái đi chơi, nên con ngoan nằm 1 chỗ kế mẹ kg àh. Không biết ở nhà pé có nghịch kg chị ha ?

Bao Linh 85

I_Like_Pet
cat29 said:
Con gái chị Linh tròn tròn dễ thương lắm, có điều mẹ dạy khéo wá, kg cho con gái đi chơi, nên con ngoan nằm 1 chỗ kế mẹ kg àh. Không biết ở nhà pé có nghịch kg chị ha ?
Hông có nghịch lun, bé cứ đầm đầm như v đó e, mà nhớ lại hồi nhỏ cg v nha, thỉnh thoảng thì có chơi tát nhau chút đỉnh trg êm đềm rồi thôi,
Bé Samy đó e, chuyên gia "làm luật" với các em mới về, gầm gừ, khè khè, tát đầu tát tai thị uy với lính mới. Nhg k quá 3 ngày thì êm đẹp lun! Cho nên nếu gặp bạn mới,chỗ mới bé k có hoà đồng, thích nghi đâu! Hix..hbua mẹ Linh còn nói nhỏ năn nỉ "con đi chơi với các bạn đi or leo trèo quậy phá cho đã đi,mẹ đóng 20k cho con rồi" ,hahaha....nhìn các bé leo trèo,đu đeo, khám phá cái nhà cây ở giữa có phải zui hơn ko! Mặt thì lúc nào cũng 1 đống, bí xị, cau coá! >.<
Ng lạ tới nhà cg vậy, ko động vào or tới gần đc lun!hix...

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
Up cho bé con đồi mồi nè !!!!!!!!!!!!!!!!! :03: Mèo mẹ màu đồi mồi là sau này ra đàn con nhiều màu lông khác nhau xinh yêu lắm đó nha !!!!

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
pinky1311 said:
mình vẫn theo dõi từng hoạt động của bạn N đó nha, ko phải mất tích đâu hehe
Ôiiii sướng quá mình được 1 nữa điệp viên xinh đẹp theo dõi...hí hí :Onion13:
Up cho bé đồi mồi trong 1 buổi chiều nắng ráo :)