• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mong mod giải quyết giúp trường hợp này

Status
Không mở trả lời sau này.

Thonthon

Diamond Member
Xứ sở sương mù said:
mychan.vukun b nhé

thế b có đền ko hay chỉ cm nhảm
nếu ko muốn đền thì nói thẳng 1 câu t cũng coi như thí cho b chứ b ko cần thiết phải xàm nhảm thế nhé
vào cm đc câu lạc chủ đề
uy tín qá
Bạn thử 1 giờ sau thoát ra xem sao.

Thonthon said:
Bạn thử 1 giờ sau thoát ra xem sao.
giờ mình vẫn ko thoát đc
đa số mình nằm onl ipad thôi chỗ mình giờ 11 độ lạnh lắm cứ ngồi co ro máy tính mãi cũng ko ổn
khi nào mình thoát ra đc mình sẽ báo nhé
b ko phải lo đâu vì mình cũng ko vào đc diễn đàn bởi nick ấy nên ko làm trò gì đâu

ilovecat87 said:
nhắc nhớ kid.khanh ko viết những lời nói thiếu tôn trọng người khác nhé, và sau hnay bạn kidkhanh nói rõ quan điểm xem thế nào và thực hiện thật trách nhiệm. ko cãi nhau nữa, mai chủ nhật ngân hàng ko làm vệc, thứ 2 bạn nên chuyển tiền bồi thường chuột bệnh cho bạn sứ xở sương mù và mod sẽ close topic lại. cho các bạn 48h để thỏa thuận, ko dùng lời lẽ xúc phạm nhau nữa nhé
b ấy vẫn rảnh vào diễn đàn này và diễn đàn khác đăng bán hams nhưng ko rảnh vào đọc cái này đâu
nói chung là bây giờ b ấy có trả hay ko thì mình cũng phải chịu thôi chứ mỗi ng mỗi tỉnh bắt bẻ sao đc
chẳng qa ở đây minh muốn nói là b ấy chỉ nói cái câu ĐỀN cho có lệ và mình rất ghét những ng nói mà ko giữ lời nói
thà rằng b ấy ko bảo đền mình cũng ko có ý định bắt đền, nhưng đã nói thì mình muốn xem là có đền thật hay chỉ là nói vậy cho im chuyện

kjdkhanh

http://www.facebook.com/NhimKienghamsterpetVaP
Xứ sở sương mù said:
b ấy vẫn rảnh vào diễn đàn này và diễn đàn khác đăng bán hams nhưng ko rảnh vào đọc cái này đâu
nói chung là bây giờ b ấy có trả hay ko thì mình cũng phải chịu thôi chứ mỗi ng mỗi tỉnh bắt bẻ sao đc
chẳng qa ở đây minh muốn nói là b ấy chỉ nói cái câu ĐỀN cho có lệ và mình rất ghét những ng nói mà ko giữ lời nói
thà rằng b ấy ko bảo đền mình cũng ko có ý định bắt đền, nhưng đã nói thì mình muốn xem là có đền thật hay chỉ là nói vậy cho im chuyện
bh về TN thì đền nhé .có mỗi con hams thôi mà bạn nói nặng lời thế.đúng là 1 bài học

ilovecat87

T.Viên Năng Động
kjdkhanh said:
bh về TN thì đền nhé .có mỗi con hams thôi mà bạn nói nặng lời thế.đúng là 1 bài học
sao bạn lại nói thế, bạn làm ăn phải có trách nhiệm chứ. nếu bạn còn giữ thái độ như thế tôi sẽ ban nick của bạn. đợi lời giải thích của bạn

tieu_tuan

Moderators
Staff member
tranh cãi đủ rồi anh đóng topic lai để tránh sự việc đi quá xa
các mode mới chu ý nè,khi có tranh cãi các bạn nên chú y giải quyết sớm,chứ đừng để kèo dài tới 5 trang như vậy !!!
Thân

Status
Không mở trả lời sau này.