• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ra mắt cả nhà nà(đại gia đình của tớ)

baclieu

YTC Developer
Ghen với bạn quá àaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa !!!! Thèm quá đi mất !!! :th_haha_hammer:

:th_haha_hammer: :th_haha_hammer: mấy đứa thích ăn cá lắm.có cá là theo xin đến khi nào cho thì thôi.trộn cơm với nạt cá ăn cả tô hihi.
mấy em nhà tớ thích ăn trái cây nữa:táo,xoài,chuối,chôm.ăn lừa hột đàng hoàn đấy nhé,yêu lắm

baclieu

YTC Developer
um , mấy cậu vàng nhà bạn đẹp quá ha
tôi có nuôi hai con chó , đặc tên là Beo và Báo
chó báo nhà tôi là chó beger lai chó đua , tôi nhốt suốt
chỉ có tôi mới dám gần , vuốt ve nó . Hung dữ lắm
, đặc tên cho ảnh là Chó Nhà Binh đó , nghe cho oai vệ
để tôi upload hình cho coi

ui bé nhà bạn xin thế biết làm dáng nữa cơ đấy hihi.bé ăn chóng lớn nhé.nhà mình có vài em bg lai nè.nhõng nhẽo lắm.k biết bé nhà bạn có thế k.
nhốt dữ lắm mình có nhốt em lai phú quốc nè,ai lại nhà chơi cũng sợ hết,có mình trị nó thui hjhj.giờ thì thả ra rùi

luanmeo_13

Sướng quá, toàn là giống chó xịn với lại đẹp nữa. Chỗ tớ có 2 nhà nuôi cún Tây. 1 nhà nuôi 1 chú có đốm đen, lông trắng và ngắn, đặc biệt rất thích người. Có lần tớ vừa đến ngõ nhà bác ấy, định vào nhà bác ấy thì nó xông thẳng ra liếm tớ liên tục, nó vồ vào người mình liên tục, dù có vẻ nó hơi quá khích nhưng không sao, vì nó đáng yêu dễ sợ. Mua chú chó đó mất triệu rưỡi. Còn 1 nhà nữa nuôi 1 chó to đùng đoàng, to ơi là to, không biết nói từ gì để có thể diễn tả được vẻ to lớn của nó, chỉ biết rằng có thể nó sẽ cưỡi được tớ ý chứ. Lông nó dài, mượt mà óng ả. Nói thật chứ người nuôi bạn cún này ít khi đưa bạn ý ra ngoài lém. Số lần đưa ra ngoài theo tớ thấy thì có vẻ như là mới có 3 gì đấy. Hic. Ngày nào tớ chả mong ngóng được nhìn thấy bạn ấy lần nữa. Chỗ tớ chỉ có 2 chú chó ấy là xịn, nổi bật, còn lại chỉ là cún thường người Việt hay nuôi, nhiều lắm nhưng vẫn rất khôn và đáng yêu. :rolleyes:

tra tra

T.Viên Năng Động
Woa, thật ngưỡng mộ bạn quá! Cả đại gia đình, bé nào cũng xinh đẹp mê hồn!!!

baclieu

YTC Developer
Sướng quá, toàn là giống chó xịn với lại đẹp nữa. Chỗ tớ có 2 nhà nuôi cún Tây. 1 nhà nuôi 1 chú có đốm đen, lông trắng và ngắn, đặc biệt rất thích người. Có lần tớ vừa đến ngõ nhà bác ấy, định vào nhà bác ấy thì nó xông thẳng ra liếm tớ liên tục, nó vồ vào người mình liên tục, dù có vẻ nó hơi quá khích nhưng không sao, vì nó đáng yêu dễ sợ. Mua chú chó đó mất triệu rưỡi. Còn 1 nhà nữa nuôi 1 chó to đùng đoàng, to ơi là to, không biết nói từ gì để có thể diễn tả được vẻ to lớn của nó, chỉ biết rằng có thể nó sẽ cưỡi được tớ ý chứ. Lông nó dài, mượt mà óng ả. Nói thật chứ người nuôi bạn cún này ít khi đưa bạn ý ra ngoài lém. Số lần đưa ra ngoài theo tớ thấy thì có vẻ như là mới có 3 gì đấy. Hic. Ngày nào tớ chả mong ngóng được nhìn thấy bạn ấy lần nữa. Chỗ tớ chỉ có 2 chú chó ấy là xịn, nổi bật, còn lại chỉ là cún thường người Việt hay nuôi, nhiều lắm nhưng vẫn rất khôn và đáng yêu. :)

với mình chó nào cũng yeu hết.k phân biệt chó tây ta mình chia sẽ với các bạn này nè
http://vn.news.yahoo.com/ch%C3%B3-ph%C3%BA-qu%E1%BB%91c-du-%C4%91%E1%BA%A5u-x%E1%BB%A9-ng%C6%B0%E1%BB%9Di.html