• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ra mắt cả nhà nà(đại gia đình của tớ)

baclieu

YTC Developer
đầu tiên...........
là bé luxi đại ca của gia đình đó,nhỏ nhất nhà lì nhất nhà, phá nhất nhà,ham ăn nhất,cái gì cũng nhất nhất....
tiếp theo là bé jery còn hay gọi BI điệu nhất nhà từ ăn uống đến ngủ điều tỏ ra là một tiêu thư từ tốn,sợ đòn nhất nên thấy cầm roi là tìm người cứu viện liền
kế đến là BIN hay nhõng nhẽo và hay mách lẻo khi bị ăn hiếp hehe
và NA sắp làm mẹ(ĐANG MANG BẦU) hay ganh tỵ nhất thấy mình vuốt ve bé nào khác la chạy lại giành ngay
tiếp đến MI đã làm mẹ hiền ơi là hiền
kế nữa là XÙ một gã lầm lì ít biểu lộ cảm xúc nhất nhà
còn vài em nữa nhưng tụi nó đi chơi hết rùi chẳng cho chụp hẹn hum khác minh cho các bạn xem nhé

mama

T.Viên Năng Động
Trời ơi bạn sướng ghê!đựoc nuôi cả bầy như thế! :143163ljogging:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Nhìn đáng yêu quá, +1 thay thanks

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ừm, mama nói đúng, bạn sướng quá, bao nhiêu em thích ghê :Onion32: :)

baclieu

YTC Developer
ừm, mama nói đúng, bạn sướng quá, bao nhiêu em thích ghê :Onion32: :)

hihi thank mọi người đã ghé thăm gia đình mình nha.đông vui nhưng tụi nó mà giỡn thì....như quân cướp ấy đi từ trước ra sau thấy gì trên đường là luxi ta cầm đầu tha đi.

heobeo

T.Viên Năng Động
Woaaaaaaaaaaaaaaaaa ! Ngưỡng mộ em ghê nha, em cún nào cũng xinh xắn đáng yêu hết, nhìn yêu quá đi thôi :Onion32: :)

baclieu

YTC Developer
Woaaaaaaaaaaaaaaaaa ! Ngưỡng mộ em ghê nha, em cún nào cũng xinh xắn đáng yêu hết, nhìn yêu quá đi thôi :Onion32: :)

thank bạn nha.2 bé nhỏ nuôi k nổi nữa hjhj.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Nhà bạn sướng quá, nuôi nguyên bầy lun :Onion32: :) :)

baclieu

YTC Developer
hihi...chúc mừng,có phải bé na bạn mua của mình đúng ko :Onion32: ,xinh đáo để

bé tên BI hihi NA K PHẢI.thấy tấm cuối k.điệu chưa.em nó mới thành thiếu nữ đó.hehe.chuối biết đâu có bk đẹp k.để lần sau cho em nó "đám cưới" kaka

bé tên BI hihi NA K PHẢI.thấy tấm cuối k.điệu chưa.em nó mới thành thiếu nữ đó.hehe.chuối biết đâu có bk đẹp k.để lần sau cho em nó "đám cưới" kaka

đây,thích gì cứ alo Chuối,haizz,chán ghê,biết mình buôn bán rồi còn hỏi :Onion32:

baclieu

YTC Developer

mình báo cho các bạn ti bé NA nhà mình bị hư thai rồi.híc híc.k hiểu lý do vì sao luôn.nha tưởng đau bụng đẻ ai ngờ đâu.......
còn 2 đứa con của bé MI thì giờ đã lớn đc tí rồi khi nào rảnh mình up hình cho các bạn xem nha mô tả như sau:loại giống lùn đuôi cụt,

baclieu

YTC Developer
đây,thích gì cứ alo Chuối,haizz,chán ghê,biết mình buôn bán rồi còn hỏi :Onion33:

biết chuối rồi nhưng hỏi bk để phối cơ chứ k mua chó nhỏ nữa

baclieu

YTC Developer
nuôi nhiều thế này chăm mệt lắm đây :Onion33:

hiện giờ mình chăm 2 em BI và LUXI còn ba mẹ thì chăm mấy e còn lai.hiện giờ mình chưa đi làm nên tam thời chưa mua thêm.khoảng 1 năm nữa sẽ mua thêm đc rồi đấy.các bạn nào bán chó con thì làm quen trc nhé nếu đúng loại mình thích sẽ ủng hộ các bạn.
các bạn nào biết mua thức ăn giá sĩ k chỉ mình với

baclieu

YTC Developer
mình mơi nuôi một e cún mà mama nhà mềnh làm loạn cả lên :lau_mo_hoi: nui một bầy chắc... :156:

khỏi phải nói,quậy như lũ quỷ con.nhưng đc cái sợ đòn lắm.chỉ cần hơi lớn tiếng tí thôi chạy lại nịn liền :Onion48:
còn quay đi mà vẫn như củ hả cầm khăn lên hét đúa nào quậy......là chảng còn bóng đứa nào hahahaah :th_haha_hammer:
tụi nó thấy nước đá là chạy lạ xin.nhai nhỗm nhẽm híc.

vochitho

um , mấy cậu vàng nhà bạn đẹp quá ha
tôi có nuôi hai con chó , đặc tên là Beo và Báo
chó báo nhà tôi là chó beger lai chó đua , tôi nhốt suốt
chỉ có tôi mới dám gần , vuốt ve nó . Hung dữ lắm
, đặc tên cho ảnh là Chó Nhà Binh đó , nghe cho oai vệ
để tôi upload hình cho coi

chunii

YTC Developer
Nuôi quá tr` luôn. Đông vuiiiiiiii :"> Bé nào cũng dễ thương