• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ko nuôi đc ai nhiệt tình mình bán rẻ như cho Poodle miniature đực đen tuyền

Status
Không mở trả lời sau này.
nhà mình thì tuyệt vời nghĩ cũng tội cún nhưng tiền để dành mình vừa sút 1 chú husky rồi hix nhà làm xưởng đất đai rộng rãi cho bé chạy nhảy nhưng .... chúc bé tìm được chủ tốt đừng bán bé ra chợ bọn chúng ac' lắm

nana_lyly

T.Viên Năng Động
123anbanh said:
cún đc bao nhiêu tháng tuổi hả bạn? cún lớn quá mình ko dám nuôi vì sợ nó ko theo chủ :(
Cún 7 tháng bạn ạ, rất cuốn người, bạn ytam, htruoc gửi cô bạn chăm 1 hôm mà nó về cứ nhớ ng ta mãi làm vợ mình dỗi, hjhj

nana_lyly

T.Viên Năng Động
bietyeuthuong said:
sao không up hình lên bé ơi
Cái mặt nó thì như trong ảnh đấy bạn ơi, còn mình không up hình khác vì nhiều bạn vào mục đích ko phải muốn mua hay xây dựng mà chỉ chém gió vs dìm hàng. Ai thực sự yêu thì sẽ đến gặp, mình thấy quý và ytam cũng mới bán

nana_lyly

T.Viên Năng Động
L0ngThjeuGja said:
Bạn up hình lên đc ko , minh rất nhiệt tình mua mà mình ở HP, b có thể gui hình cho mình qua mail dinhtuanlonghp90@gmail.com cũng đc
Mình sẽ cố gắng gửi sớm cho bạn

nana_lyly

T.Viên Năng Động
michu_meomeo99 said:
cún xinh wá, ai nhanh chân đón cún nào, upupup phụ.........
Cảm ơn em nha, nhìn con mèo nhớ lyly nhà anh bị bắt trộm quá

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
nana_lyly said:
Cảm ơn em nha, nhìn con mèo nhớ lyly nhà anh bị bắt trộm quá
:hi: em cũng thích chó poolde lắm nhưng nhà nhiều chó mèo rùi nên ko dám đón thêm về nữa. upupup thêm phụ a cho pé lên trang đầu.

Status
Không mở trả lời sau này.