• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thức ăn cho thú cưng cổ gà xay carot cực thơm ngon

BnBFood

Member
Gà Gật Gù said:
tính lụm 5kg mà coi lại nhà

tính lụm 5kg mà coi lại nhà xa qá :((
bạn lấy số lượng 5kg thì mình sẽ giao free ship cho bạn. Bạn để lại địa chỉ và sdt của bạn mình sẽ giao hàng theo địa chỉ bạn yêu cầu.nhưng phải trong khu vực hcm nhé bạn :))

BnBFood

Member
Gà Gật Gù said:
tính lụm 5kg mà coi lại nhà xa qá :((
Nhà bạn có thuộc khu vực tp không. Nếu trong tp thì mình sẽ giao hàng đến địa chỉ bạn nhà bạn. Bạn lấy 5kg mình sẽ giao free ship cho bạn nhé :)) thank

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
BnBFood said:
Nhà bạn có thuộc khu vực tp không. Nếu trong tp thì mình sẽ giao hàng đến địa chỉ bạn nhà bạn. Bạn lấy 5kg mình sẽ giao free ship cho bạn nhé :)) thank
mình ở Q9 gần Suối Tiên lận b -_-

purple

đã mua 2 kg thức ăh, loại làm sẵn có rau củ luôn, chó nhà mình thích ăn lắm, ăn rất nhiều, sẽ ủng hộ tiếp, nên để 1 số điểm free ship nhe, 1 lần mình lấy 1-2kg thôi, mua 4-5kg ăn ko hết,
Nếu bạn có thêm nhiều loại để thay đổi sẽ ủng hộ nhiều hơn nhé
mà loại này , mèo ăn được ko bạn ơi

BnBFood

Member
purple said:
đã mua 2 kg thức ăh, loại làm sẵn có rau củ luôn, chó nhà mình thích ăn lắm, ăn rất nhiều, sẽ ủng hộ tiếp, nên để 1 số điểm free ship nhe, 1 lần mình lấy 1-2kg thôi, mua 4-5kg ăn ko hết,
Nếu bạn có thêm nhiều loại để thay đổi sẽ ủng hộ nhiều hơn nhé
mà loại này , mèo ăn được ko bạn ơi
Cám ơn bạn đã phản hồi và ủng hộ :) .
hiện nay số lượng đơn hàng đã ổn định nên mình cũng đã free ship rất nhiều nơi rồi, Và hôm mang đồ qua cho cô Loan mình cũng không lấy ship. Hiện mình có thêm vị mới là thêm gan cho thơm hơn. Sau khi thử xem phản ứng của mấy bé ở nhà thế nào, nếu ok sẽ update lại giá cho các bạn.
Mèo cũng ăn được bạn ạ.

BnBFood

Member
purple said:
loại rang sẵn,nếu không bỏ tủ lạnh, để bên ngoài được mấy ngày vậy ban
Nếu để trong bịch ko để lạnh cũng đc 6-7 ngày. Nếu mở bịch ra thì được 3-4 ngày bạn nhé :)

janenguyen

YTC Developer
Mình cũng ở ngã tư thủ đức nếu bạn có giao hàng gần chỗ mình thì cho mình ké thử 2kg với nha. Ko thì báo giá ship nếu đc thì mình đặt luôn