• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mimi của chị đã đi rồi

Julibi

YTC Developer
Mimi của chị đã ra đi , ra đi mãi mãi rồi ! Mi ơi , chị còn nhớ ngày đầu tiên chị nhìn thấy em , em đang ngủ trong đống len của chị . Lúc đó chị đã ôm em vào lòng , vuốt ve em ,mắt em lim dim rồi chợt tỉnh , nhìn ngó xung quanh rồi em lại dựa vào chị ,ngủ thiếp đi ( chỉ nghĩ lúc đấy em đang say ngủ Mi ạ ) rồi ngày qua ngày em một càng lớn cho đến một ngày chị lỡ cho em ăn thức ăn cho mèo nhưng em ko quen em cứ nuốt chửng thôi , rồi em đi ngoài ra máu chị đã mua thuốc cho em nhưng em ko qua nổi rồi cuối cùng ngày chị ko bao giờ nghĩ đến đã tới . Chị đi học về rồi chị tìm em , tìm mãi .rồi chị thấy em nằm ngay trên bàn chị , chị biết căn bệnh đấy đã cướp mất Mi của chị rồi chị nhận ra chị , chính chị đã đẩy em tới chỗ chết , là lỗi của chị Mi ạ . chị đã tự tước em ra khỏi chị .Chính chị mà em phải chịu đựng căn bệnh đau đớn ấy ! Chính chị ! Chị xin lỗi . Chị chỉ muốn em bít là người mà em phải hận chính là chị . Chị xin lỗi chị xin lỗi . chị yêu em , chị yêu em rất nhiều ............................... :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Mèo của e ăn thức ăn cho mèo mà cũng bị đi ra máu sao... thức ăn nào vậy... sao lúc đó ko đem đi bs mà lại tự chữa trị...

Julibi

YTC Developer
Mèo của e ăn thức ăn cho mèo mà cũng bị đi ra máu sao... thức ăn nào vậy... sao lúc đó ko đem đi bs mà lại tự chữa trị...

dạ ko phải đâu ạ ! nó chưa đủ tuổi để ăn thức ăn cho mèo nên pé cứ nuốt chưng thui ! Nhưng nhà em ko phát hiện sớm nên ko chữa đc

tungxibo456zx

Yêu Cún iu
thôi chuyện đã qua! em cứ cố gắng tạo niềm vui! đầu tiên em phải vượt lên chính mình cái đã! còn về em mèo của em anh thật chia bùn cùng em! anh cũng bị 1 lần rồi!

Santa_Lucia

YTC Developer
Làm người ai lại không có khi sai sót?! Đừng quá tự vằn vặt mình nữa bạn nhé! Cầu mong bé sớm được siêu thoát!