• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thức ăn cho thú cưng cổ gà xay carot cực thơm ngon

BnBFood

Member
Mình nhận cung cấp đầu cổ gà xay sẵn cho cún yêu.
Sau một thời gian hoạt động mình đã có một lượng đơn hàng ổn định vì vậy mình sẽ nhận free ship trong phạm vi

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Nói là cổ gà có khi nào chân gà cũ + thịt heo chết hok. Bạn có cơ sở làm không . Hay tự làm.

BnBFood

Member
tranbatu said:
Nói là cổ gà có khi nào chân gà cũ + thịt heo chết hok. Bạn có cơ sở làm không . Hay tự làm.
Mình đặt cổ đầu gà trong Bigc bạn ạ, bạn có thể đến xem. Cái này nhà làm thôi :)

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Nhà bạn ở đâu nhỉ . Ship q10 nhiu

BnBFood

Member
tranbatu said:
Nhà bạn ở đâu nhỉ . Ship q10 nhiu
bạn lấy bao nhiêu kg và loại nào, bạn cho mình địa chỉ nhé, mình mới mở nên sẽ free ship cho bạn, tại cũng đang rảnh ^^

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
A
BnBFood said:
bạn lấy bao nhiêu kg và loại nào, bạn cho mình địa chỉ nhé, mình mới mở nên sẽ free ship cho bạn, tại cũng đang rảnh ^^
bạn q mấy để mình giới thịu coi mẹ mua hem :x. Bạn mở đc nhìu ngày rùa cần mình giới hiệu cho bạn của mình và a,e bên dd khác không ? Mình cũng mới mở shop online có gì ủng hộ nhen. Mà không bít giới thiệu giúp bạn đc chia hoa hồng hok :p ( làm tốt quan hệ, là tự giúp mình)

BnBFood

Member
tranbatu said:
A
bạn q mấy để mình giới thịu coi mẹ mua hem :x. Bạn mở đc nhìu ngày rùa cần mình giới hiệu cho bạn của mình và a,e bên dd khác không ? Mình cũng mới mở shop online có gì ủng hộ nhen. Mà không bít giới thiệu giúp bạn đc chia hoa hồng hok :p ( làm tốt quan hệ, là tự giúp mình)
Địa chỉ mình có ghi ở trên đó bạn, Nhà mình ở 221 Lê Cao Lãng, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú. Bạn mở shop gì vậy :)

Tiểu Hùm

Member
2 loại trên thì loại nào chuộng hơn nhỉ? Dành cho mấy nhóc khó ăn uống ấy. Chỗ bạn hơi xa quá, mình ko dám mua nhiều sợ nhóc ở nhà ko chịu ăn =.=.

BnBFood

Member
Tiểu Hùm said:
2 loại trên thì loại nào chuộng hơn nhỉ? Dành cho mấy nhóc khó ăn uống ấy. Chỗ bạn hơi xa quá, mình ko dám mua nhiều sợ nhóc ở nhà ko chịu ăn =.=.
Loại 1 bạn có thể trộn với nhiều vị khác như gan hoặc cá, rồi nấu chín, còn loại 2 thì mình đã làm chín sẵn rồi, và bạn có thể trộn với cơm hoặc hạt. 2 đứa nhà mình vẫn cho ăn loại 2 cho tiện.
Nhà bạn ở đâu, vì mới mở nên mình có thể free ship cho bạn nếu không xa quá. Còn nếu xa quá thì mình lấy tiền ship 10k nhé.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên

BnBFood

Member
Tiểu Hùm said:
à, mình hỏi cái phần xương là bạn đã xay nhuyễn ra rồi phải ko? Mình sợ bé mèo nhà mình ăn bị mắc xương.
Đúng rồi bạn ạ, xương đã được xay nhuyễn giống thịt bằm đó

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
bạn thít loại nào cứ lên goog mà bấm giống như cá thủy tinh thì bấm cá "cá thủy tinh " làa ra hình mà coi

purple

muốn lấy thử 1 kg rang sẵn ,mà nhà mình q5 lận ,bạn nên up 1 list những địa điểm bạn thường hay đi có thể free ship va thời gian như thế nào để mấy ban mua it it như. mình biết nha,

BnBFood

Member
purple said:
muốn lấy thử 1 kg rang sẵn ,mà nhà mình q5 lận ,bạn nên up 1 list những địa điểm bạn thường hay đi có thể free ship va thời gian như thế nào để mấy ban mua it it như. mình biết nha,
Mình free ship cho bán kính 5km tính từ địa chỉ nhà mình. Vì mình mới làm nên nếu bạn lấy 2kg mình free ship cho bạn. Bạn cho mình sdt và địa chỉ nhà bạn nhá. Thank